New Treo máy kiếm tiền, kiếm tiền thụ động với Get Grass

minet

Newbie
Reactions
4
MR
0.121
Grass thuộc Wynd Network, dự án công bố đã raise được $1M tháng 7 vừa rồi (Tương tự như Gaga node)
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TỪ A ĐẾN Z GETGRASS (Dự án Canada)
1 IP chỉ chạy được 1 Node duy nhất
---------
**__Bước 1: TẠO TÀI KHOẢN__**
Truy cập : https://app.getgrass.io/register/?referralCode=5iWpWr4hROeog8Q
chọn **Register**
**__Bước 2: NHẬP THÔNG TIN VÀ REF CODE__**
Nhập địa chỉ email nhận token, password bình thường. Ở đây có phần Referrer Code nếu để trống sẽ báo lỗi White List. Các bạn có thể tìm Referrer Code bằng cách sử dụng mã mời:
5iWpWr4hROeog8Q
**__Bước 3: Tải Plugin/Extension__**
https://chrome.google.com/.../ilehaonighjijnmpnagapkhpcdb...
Hoặc vào lại trang chủ GetGrass bấm vào **DOWNLOAD GRASS FOR** để tải extension.
**__Bước 4: khởi động lại máy tính, vào lại trang chủ grass wynd chọn mục open dashboard góc phải để đăng nhập lại tài khoản, lưu lại mật khẩu, góc phải hiện chữ connect và % chỉ số network lớn hơn 0 là ok.
Có thể là hình ảnh về ‎văn bản cho biết '‎ه Telecom 15:10 61% Referrals: 333 REFERRAL LINK Lifetime Earnings: 1.36M Uptime: 71 days, 23 hrs, 44 mins Today's Earnings: 492.33 Uptime: day, hrs, mins CONNECT Connect more devices to earn more. You can always disconnect device the profile tab. : AA app.getgrass.io‎'‎

Tất cả cảm xúc:
33

cái này là đào coin à cụ? 1 ip năng suất tnao cụ?

dạ năng suất 1 ip đây ạ bác chia ra em treo 5 ngày r được tầm 10k

con này 1 ngày treo đc bao tiền b, 1 nick treo trên nhiều vps đc ko bạn, tiền nó cộng dồn ko nhỉ

hiện tại nó chưa có quy đổi qua tiền, đang beta nên nó cho rất nhiều tương lai nó sẽ có rút paypal em nghe các lão làng nói vậy. 1 nick treo bao nhiêu vps cũng được nha bác
ủa thế là mình treo cái này để kiếm gì vậy nhỉ bạn

cái này chạy trên giả lập đc ko

Có ai ăn được gì chưa cho xin mấy tấm hình rút tiền thành công đi mọi người :ami_fat_cat_051:
ngta đã nói đang beta, chưa cho quy đổi, rất tiềm năng. mà cứ hỏi ăn dc chưa. Đào này nó như 1 dạng airdrop coin nên chưa bit giá cả tương lai ntn. Hoặc sẽ k có giá luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom