Announce Chính sách bảo hiểm khi SCAM có liên quan đến BQT

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,289
MR
49.074
Chào các bạn,

Đầu t)ên các bạn tham khảo lại một số điều mình có nói trước đó tại về MMO4ME.com Forum tại Topic này:
Và đây là một số chính sách mà BQT áp dụng cho đội ngũ BQT của Forum. Và chắc chắn rằng không Forum MMO nào có:
  • SCAM được xem là có liên quan đến BQTphải thỏa các điều sau:
    • BQT là những người trong Groups: Trial MOD, Moderator, Super Moderator, Administrator
    • Người SCAM sử dụng Account tại Forum
    • Người SCAM sử dụng quyền hạn tại Forum
    • Phải có đủ bằng chứng chứng minh người đó SCAM
      • Vì có liên quan đến BQT nên mình cần mọi việc phải rõ ràng Để được nhận phí bồi thường khi trường hợp
  • Tất cả vụ SCAM có liên quan đến BQT, mình sẽ trực tiếp bồi thường lại cho các bạn tương ứng với cấp bậc của SCAMMER:
    • Moderator, Super Moderator, Administrator: 30% và tối đa là $200 tổng giá trị thiệt hại
    • Trial MOD: 30% và tối đa là $100 tổng giá trị thiệt hại
  • SCAMxảy ra, các bạn phải có đủ điều kiện sau:
    • Phải có đủ Proof giao dịch chứng mình mình đã sử dụng dịch vụ
    • Phải cung cấp đầy đủ Logs Chat lúc bị SCAM cho BQT
    • Thời gian cuối cùng của Logs Chat phải phù hợp với khoảng thời gian bị SCAM
  • Phương pháp xử lý để công bằng với mọi người:
    • BQT sẽ tổng kết tổng số lượng bị SCAM và tạo Topic "Báo danh" trong BOX Announcements
    • Các bạn sẽ có 3 ngày để báo danh và cung cấp bằng chứng mình bị SCAM. Sau khoảng thời gian này nếu có khiếu nại, BQT sẽ không giải quyết
    • BQT sẽ sử dụng số tiền bảo hiểm và chia đều theo tỉ lệ cho những ai bị SCAM

BQT luôn cố gắng mọi cách để tạo một sân chơi bổ ích cho các bạn, và không ai muốn những chuyện xấu xảy ra cả. Hy vọng các bạn hiểu và thông cảm cho BQT. Các bạn cố gắng cẩn thận trong từng cuộc giao dịch để tránh trường hợp không may xảy ra

Chúc các bạn vui vẻ
BQT MMO4ME

Last edited:
Ban quản trị cũng cố gắng nhiều rùi.Muốn an toàn thì chủ yếu do các bạn thôi.

:m070: lại có vụ này nữa --- Rin nó là cảnh sát giao thông thì làm đc j nó

Mấy hum nay BQT làm việc tích cực hỗ trợ member wa, xứng đáng là 1 forum gắn bó lâu dài cho mọi người ;).

:m071: mong là sẽ không bao h phải sử dụng tới những điều trên

lên được chứ vị đó ít cũng mất 1 năm, khi uy tín thì scam thật lớn thế nên số tiền 2tr chắc sẽ ít. Nhưng việc BQT scam hầu như ko thể xảy ra cùng lắm 1,2nam 1 vụ

đóng bao nhiêu thế bác :m131:

admin đã xây dựng 4rum mà còn phải bồi thường mấy vụ scam nữa.chán gê

Cũng phải mà bạn, vì hệ thống Police, Mod, Smod... này nó là do admin tin tưởng giao trọng trách mà. Admin mà tin tưởng sai người thì admin bồi thường chút cho mem cũng đúng chứ sao. Nhưng mà chắc chắn việc những thành phần này scam sẽ hầu như không có hoặc rất ít cho nên khỏi lo.

Khổ cho BQT, chúc BQT ko bao giờ sử dụng đến những điều trên :D

lấy được tiền của cái này chả ham tí nào :binhsua146:

Tốt nhất là không nên lấy.

vậy cho tôi hỏi 1 vấn đề.Rin là police scam tôi 4 triệu mà hỏi admin thì admin kêu ngoài vùng của vicgiap.Tôi nghĩ k công bằng với tôi.Tôi cầu mong admin xem xét và xử lý dùm tôi.Có bằng chứng giao dịch rõ ràng.

vậy cho tôi hỏi 1 vấn đề.Rin là police scam tôi 4 triệu mà hỏi admin thì admin kêu ngoài vùng của vicgiap.Tôi nghĩ k công bằng với tôi.Tôi cầu mong admin xem xét và xử lý dùm tôi.Có bằng chứng giao dịch rõ ràng.
Bạn cho mượn với tư cách bạn bè nên đâu thể nào nói BQT chịu trách nhiệm về việc đó được....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,059
169,441
Latest member
vn888art

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week