Trial Mod wingstar scam....

Status
Not open for further replies.
Tui bị hack nick 1 lần cũng may mắn ko có hậu quả gì nên tui biết. Chia buồn với ng bị hack nick vì sẽ phải bồi thường cho ng bị hại :|
Cậu bị hack nick thì là do cậu bị hack nick, bộ cứ cậu bị hack nick thì tất cả người nói bị hack nick là bị hack nick thật à :D
Đừng có lôi việc của cậu mà gán lên mọi trường hợp chứ :D
Cậu có chắc là người bị hack nick sẽ bồi thường ko ? Mà cậu lấy gì khẳng định là wingstar bị hack nick hay là scam thật sự chứ?

Tốt nhất thì ngồi mà đợi kết quả thôi chứ đoán già đoán non thì cũng có làm gì

Điều nghi vấn nhất : WINGSTAR từ khi biết chuyện, nói ra quán nét mà vẫn chưa lên mạng nói 1 tiếng nào. Mặc dù có người nói là đã online?
Dường như đang ngồi đợi xem tình hình thế nào khi nào có lợi cho mình mới thì mới nhảy vào nối thuyền :D

pro ấy chạy ra quán net lâu nhỉ

Mình được tin của sadlove báo lúc khoảng 3h chiều nay. Ko cần nói nhiều. Tình trạng thì các bạn cũng thấy rồi. Giờ vấn đề là giải quyết chứ ko phải là bới móc. Mong những bạn ko có liên quan ít cm để mình và những nạn nhân nc giải quyết

Hiện tại, tạm thời mình đã đổi pass nik 4rum và yahoo. Nhưng để an toàn, admin tạm thời khóa nik này lại. Mình sẽ lập nik mới là: wingstar2202 để vào giải quyết sự việc. Nội trong hôm nay sẽ có câu trả lời cho các bạn.

Mình được tin của sadlove báo lúc khoảng 3h chiều nay. Ko cần nói nhiều. Tình trạng thì các bạn cũng thấy rồi. Giờ vấn đề là giải quyết chứ ko phải là bới móc. Mong những bạn ko có liên quan ít cm để mình và những nạn nhân nc giải quyết

Hiện tại, tạm thời mình đã đổi pass nik 4rum và yahoo. Nhưng để an toàn, admin tạm thời khóa nik này lại. Mình sẽ lập nik mới là: wingstar2202 để vào giải quyết sự việc. Nội trong hôm nay sẽ có câu trả lời cho các bạn.

chờ tin tốt của bạn :binhsua43:

mình là nạn nhận đây :binhsua46:

thôi đi chạy thể dục rồi về ngóng tin của bạn sau :binhsua46:

Bạn lấy được toàn bộ nick 4r và nick yahoo bằng cách nào nhanh thế :D

nếu có ý đinh bồi thường thì sẽ được,...Còn ko thì..............?

ít hay nhiều gì thì tâm lý chung là cũng không bồi thường hết đâu. đừng hi vọng. trong trường hợp nào ( là scamer thật hay bị hack ) thì cũng chỉ nhận 1 phần. có bao nhiêu vụ rồi mà.
THôi không quan tâm nữa, các bạn qua đây hãy cẩn thận hơn khi giao dịch, không send $trước với bất kì ai, trừ người có đóng fee bảo hiểm vì nếu có bị hack thì chắc chắn mình cũng sẽ nhận lại được $.

