Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Vài bác dâu Tây nóng vội vãi :D Nó scam hay chưa còn chưa rõ đã mở payza dispute :rolleyes:. Thế thì chỉ có thua và bị ban thôi =))
Câu này vẫn luôn đúng "Khi chưa lấy được tiền của nó thì chưa được chửi nó" :D.

Nói chuyện ko liên quan tí thôi nhưng admin RAY vừa thông báo sẽ update sang server mới tên dreamhost Dedicated server with 128gb of RAM, 6TB SSD Drive. Hi vọng mọi chuyện sẽ đúng như lời nó bảo là các gói sẽ về đúng 3$ cho 3 ngày, 7$ 1 tuần :)
Nếu update server mới thành công và chạy ổn định , có khi em sẵn sàng đập thêm 1k ăn tiếp :rolleyes: (dĩ nhiên giờ phải rút cho bằng hết đã) :D
Rất nhiều người nghĩ như bác . ad hớt 1 mẻ xong đi ăn tết

tâm lý chung của mọi người dễ như vậy, thế nên đánh nhanh rút lẹ là an tâm nhất, sau site có phát triển ngon thì xem xét quay lại và không hối tiếc là được :D:D

tâm lý chung của mọi người dễ như vậy, thế nên đánh nhanh rút lẹ là an tâm nhất, sau site có phát triển ngon thì xem xét quay lại và không hối tiếc là được :D:D
Em nói thế thôi chứ trước hết toàn bộ vốn + lãi đợt 1 phải về PP đã :D. Còn đập tiếp hay ko thì còn xem xét dài =))

Bực thât. Lúc gói 3$ lỗi thì mua 1 đống. Lúc tái sang 7$ thì 7$ laj lỗi. Ngày giờ đc có 5% gói 7$ . bai giờ mới biết mùi lãi đây

Bực thât. Lúc gói 3$ lỗi thì mua 1 đống. Lúc tái sang 7$ thì 7$ laj lỗi. Ngày giờ đc có 5% gói 7$ . bai giờ mới biết mùi lãi đây

bác nghe lời bọn dâu Tây tái sang gói 7$ thật ah :confused:. Em biết nếu 3$ đã lỗi mà ai cũng đâm đầu tái 7$ thì cũng như nhau cả. Giờ kể cả lỗi thì gói 3$ vẫn chạy nhanh hơn gấp đôi 7$ :(. Thế mà bác ko tham khảo em. :oops: Em mua độc gói 3$. Giờ chạy xong 1/2 cái đám tái rồi.

Tiếp tục về lệnh thứ 2 trong buổi sáng.

Dear Hoang Nguyen,
Triple Threat Marketing sent you a payment of $100.00 USD.

Em cũng thế :D. vừa đặt lệnh 89$ lúc 23:59 giờ server thứ 6. Do các gói mua ban đầu hết hạn cả. còn có khoảng 60 gói tái 3$ nên tiền tăng chậm vl :rolleyes:
giờ cứ ăn nốt chỗ lãi với tái thôi, nhưng hôm đầu ngại đợi 24h mua gói, mua lên gói 15$ giờ ngày phải suft ads 15 cái mệt vãi, toàn bị lỗi không nên mất thời gian kinh

giờ cứ ăn nốt chỗ lãi với tái thôi, nhưng hôm đầu ngại đợi 24h mua gói, mua lên gói 15$ giờ ngày phải suft ads 15 cái mệt vãi, toàn bị lỗi không nên mất thời gian kinh

Bác mua lên gói 15$ là hơi liều:oops:. Vì hiện tại các bác dâu Tây cũng đang thấy lỗi bắt đầu đổ xô mua 15. Có thể trong vài ngày tới thời gian chia lãi lại tăng lên. Hiện tại đang là khoảng 1h5phut / lần. Nó chỉ cần lên 2h/ lần mà mất 1 tháng mới xong:oops:.

Gói 7$ giờ đã lên 3h30 phút/ lần cũng mất cả tháng mới full rồi (1 tuần trước thôi nó chỉ ở mức 1h30/lần):eek:.

Gói 3$ hiện tại 6h/ lần nhưng do admin đã tăng gấp đôi lãi 1 lần nên giờ mất 12 ngày là hoàn thành. :).

Cần tái cứ tái mạnh gói 3$ đi nhé. Lỗi kiểu gì thì nó vẫn là gói nhanh nhất. Nếu server được nâng cấp xong thì thu hồi còn lẹ hơn,

Chứ động vào 7$ với 15$ là có khi bác phải gia hạn membership lần nữa mới rút được hết đấy:eek:

Bác mua lên gói 15$ là hơi liều:oops:. Vì hiện tại các bác dâu Tây cũng đang thấy lỗi bắt đầu đổ xô mua 15. Có thể trong vài ngày tới thời gian chia lãi lại tăng lên. Hiện tại đang là khoảng 1h5phut / lần. Nó chỉ cần lên 2h/ lần mà mất 1 tháng mới xong:oops:.

Gói 7$ giờ đã lên 3h30 phút/ lần cũng mất cả tháng mới full rồi (1 tuần trước thôi nó chỉ ở mức 1h30/lần):eek:.

Gói 3$ hiện tại 6h/ lần nhưng do admin đã tăng gấp đôi lãi 1 lần nên giờ mất 12 ngày là hoàn thành. :).

Cần tái cứ tái mạnh gói 3$ đi nhé. Lỗi kiểu gì thì nó vẫn là gói nhanh nhất. Nếu server được nâng cấp xong thì thu hồi còn lẹ hơn,

Chứ động vào 7$ với 15$ là có khi bác phải gia hạn membership lần nữa mới rút được hết đấy:eek:
thì từ hôm đầu mua đọc mỗi cái plan của nó chứ ai biết là bị giãn thời gian chia lãi đâu :D
nhanh ẩu tả lên nó vậy, nhưng thôi ko sao, dù gì cũng bđ lãi rồi :D

thì từ hôm đầu mua đọc mỗi cái plan của nó chứ ai biết là bị giãn thời gian chia lãi đâu :D
nhanh ẩu tả lên nó vậy, nhưng thôi ko sao, dù gì cũng bđ lãi rồi :D

Em vừa đọc update trên FB của anh admin ROY. :D do có khoảng 5-6 bác nào đấy dispute Payza nên Payza admin đang bị limited (hold) rồi không pay được ít nhất vài tuần (PZ nó xử lý dispute lâu lắm, lâu hơn PP nhiều). Các mem dùng PZ giờ chắc đang ngồi trên đống lửa là cái chắc :p

Cũng may ko có bác nào dùng PP dở chứng dispute (Giờ thấy cái site ít VN có lợi bao nhiêu :D)

Các pending request đã được thanh toán sạch sẽ, tiếp đây là 1 trong các thanh toán mới nhận lúc sáng :

Em vừa đọc update trên FB của anh admin ROY. :D do có khoảng 5-6 bác nào đấy dispute Payza nên Payza admin đang bị limited (hold) rồi không pay được ít nhất vài tuần (PZ nó xử lý dispute lâu lắm, lâu hơn PP nhiều). Các mem dùng PZ giờ chắc đang ngồi trên đống lửa là cái chắc :p

Cũng may ko có bác nào dùng PP dở chứng dispute (Giờ thấy cái site ít VN có lợi bao nhiêu :D)

Site này members VN mình tham gia rất nhiều đó cậu, chẳng qua họ hoạt động ẩn thôi.
Với lại admin Raymond và Troy Bobb là 2 thằng da đen hoạt động bên ngành tín dụng. Không đơn giản là mở dispute là thắng được nó đâu, nó bật lại có mà vãi xoài đó :D

Site này members VN mình tham gia rất nhiều đó cậu, chẳng qua họ hoạt động ẩn thôi.
Với lại admin Raymond và Troy Bobb là 2 thằng da đen hoạt động bên ngành tín dụng. Không đơn giản là mở dispute là thắng được nó đâu, nó bật lại có mà vãi xoài đó :D

Em có thấy cũng nhiều trên FB nhưng ý em là so với các site rev thông thường thì site này it :D. No bât lại hay ko em ko rõ. Em chỉ sợ nó mở dis rồi lại limit các kiểu thì ngồi khóc đơi pay

Trưa nay thì chưa có đâu cậu ạ. Giờ admin nó đang ngủ như trâu sau khi chịch vợ nõn nà phốp pháp của nó.

Em chỉ hỏi tiến độ của nó xem nó chạy đến ngày bao nhiêu rồi. :D Chứ em biết cái của em it nhất sáng mai mới về :rolleyes:

site này ít VN đi theo do public sau, còn các bác đánh ẩn hầu hết là già trâu rồi lên đỡ hơn :D
nghĩ vẫn buồn vụ MTA, ko ngờ site nó đang trên đà phát triển lại scam do kịch bản admin đấu admin như vậy :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week