• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
Cái dkm, cứ scam xong banned thì chả giải quyết được cái cm gì cả, xin phép được chửi tục, dù có banned cũng chấp nhận, vì BQT xét thế lol nào để mấy thành phần không rõ ràng được vào Trial Mod vậy???????????????????????????????????????????????????
Dạo này có vài mem có trình đọc tiếng việt khá là bá đạo giống bác này
Animax nói ban để nhằm tránh gây thêm tổn thất chứ có ban vì tội scam đâu?

À mình chấp nhận đóng BH vốn cao mà @Shin còn éo chấp nhận ấy
chắc phải kèm theo chai Neptune
Chắc bạn mới vào site chưa lâu nên admin không chịu.

Nhưng mình nghĩ admin cho lên Trial Mod thì tất nhiên 1 phần trách nhiệm của admin cũng có trong đó, ngoài ra niềm tin vào dđ cũng đôi chút !@#$!% (không biết nói sao)

Dù gì các bạn khi giao dịch với nhau, thì trách nhiệm chính vẫn thuộc về các bạn, ngoài ra luôn luôn nhìn Bảo Hiểm, hoặc dùng Trung Gian để giảm thiểu rủi ro Đời không tin ai được. Không có gì đảm bảo luôn luôn 100% các bạn sẽ không bị gạt.

:confused::confused::confused:

Vì bạn không hiểu PP, cho nên mình cũng khuyên bạn nghỉ chơi PP. Bạn nên hiểu PP vẫn là cổng thanh toán phổ biến nhất thế giới, trong cộng đồng PP muốn an toàn thì cả người mua và bán phải có lịch sử trong sạch.
Hành vi phục vụ khách hàng của nó là vì mục dích lợi nhuận . Chừng nào khách hàng còn mang lại lợi nhuận và gây rủi ro cho hệ thống ở mức cho phép thì nó còn phục vụ cậu , còn chừng nào rủi ro tiềm năng mà cậu có thể gây ra cho nó vượt giới hạn thí nó chém bất kể sạch bẩn ( paypal là tổ chức tài chính và nó chịu ảnh hưởng của các đạo luât : bank secrecy act , bank patriot act .

Về mua thêm 2 bịch bỏng nữa ngồi coi bộ phim cam tấn 2014 (cảm xúc thật là phê 2 con mắt )

:confused: các bác đừng gây War trong topic này nhéo_O mất công bị khoá

:confused: Hóng chờ hướng giải quyết từ BQT--- cũng time khá lâu

xả tress phát !@#%%&(_))+_*^*^%$$@$$&*()@$*&^#%$^&()#$%^&*()

Hành vi phục vụ khách hàng của nó là vì mục dích lợi nhuận . Chừng nào khách hàng còn mang lại lợi nhuận và gây rủi ro cho hệ thống ở mức cho phép thì nó còn phục vụ cậu , còn chừng nào rủi ro tiềm năng mà cậu có thể gây ra cho nó vượt giới hạn thí nó chém bất kể sạch bẩn ( paypal là tổ chức tài chính và nó chịu ảnh hưởng của các đạo luât : bank secrecy act , bank patriot act .
Ai cũng vì lợi nhuận, không chỉ PP, nhưng người như mình làm ăn đàng hoàng với PP và giàu có bền vững.

Đúng là cũng có thằng gian lận nhưng PP bị nó chargeback _CC_ qua bank (_CC_ ăn trộm nó add vào PP), nhưng PP vẫn hoàn tiền 100% cho mình vì mình có bằng chứng chuyển hàng.

Bạn bán vũ khí, tiền sạch đương nhiên nhưng rủi ro thì PP cũng banned thôi. Bạn bán thông tin cá nhân/_CC_ thì không là tiền sạch đương nhiên PP cũng phải banned

Shess có thể khẳng định cậu ta kẹt tiền, thậm chí muốn chơi Bet là đến mức cùng đường rồi.

Nhưng cậu ta cần tiền để LÀM GÌ? Chích? Mua iPhồne cho bạn gái / trai (cái avatar ẻo lả), Bị xã hội đen đòi nợ, đóng tiền học phí?

Last edited:
Gần 1 tháng không vào MMO.
Nhiều vấn đề quá :(

nửa năm không làm mmo.
thi thoảng vào hóng chuyện tí, nát quá nhỉ.:eek::eek::eek::eek:

Mấy thành phần war + scam ngày càng nhiều. buồn :(

Max nào cơ, có phải thằng trùm box forex, mà có lần bị người ta chửi ngu level max ko vậy? Mà nếu có vụ đó sao mình ko biết vậy cà?:(
có phải thằng có biệt danh Kiệt lặc :-?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back