Ủng hộ anh . Lâu rồi ko liên lạc , tự nhiên hôm nay thấy tin sốc về a nên đt hỏi thăm :)

Chúc a sớm giải quyết xong vấn đề :)

có 1 vấn đề ip quán nét cậu dùng sao là ip nước ngoài?

m` ko tin là mod wing hack , bác ấy ăn nói lịch sự và làm việc chuyên nghiệp mà , rất ngưỡng mộ

đối với mình mod wing hack chả khác nào admin hack !
chia buồn cùng bác wing

m` ko tin là mod wing hack , bác ấy ăn nói lịch sự và làm việc chuyên nghiệp mà , rất ngưỡng mộ

đối với mình mod wing hack chả khác nào admin hack !
chia buồn cùng bác wing

E cũng rất khâm phục police rinny đây :)) Và xem kết cục ra sao =))
Nhưng vẫn phục a ấy vì sau cùng cũng là dám làm dám nhận =))

Nếu hack được yahoo thì việc hack nick MMO là điều đơn giản, chỉ cần forget password ở forum thì nó sẽ gửi lại mail về yahoo ( nếu bạn reg bằng nick yahoo ).

Từ vụ này Max khuyến cáo mọi người nên reg nick MMO bằng Gmail và đăng kí bảo mật 2 lớp Gmail.

Trường hợp này wingstar phải bồi thường 100% thiệt hại, không là sẽ bị ban nick forever theo rule forum, các bạn bình tĩnh và bớt spam nhé :| 13 pages rùi.

E cũng rất khâm phục police rinny đây :)) Và xem kết cục ra sao =))
Nhưng vẫn phục a ấy vì sau cùng cũng là dám làm dám nhận =))
Không nhận làm sao đc khi chứng cứ rành rành, 10 thằng rin cũng k chối đc :m131:

cứ lấy tiền ra chuộc lại uy tín là xong chuyện nhỏ ! ko thì baned theo rule . có rule rồi có gì đâu . ko may cho những ai bị scam thôi mmo h đang khó khăn . tôi đã báo trước là ko nên gd gì trong thời gian này sẽ có chuyện mà

Nếu hack được yahoo thì việc hack nick MMO là điều đơn giản, chỉ cần forget password ở forum thì nó sẽ gửi lại mail về yahoo ( nếu bạn reg bằng nick yahoo ).

Từ vụ này Max khuyến cáo mọi người nên reg nick MMO bằng Gmail và đăng kí bảo mật 2 lớp Gmail.

Trường hợp này wingstar phải bồi thường 100% thiệt hại, không là sẽ bị ban nick forever theo rule forum, các bạn bình tĩnh và bớt spam nhé :| 13 pages rùi.
hình như nick mmo cậu ấy dùng Gmail? Admin check xem?
-Check dùm ip đăng nhập của bợn ấy

Hix, Forum mình làm cái quy định , Mod bị hack nick thì bồi thường > 100% cho Mem đi. Được mem tin tưởng , thì trách nhiệm cũng pải lớn hơn chứ nhỉ. Nếu bồi thường nhỏ hơn số tiền mem bị mất, tạo hiện trường giả bị hack rùi bồi thường 1 phần thì vẫn có lãi mà :D

Các bạn thấy nghi vấn ko
+Sau khi mình nói là wingstar chưa lên tiếng vì "đợi gió đẩy thuyền" khi mọi người chuyển sang hướng tin tưởng mới vào comment thì wingstar mới vào commetn (có thể là trùng hợp dù tỉ lệ ko lớn :)) )
+Chẳng hiểu bị hack mà sao wingstar lại có thể lấy lại hết nhanh đến vậy, tường thì support YH hay gmail thì cũng phải mất thời gian tạm khóa tài khoản rồi đợi 1 ngày mail đổi thông tin gửi về??
+Đã lấy lại đc tk + cậu ra quán nét thì việc quái gì phải kêu là sợ bị lợi dụng tiếp mà bảo đổi TK khác xài???
+ Sao ở quán nét mà cũng là IP nước ngoài (bạn mmo4newbie phát hiện)

Giờ thì ko bàn tán nữa, nhưng nếu wingstar đang cố xóa giấu vết thì tốt nhất nên chuẩn bị tiền đền bù 100% đi ^^ vì mọi lý do đều chống lại cậu ^^

Closed topic đợi wingstar trả lời thôi nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week