Treo máy kiếm tiền 1PC treo 10tk/10 ngày dc 20$

Thank thớt chia sẻ, bookmark lại để xem

em đăng ký 1 gmail mà gmaii đó lại không tạo tài khoản paypal được,giờ làm sao bác
Bác có thể add email đó làm email phụ trong tk paypal chính. 1 tk paypal dc add 8 email nhận tiền mà. Đâu cần nhiều tk paypal đâu

Bác có thể add email đó làm email phụ trong tk paypal chính. 1 tk paypal dc add 8 email nhận tiền mà. Đâu cần nhiều tk paypal đâu
add mail, dùng xong mình xóa thay mail khác được không bác?

Dc bác. Tiền về thì xóa đi thay email khác để nhận tiền tiếp thôi. E sài vài trăm email cho 1 ac paypal đây
Trước giờ không biết cách này cứ tạo vài acc mới nó khóa liên tục. Cực v** :popo_bye:

con team - like này khóa rút tiền rồi à. Đủ min rút mà ko thấy chỗ rút. Khiếu nại admin thì éo thấy trả lời

Chủ nhật này mình rảnh mình sẽ ra vài video hướng dẫn tỷ mỉ cho ae về cách thức kiếm 800-1000$/ tháng với con này, sau 12 ngày là dc rút tiền lần đầu tiên, mình sẽ ra các video sau ae đăng ký kênh mình để nó tự thông báo cho ae khi có video nhé.
1: nhiều email, miễn phí 1 ngày ( đã có trên trang ytb của mình ae xem và tạo email dần trước đi )
2: hướng dẫn tải và cài đặt gologin và cài đặt nhiều tab fake proxy cho ae chạy nhiều ac
3: mua proxy giá dẻ như cho
4: cách lấy user, và cooki để chạy tool
5: các lưu ý khi chạy nhiều ac, và chạy nhiều tool 1 lúc trên máy
Tuyệt quá bro.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,674
170,772
Latest member
bingan14511
Back