Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
@@. Mãi ko thấy BQT vào giả quyết.. dù là bị hack nick hay bày trò. Thì cũng phải vào giải quyết đi chứ

hôm nọ mở topic trong box service mà chưa bảo hiểm, có ý kiến bảo tmod mà sao lại làm vậy thì bật lại mình :D

ko biết đóng bảo hiểm chưa. Chưa thì admin sẽ đền cho thím nếu chứng minh đầy đủ ^_^

hôm nọ mở topic trong box service mà chưa bảo hiểm, có ý kiến bảo tmod mà sao lại làm vậy thì bật lại mình :D

ko biết đóng bảo hiểm chưa. Chưa thì admin sẽ đền cho thím nếu chứng minh đầy đủ ^_^
:D admin đền 30%, max là 2 triệu. hình như thế

Bạn xác nhận lại nick chat với bạn là gì? Rất quan trọng nhé.
Mình bảo bị fake nick mấy lần nên không tin tưởng được khi giao dịch không có bảo hiểm thì phải qua trung gian, thì nick này nói rằng đây la nick thật cậu sợ gì chẳng lẽ chỉ vì chut tiền nhỏ mà tớ mất cái nick t-mod phấn đấu bao lâu mới lên được ah.Hơn nữa là T-mod thì phải uy tín hơn member chư ???

o_O lại thủ tục hành chính-- giấy với tờ-- điều với lệ--- luật với chả rules---họp với chả hành

:D thủ tục 1 cửa đi nào nhanh gọn lẹ cho người dân chúng tôi chờ:D

Mình bảo bị fake nick mấy lần nên không tin tưởng được khi giao dịch không có bảo hiểm thì phải qua trung gian, thì nick này nói rằng đây la nick thật cậu sợ gì chẳng lẽ chỉ vì chut tiền nhỏ mà tớ mất cái nick t-mod phấn đấu bao lâu mới lên được ah.Hơn nữa là T-mod thì phải uy tín hơn member chư ???

Mod ở mmo4me chỉ có tác dụng:
1. Để làm ăn. (có cái mác)
2. Khi ko cần làm ăn nữa thì làm 1 vố rồi té, nhớ có cậu ôm 10k mỹ kim té rồi đó. Mod mà ko có BH thì hãy coi họ như members nhé.

Tóm lại là bạn chat với nick nào? Mình hỏi đơn giản mà :v Nếu đc cho xin cái hình là tốt nhất.

Mod ở mmo4me chỉ có tác dụng:
1. Để làm ăn. (có cái mác)
2. Khi ko cần làm ăn nữa thì làm 1 vố rồi té, nhớ có cậu ôm 10k mỹ kim té rồi đó. Mod mà ko có BH thì hãy coi họ như members nhé.
Nhớ thằng Maxiryan88 gì đó thành viên VIP. Thằng đó là đại cao thủ lừa tình. Chưa có thằng nào qua được nó khi có được mác VIP kiếm vài trăm triệu ngon ơ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,525
171,569
Latest member
zi12zi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week