• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Trình bày sự việc tài khoản Kikyo hack STR

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Xin cái tool đi hack bọn tây :v
tây còn lâu nhé bạn, chưa đủ trình, tool này xếp vào hàng hên xui nhé bác

Nutri

Banned
Reactions
15
MR
0.000
mình hiểu cơ chế tool của bác, cùng là IT mà, mình nghĩ cái này cũng là do 1 phần bất cẩn của các bác khi set password chứ ko phải hoàn toàn don hacker
Nếu k phải m lấy, thì sẽ có ng khác lấy. M thấy a cay nhất là thằng Conchotrang.

namdinh211

Hero
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
thớt này là ai vậy các bác, nick mới lập hôm nay vậy? khó hiểu quá

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Nếu cậu thực sự là kikyo thì tốt nhất là nên dùng kiến thức vào mấy việc có ích hơn nhé.
Mình cũng bị ăn cướp mất gần chục acc bonus 900, chưa kịp nhận bonus đợt 3500. Éo biết tên nào dò giỏi gớm

Nếu cậu thực sự là kikyo thì tốt nhất là nên dùng kiến thức vào mấy việc có ích hơn nhé.
Mình cũng bị ăn cướp mất gần chục acc bonus 900, chưa kịp nhận bonus đợt 3500. Éo biết tên nào dò giỏi gớm

M chỉ dùng nik Kikyo nhé. Bạn nào bị mất, m xin gửi lại. OK

fexfer96

Junior
Reactions
36
MR
0.002
  1. đậu, mình bị hack 50str ,id hack: loginqa.:confused: pass thì ngon lành éo hiểu sao :D. vụ này căng, thím còn khôn, thím mà không giải trình, chắc cũng mất vài ngón tay với thôi luôn con đường học hành :eek:--> tương lai con dài. đánh chó chạy đi chứ không đánh người chạy lại. anh em mmo ai bị hack thì bơi vô coi thế nào. :D

1. đậu, mình bị hack 50str ,id hack: loginqa.:confused: pass thì ngon lành éo hiểu sao :D. vụ này căng, thím còn khôn, thím mà không giải trình, chắc cũng mất vài ngón tay với thôi luôn con đường học hành :eek:--> tương lai con dài. đánh chó chạy đi chứ không đánh người chạy lại. anh em mmo ai bị hack thì bơi vô coi thế nào. :D
TOol của m chỉ là hên xui, do các bác ẩu đặt pass. Em cũng ăn trái đắng vì cái Pass "12345678" rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week