Trial Mod wingstar scam....

Status
Not open for further replies.
hack hay không thì cũng phải bồi thường.Không bồi thường thì band.Có vậy thôi.Chứ mấy vụ thế này gặp hoài.nản :binhsua37:

hack hay không thì cũng phải bồi thường.Không bồi thường thì band.Có vậy thôi.Chứ mấy vụ thế này gặp hoài.nản :binhsua37:

vậy ko lẽ cứ lấy cả $$$ của người ta rồi cứ kêu ko bồi thường, cứ việc ban nick đi à.

Các bạn thấy nghi vấn ko
+Sau khi mình nói là wingstar chưa lên tiếng vì "đợi gió đẩy thuyền" khi mọi người chuyển sang hướng tin tưởng mới vào comment thì wingstar mới vào commetn (có thể là trùng hợp dù tỉ lệ ko lớn :)) )
+Chẳng hiểu bị hack mà sao wingstar lại có thể lấy lại hết nhanh đến vậy, tường thì support YH hay gmail thì cũng phải mất thời gian tạm khóa tài khoản rồi đợi 1 ngày mail đổi thông tin gửi về??
+Đã lấy lại đc tk + cậu ra quán nét thì việc quái gì phải kêu là sợ bị lợi dụng tiếp mà bảo đổi TK khác xài???
+ Sao ở quán nét mà cũng là IP nước ngoài (bạn mmo4newbie phát hiện)

Giờ thì ko bàn tán nữa, nhưng nếu wingstar đang cố xóa giấu vết thì tốt nhất nên chuẩn bị tiền đền bù 100% đi ^^ vì mọi lý do đều chống lại cậu ^^

Closed topic đợi wingstar trả lời thôi nhỉ

Bro cũng có vẻ tâm huyết vs 4rum nhỉ :m190:

Cậu bị hack nick thì là do cậu bị hack nick, bộ cứ cậu bị hack nick thì tất cả người nói bị hack nick là bị hack nick thật à :D
Đừng có lôi việc của cậu mà gán lên mọi trường hợp chứ :D
Cậu có chắc là người bị hack nick sẽ bồi thường ko ? Mà cậu lấy gì khẳng định là wingstar bị hack nick hay là scam thật sự chứ?

Tốt nhất thì ngồi mà đợi kết quả thôi chứ đoán già đoán non thì cũng có làm gì

Điều nghi vấn nhất : WINGSTAR từ khi biết chuyện, nói ra quán nét mà vẫn chưa lên mạng nói 1 tiếng nào. Mặc dù có người nói là đã online?
Dường như đang ngồi đợi xem tình hình thế nào khi nào có lợi cho mình mới thì mới nhảy vào nối thuyền :D

Mình được tin của sadlove báo lúc khoảng 3h chiều nay. Ko cần nói nhiều. Tình trạng thì các bạn cũng thấy rồi. Giờ vấn đề là giải quyết chứ ko phải là bới móc. Mong những bạn ko có liên quan ít cm để mình và những nạn nhân nc giải quyết

Hiện tại, tạm thời mình đã đổi pass nik 4rum và yahoo. Nhưng để an toàn, admin tạm thời khóa nik này lại. Mình sẽ lập nik mới là: wingstar2202 để vào giải quyết sự việc. Nội trong hôm nay sẽ có câu trả lời cho các bạn.

đợi cậu ấy giải quyết........................

