• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
Thấy có ấy người nói him có gọi điện thoại. Kêu mấy người đó vào xác nhận số điện thoại him gọi có phải của him từ trước tới nay không? Nếu không thì người đợc gọi điện đã pub số điện thoại của mình cho nhựng ai, là biết nick có hack hay không thôi.

o_O Mùa cam đã qua--- Ngóng chờ Mùa Quýt
:p:D Chốt:D

kiểm tra xem có bị hack nick không, một số diễn đàn khác đã xảy ra tình trạng này

Hóng suốt mà chưa có kết quả ak , BQT lâu thế o_Oo_O

Nhớ thằng Maxiryan88 gì đó thành viên VIP. Thằng đó là đại cao thủ lừa tình. Chưa có thằng nào qua được nó khi có được mác VIP kiếm vài trăm triệu ngon ơ.

Max nào cơ, có phải thằng trùm box forex, mà có lần bị người ta chửi ngu level max ko vậy? Mà nếu có vụ đó sao mình ko biết vậy cà?:(

Nhớ thằng Maxiryan88 gì đó thành viên VIP. Thằng đó là đại cao thủ lừa tình. Chưa có thằng nào qua được nó khi có được mác VIP kiếm vài trăm triệu ngon ơ.
Vụ thằng Maxryan này chìm xuồng rồi, lừa xong còn khoe mua hàng, thằng chó má

:confused: Dự là cứ tối thứ 7 và chủ nhật có có nhìu bài post tip kèo ngon cho anh em thì i như rằng thứ 2 có vài vụ scam

:D Kiểu này kiến nghị bỏ cái topic big bet đi cho anh em nhờ quá
https://mmo4me.com/threads/cung-nhau-chia-se-keo-ngon.207138/page-74#post-4046812
:confused: nơi mùa cam bắt đầu
https://mmo4me.com/threads/trial-mo...ao-giai-quyet-som.214700/page-22#post-4077758
:confused: nơi mùa cam chín rộ

:p hình ảnh chỉ có tính chất minh hoạ:p srr vì sự bất tiện này:p

@Sir.NamTuoc , @binh6699 , @mmome334 ......... cẩn thận củi lửa nhé các bác

Đệch đi chỗ khác nhé cưng êy! Nồi cơm của thằng @binh6699, @tunvit, @mmome334 ... mà dám động vào ấy à! Và cả của ta nữa nhoé, tránh chỗ khác cho người ta làm ăn cái! hehe! :oops:

Có 2 trường hợp có thể xảy ra:
- Cố ý scam: @Shin nên public thông tin để ae xử lý, nếu ở Sài Gòn thì mình sẽ giúp đỡ ae bị scam tìm cu này miễn phí :)
- Nếu bị hack nick: chiêu này quen quá rồi, vẫn phải chịu trách nhiệm, đền 100% tiền + phải có 1 buổi "điều trần" với BQT trực tiếp ở ngoài (với smod hoặc các mod khác cùng khu vực) để xem có bị hack nick thật hay không?. Đã tham gia vào đội ngũ BQT mà password còn không giữ dc thì ko còn gì để nói, 100% vẫn còn nhẹ.
P/S: ai hack nick này hộ cái, scam hợp tác chia 50/50
Đã hack xong. Mật khẩu của bác là *********** :D

không thấy cho ăn banned tạm thời nó nhỉ , túi này nó vét cú chót thì anh em lại chết

Dạo này scam cày nát 4rum, từ nhỏ đến to, có khi nào sắp đóng cửa không ? :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

90% vụ này sẽ bồi thường 50% vì lý do ko đủ bằng chứng, các mem chỉ suy đoán theo cảm tính :))
Rồi thì close close và close ý kiến cũng close close và close ý kiến nữa thì 7 ngày vì tội phá 4rum .
Và sau đó cập nhật thêm 1 Rule mới, acc bị hack dẫn đến scam phải bồi thường 100% hahahahahahahahhahahahahahahha
Fim hay FIm hay vừa hết 1 bộ kia xong giờ có 1 Fim bom tấn mới rồi

Khuyên THật A-E 4rum này đừng tin thằng nào con nào hết, ko ai là đáng tin cả nhất là tin bọn có quyền có tiền .
XL chứ e bất mãn tí :p

90% vụ này sẽ bồi thường 50% vì lý do ko đủ bằng chứng, các mem chỉ suy đoán theo cảm tính :))
Rồi thì close close và close ý kiến cũng close close và close ý kiến nữa thì 7 ngày vì tội phá 4rum .
Và sau đó cập nhật thêm 1 Rule mới, acc bị hack dẫn đến scam phải bồi thường 100% hahahahahahahahhahahahahahahha
Fim hay FIm hay vừa hết 1 bộ kia xong giờ có 1 Fim bom tấn mới rồi
Kinh phí sản xuất bộ film mày mấy nghìn mỹ kim đây? ;)

dưới đây là topic em mở ex 175 BTC e sang 175WMZ
https://mmo4me.com/threads/can-ex-175-btc-e-sang-175wmz.214668/
sau đó him pm yahoo em bbằn yahoo: recca.1230 sau hắn nói là mod trong diễn đàn và hắn inbox cho em qua diễn đàn em kiểm tra yahoo bên dưới nick và yahoo trong inbox giống nhau. vì ngu tin him la mod nên em bị scam.

Sau khi đưa code xong em đã nghi bị scam rồi nhưng đã quá muộn. trong yahoo him nói lý do la do wmz lỗi chưa nhận đc code để chuyển Z. vào forum thì mới tá hoả khi có 1 bạn khác cũng bị scam 700WMZ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,984
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom