Got Paid Treo phần mềm trên máy kiếm mỗi ngày 1$ mà không cần phải làm gì

vì sao em paid mà nó báo lỗi này 400Insufficient balance to complete the operation. có pro nào giống em ko , và paid chưa đc mong pro giúp đỡ

Last edited by a moderator:
treo 9h đc 0.37$ mà sao chưa thấy nó cập nhật trên web nhỉ

hết 1 ngày nó mới update lên web để mình rút tiền

vì sao em paid mà nó báo lỗi này 400Insufficient balance to complete the operation. có pro nào giống em ko , và paid chưa đc mong pro giúp đỡ:binhsua122: có ai bik vì sao hok

ko có vps làm đc k thớt :binhsua123:

tính cắm 10 máy lun ah.vaiz đạn

có bác nào làm cái hướng dẫn cắm với VPS cái là hay nhỉ :binhsua117:

vì sao em paid mà nó báo lỗi này 400Insufficient balance to complete the operation. có pro nào giống em ko , và paid chưa đc mong pro giúp đỡ:binhsua122: có ai bik vì sao hok

lỗi này thử lại sau cậu, ko sao đâu, đợi vài tiếng retry xem sao

hôm qua cắm trên vps được gần 1$ thì vps chết giờ dowload về máy tính chạy thấy tiền trong tài khoản =0, và tiền trên phần mềm thì không được cộng số tiền hôm qua! Bác thớt cho em biết số tiền hôm qua chạy có mất không?

có bác nào làm cái hướng dẫn cắm với VPS cái là hay nhỉ :binhsua117:

cắm với vps thì cũng vậy thôi, vps nào bị chận port thì gởi mail cho admin yêu cầu mở full port là chơi được

- - - Updated - - -

hôm qua cắm trên vps được gần 1$ thì vps chết giờ dowload về máy tính chạy thấy tiền trong tài khoản =0, và tiền trên phần mềm thì không được cộng số tiền hôm qua! Bác thớt cho em biết số tiền hôm qua chạy có mất không?

vps khi chết bị reset lại cấu hình dẫn đến mất token và mất tiền nếu chưa update tiền lên server, chơi cẩn thận hơn nhe cậu

cắm với vps thì cũng vậy thôi, vps nào bị chận port thì gởi mail cho admin yêu cầu mở full port là chơi được

- - - Updated - - -

vps khi chết bị reset lại cấu hình dẫn đến mất token và mất tiền nếu chưa update tiền lên server, chơi cẩn thận hơn nhe cậu
vps bị chặn port là sao cậu nhỉ??

Mình sẽ gửi cho admin cái gì để mở port, gửi dãy số token ah? mình xài vps US

Thanks cậu

.................................................................................

C L G T : 400Insufficient balance to complete the operation.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom