Triệt phá web đen của nhiều sinh viên

làm web đen đc cái từ khoá nó SEO rất nhanh và dễ nên kiêm tièn nhanh và nhiều,cái này muốn không bị sờ gáy chăc chỉ có làm bên nước ngoài thôi,trước có ông nào admin bên ryushare kiêm mấy chuc tỷ đồng cơ mà sao bọn này kiếm ií thế nhỉ :D

Admin lauxanh kinh doanh đàng hoàng có phạm pháp đâu mà đòi bắt nó . Làm gì có vụ lauxanh.us bị hốt toàn nghe đồn . Cho nó địa chỉ nhà ko biết có dám qua bắt nó ko nữa ở đó mà trong list đều tra
vãi cả đàng hoàng =))

làm web đen đc cái từ khoá nó SEO rất nhanh và dễ nên kiêm tièn nhanh và nhiều,cái này muốn không bị sờ gáy chăc chỉ có làm bên nước ngoài thôi,trước có ông nào admin bên ryushare kiêm mấy chuc tỷ đồng cơ mà sao bọn này kiếm ií thế nhỉ :D
phán linh tinh quá Ryu là host theo dạng bán fim và lớn gấp bao nhnêu lần bọn này, thu nhập Ryu từ mua fim
còn bọn này chỉ là web xem onl thôi

mềnh làm ăn chân chính . chả sợ cái gì , chỉ sợ nát net

xưa h` chưa thấy mặt Tú bà của lầu xanh bên Mỹ nhỉ

Admin lauxanh kinh doanh đàng hoàng có phạm pháp đâu mà đòi bắt nó . Làm gì có vụ lauxanh.us bị hốt toàn nghe đồn . Cho nó địa chỉ nhà ko biết có dám qua bắt nó ko nữa ở đó mà trong list đều tra
ớ thế không phải là hồi trước chẳng vào lauxanh.us thì nó hiện lên thông báo của C50 còn gì...còn đồng chí admin ở nước ngoài chơi server nước ngoài thì còn lâu mới động được..Kinh doanh đàng hoàng ở nước ngoài nhưng ở Việt Nam nó cấm chứ sao..Ví dụ sex thì ở Mỹ nó cho kinh doanh thoải mái nhưng ở Việt Nam là cấm tiệt hoàn toàn thì chả bắt..

ớ thế không phải là hồi trước chẳng vào lauxanh.us thì nó hiện lên thông báo của C50 còn gì...còn đồng chí admin ở nước ngoài chơi server nước ngoài thì còn lâu mới động được..Kinh doanh đàng hoàng ở nước ngoài nhưng ở Việt Nam nó cấm chứ sao..Ví dụ sex thì ở Mỹ nó cho kinh doanh thoải mái nhưng ở Việt Nam là cấm tiệt hoàn toàn thì chả bắt..
Vl, đó là vì bạn dùng IP Việt Nam, khi truy cập vào web cấm thì IPS sẽ redirect sang web C50 => sẽ hiện lên thông báo :D
Cái này là thủ thuật redirect tên miền chứ liên quan gì đến Liên Xô mà đòi hốt :D
Ông Admin là công dân Hoa Kỳ, các mod hầu hết đều có quốc tịch nước ngoài, Việt Nam tuổi nào mà bắt :D Các cuộc offline đều do mem tự tổ chức, ban quản trị Liên xô không liên quan :D
Web xxx lớn nhất từng bị hốt chỉ có Mốc xì huyền thoại thôi :p

À mà trên mmo mình đếm sơ sơ cũng có chục ông làm web đen và chơi PTU phim heo nhé :D

Chắc là các anh ý chưa được sờ tới thôi à..:D
đa số ddâ PTU mà chơi site ếch thì họ chặn IP VN cả
thứ nhất IP VN ko giúp họ kiếm ra tiền
thứ 2 là nguy hiểm cho họ :D

đa số ddâ PTU mà chơi site ếch thì họ chặn IP VN cả
thứ nhất IP VN ko giúp họ kiếm ra tiền
thứ 2 là nguy hiểm cho họ :D
Nhưng mà nghe nói có các anh C50 nằm vùng trong này..thế thì cũng nguy hiểm cận kề à..:D

Nhưng mà nghe nói có các anh C50 nằm vùng trong này..thế thì cũng nguy hiểm cận kề à..:D
C50 nằm vùng UGW chứ nằm mmo làm gì, bắt là bắt mẻ to luôn :D
Thỉnh thoảng không có việc gì làm mới bắt mấy ông làm web thôi, còn các anh em chơi PTU thì chưa thấy ai dính :D
Có một cậu admin site PTU thì bị bắt rồi, Ryu... :p

chả cận kề đâu bạn chơi PTU cũng khá giống YTB, với mấy bạn up lên mấy 4rum thì ko sao, riêng mấy pro làm site để chơi thì họ ko bao giờ pub site họ ra đâu vì sợ gato nó phá, nên có nằm ở đây cũng ko mò ra dc

Trung tá Ngô Minh Quang, Đội trưởng Đội thương mại điện tử, phòng Cảnh sát phòng chống tội phạm công nghệ cao cho biết hiện có đến 80% thanh niên Việt Nam xem web sex.
mình là mình thuộc 20% còn lại :D

sao tui C50 bo' tay voi' thien^dia.cơm nhi? :confused::confused::confused: web nay thuoc hàng hot lun ma eo' co thag nao lam j dc..:D

:D vì thằng admin lầu xanh .Ớt và Thiên Địa . Biz là người Ớt gốc Việt và hắn ta sống ở Ớt mà ở Ớt thì không cấm Se.x nên không bắt đc . Cơ mà về VN thì mất xác

Cái bạn nói ngày xưa mình có đọc báo lauxanh gì bị bắt đấy chắc là tên miền giống giống hay gọi là hàng nhái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week