Last edited by a moderator:
cứ từ từ chờ BQT giải quyết.........các bạn comment tùm lum quá. F5 1 phát nhảy 2 page :(

banned này thì lập nick #
còn đền bù thì hên xui :-s
hồi trưa không có gì, mới đi bơi về vào thấy 15 page rui :-ss

Các bạn thấy nghi vấn ko
+Sau khi mình nói là wingstar chưa lên tiếng vì "đợi gió đẩy thuyền" khi mọi người chuyển sang hướng tin tưởng mới vào comment thì wingstar mới vào commetn (có thể là trùng hợp dù tỉ lệ ko lớn :)) )
+Chẳng hiểu bị hack mà sao wingstar lại có thể lấy lại hết nhanh đến vậy, tường thì support YH hay gmail thì cũng phải mất thời gian tạm khóa tài khoản rồi đợi 1 ngày mail đổi thông tin gửi về??
+Đã lấy lại đc tk + cậu ra quán nét thì việc quái gì phải kêu là sợ bị lợi dụng tiếp mà bảo đổi TK khác xài???
+ Sao ở quán nét mà cũng là IP nước ngoài (bạn mmo4newbie phát hiện)

Giờ thì ko bàn tán nữa, nhưng nếu wingstar đang cố xóa giấu vết thì tốt nhất nên chuẩn bị tiền đền bù 100% đi ^^ vì mọi lý do đều chống lại cậu ^^

Closed topic đợi wingstar trả lời thôi nhỉ
Cách phân tích giống utlg phân tích chuyện Vicgiap với thằng rin quá nhỉ :m190:

vậy ko lẽ cứ lấy cả $$$ của người ta rồi cứ kêu ko bồi thường, cứ việc ban nick đi à.

Pro nào làm vụ chấn động khoản vài tỷ cho CÔNG AN vào cuộc thành lệ sau này luôn :binhsua31:

Sao cứ hack nick hoài thế nhỉ :|,kiểu này ông mod nào đó đói,giả bộ hack nick rồi scam vài vụ,scam xong mình vẫn vô tội :|,làm mod có lợi nhỉ.Mod hay ai đó có bảo hiểm thì mới tin,ko thì go away

còn 1 trường hợp thế này, hên xui là có :

bác Wingstar ko scam nhưng đang thiếu nợ, ai ngờ có 1 số bác xui pay tiền qua thế là wingstar sẵn dịp lấy tiền đó trả nợ, xong làm 1 màn hack nick, để rồi vô gặp chủ nhân bị mất tiền bảo sẽ đền nhưng ko phải lúc này mà hẹn vài tháng sau để còn kịp kiếm tiền trả.

cũng có thể lắm à nhen

ko phải chém đều đâu kut, người quen cả thôi ,ta giờ quy ẩn rồi , chém gió cho vui thôi =))

quy ẩn thì tha cho 4rum đi lâu lâu lại làm vụ $ . Người ta kiếm $ cũng cực lắm chứ có phải lượm như lá đa đâu, sống tnao còn để đức cho con :|

chơi máy nhà dính trojan nó thế
tốt nhất ko lên save pass forum hay làm bieng dang nhập yahoo thì cứ tick vào ô lưu và tự động đăng nhập làm giề =.=
tạo nick ngắn thôi pass dài chữ và số ko nên sao lưu pass word forum + yahoo nếu bản thân có trách nhiệm or chứ vụ trong forum =.=

bị hack nick thật là khổ, cái khó là tìm ra bằng chứng ngoại phạm
còn các bác thì cứ ném đá
khổ lắm cơ, tình ngay lý gian mà :)

quy ẩn thì tha cho 4rum đi lâu lâu lại làm vụ $ . Người ta kiếm $ cũng cực lắm chứ có phải lượm như lá đa đâu, sống tnao còn để đức cho con :|
đã nói là giờ zeek die thì tiền có mấy mà làm khổ người ta :|, có scam thì học scam pz hay pp kìa :|

bị hack nick thật là khổ, cái khó là tìm ra bằng chứng ngoại phạm
còn các bác thì cứ ném đá
khổ lắm cơ, tình ngay lý gian mà :)

đã nói là giờ zeek die thì tiền có mấy mà làm khổ người ta :|, có scam thì học scam pz hay pp kìa :|

ý nói vụ thù kem à :m020: tích đức cho con cháu đi là vừa :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week