Trial Mod wingstar scam....

Status
Not open for further replies.
mọi người thích cái gọi là " dân chủ " như thế đấy wingstar à . đâu cũng sẽ là chiến trường =)) 4r càng ngày càng vui :m121:

viết bài chửi người khác vẫn được mod thanks cớ mà =))

nói chuyện hơi vô lí rồi đấy . tôi đã góp ý với ban quản trị là box scam ai ko liên quan thì ko được comment nhưng các bạn muốn dân chủ ai cũng có thể nói . thế thì hãy để tất cả nói . đừng đưa ra lí do ngăn cấm ai cả. chuyện chia bè kết phái trong 4r có thật hay ko lòng mỗi người đều hiểu gì mà phải chửi bới trong toppic chả liên quan này

người có thẩm quyền nên vào giải quyết câu này trước rồi xét cái gì thì xét
không biết gì,bạn nên ngậm mồm

- - - Updated - - -

mọi người thích cái gọi là " dân chủ " như thế đấy wingstar à . đâu cũng sẽ là chiến trường =)) 4r càng ngày càng vui :m121:

nick đen thì đấu với nick đen đi,khoái bám đít theo loại súc vật với mưu đồ lật đổ mod nhỉ;;)
biết từ súc sinh,dành cho ai không?khi cái loại scam không giống con người nữa,thì súc sinh là từ thích hợp nhất để gọi chúng

tao thích nói đấy làm sao ko mày . tao thấy mày đang hành động thiếu văn hóa trong 4r nên tao nói . mày thích chửi người khác thế nào ra chỗ khác đừng chửi bậy ở những nới thế này

Mình không ý kiến gì nhưng cái này thì bạn này nói đúng này,Cái coment đó mà thank là không được thiện cảm lắm.
P/S Mà tốt nhất những ng không liên quan nên đi ra .Mình cũng đi ra thôi,ở đây lại nhiều chuyện rắc rối.Để mọi người liên quan vào gq

tao thích nói đấy làm sao ko mày . tao thấy mày đang hành động thiếu văn hóa trong 4r nên tao nói . mày thích chửi người khác thế nào ra chỗ khác đừng chửi bậy ở những nới thế này
văn hóa gì với loại súc vật utlg với loại ngu như ch.ó dzòi là mày:|

Mình không ý kiến gì nhưng cái này thì bạn này nói đúng này,Cái coment đó mà thank là không được thiện cảm lắm.
P/S Mà tốt nhất những ng không liên quan nên đi ra .Mình cũng đi ra thôi,ở đây lại nhiều chuyện rắc rối.Để mọi người liên quan vào gq

nói thì nó kêu mình kết bè lật đổ mod đúng là chả biết cái gì . ruby là ai tôi chả biết . uytinlagia là ai tôi càng ko quan tâm . cái tôi cần là 1 4r lành mạnh . nơi mà mọi người chia sẻ cách kiếm tiền .

Cho hỏi 1 câu ngu ngu 1 tý đc ko nhê? :binhsua43:
Sao nick xanh nick màu nick Mod toàn bị Hack những cái lúc ko online thế?Toàn đúng lúc có việc đi ra ngoài hay nhà mất mạng mất điện thế???Bình thường chém gió ChatBox ác lắm mà???
Nó log vào đúng lúc ko có nhà ko online ah?/?Nó lập Pic mua bán giao dịch trong vòng 1s ???:binhsua45:

Cho hỏi 1 câu ngu ngu 1 tý đc ko nhê? :binhsua43:
Sao nick xanh nick màu nick Mod toàn bị Hack những cái lúc ko online thế?Toàn đúng lúc có việc đi ra ngoài hay nhà mất mạng mất điện thế???Bình thường chém gió ChatBox ác lắm mà???
Nó log vào đúng lúc ko có nhà ko online ah?/?Nó lập Pic mua bán giao dịch trong vòng 1s ???:binhsua45:

Mình ko bik trường hợp nào hết. Nhưng mình off từ ngày 1/9 rồi nhen bạn. Và nếu bạn trong BQT sẽ bik mình off để đi du lịch. Bạn nghĩ 1 người vừa đi du lịch về lại thiếu tiền, đi scam ah. Và chiều nay, mình onl chỉ là do sadlove điện thoại gọi cho mình

Mình ko bik trường hợp nào hết. Nhưng mình off từ ngày 1/9 rồi nhen bạn. Và nếu bạn trong BQT sẽ bik mình off để đi du lịch. Bạn nghĩ 1 người vừa đi du lịch về lại thiếu tiền, đi scam ah. Và chiều nay, mình onl chỉ là do sadlove điện thoại gọi cho mình
trong connan thì đây là bằng chứng ngoại phạm mà giết người hay tạo ra :binhsua43:

Tại sao hở ra có chuyện gì lại đỗ thừa cho cho HACKER đã hacked nick của mình ta :D

văn hóa gì với loại súc vật utlg với loại ngu như ch.ó dzòi là mày:|

ở trung lập, nhìn vô chỉ thấy mỗi bạn chửi bậy. Vậy ai vô văn hoá và súc vật đây?

mình nghĩ là mod giao dịch, nên wa điện thoại thì đỡ scam hơn

lúc đăng kí làm mod, thì chắc hẳn sẽ đưa số đthoại cho admin rồi. Khi thay đổi thì nhờ admin update liền. đthoại chắc hok bị hack đâu nhỉ?

Last edited by a moderator:
ở trung lập, nhìn vô chỉ thấy mỗi bạn chửi bậy. Vậy ai vô văn hoá và súc vật đây?

lúc đăng kí làm mod, thì chắc hẳn sẽ đưa số đthoại cho admin rồi. Khi thay đổi thì nhờ admin update liền. đthoại chắc hok bị hack đâu nhỉ?
thằng nào scam từng đồng từng cắt tiền gõ captcha lọc cọc của newbie thằng đó chính là súc vật utlg bị bà con nguyền rủa nãy giờ.bạn biết vậy đi:|

Thông tin ah. Bạn có thể nhấp vào mục more info của mình. Không thiếu 1 cái gì đâu

Sợ quá thay đổi luôn cái chữ ký! Không biết nói gì hơn. Các anh hacker tha em, em không có uy tín gì đâu nhé!!!

ối rồi,.....
kiểu này thì Trial MOD với MOD còn gì làm tin nữa đây T_T,...
quả thực thời buổi này chả tin bố con thằng nào :x

nói chung thế giới ảo, cứ chắc ăn verifone và veri info đúng số tài khoản không thì next
hãy nhớ scam ko chừa 1 ai và chừa 1 số lẻ nào, bao nhiu cũng scam được cả.
tự bảo vệ mình thì vẫn hơn thôi

lỡ mà verifone cũng hack thì sao ta
mà sao có sự trùng hợp ngẫu nhiên vậy nhỉ,nick mmo và nick yahoo cùng lúc
mấy mod cũng pro trong việc bảo mật thông tin mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936