Treo máy kiếm tiền 1PC treo 10tk/10 ngày dc 20$

traibn90

Junior
Reactions
92
MR
0.230
Con autodengi này đêm qua nó update, sáng nay nó chạy lại rồi.thấy có nhiều bạn chưa biết cách rút tiền. Để bữa nào rảnh mình làm cái video hướng dẫn xác minh ví payeer để rút tiền. Con đó nó dc đánh giá 97/100d web scam đó. Tuy kiếm dc ít nhưng cực kỳ uy tín. Treo vps khỏi chê

traibn90

Junior
Reactions
92
MR
0.230
Các bác nào ko biết cách thêm tài khoản payeer và rút tiền thì vô đây xem mình hướng dẫn ae thêm tài khoản payeer và rút tiền trực tiếp cho ae xem con AutoDENGI nhé: Cách treo cả trăm tài khoản cùng lúc mà ko cần làm gì cũng ko cần VPS
VIDEO làm lúc 8h sáng ngày 09/09/2022

Last edited:

traibn90

Junior
Reactions
92
MR
0.230
team like chán nhỉ, chỉ 1 video
con teamlike bị ae cheat nhiều quá lên ad nó đang tạm khóa để nâng cấp hệ thông, hôm email hỏi nó thì nó bao tự nhiên mỗi ngày thêm mấy nghìn tài khoản mới, sau 3 ngày tự dưng tăng bằng cả năm ngoái lên nó đang tạm khóa

traibn90

Junior
Reactions
92
MR
0.230
Nay mình hướng dẫn cho ae mới bắt đầu về Con đường kiếm tiền online bằng app điện thoại nhé. những ae nào mới bắt đầu thì lên xem để biết cần có nhứng gì để chuẩn bị hành trình kiếm tiền online:
1, Thiết bị điện thoại ( lên có 5-10 cái điện thoại, có thể mua cũ các loại máy dẻ tiền 5-700k, ưu tiên các loại Samsung , dẻ, bền, sài androi đáp ứng nhiều ap kiếm tiền)
2: Thiết bị internet, IP, proxy: lên có các loại proxy nước ngoài để cài lền máy với các ứng dụng xem video quảng cáo kiếm tiền,
3: Lập các loại ví online : paypal, payeer, .......
4: tìm kiếm các ap nhàn nhã để treo đỡ tốn thời gian: ví dụ các app treo tính thời gian qui thành tiền
5: Chỉ tập chung 1,2 app mà ae cảm thấy phù hợp với mình để treo, ko lên miên man treo nhiều ap cùng lúc: ví dụ ae chỉ treo 1 con ap thì các máy phụ sẽ làm ref cho máy chính và tốc độ sẽ dc nhiều tiền hơn có thể rút luôn sau 1 ngày treo, nếu treo nhiều app khác nhau có thể cần rất nhiều ngày mới đủ min rút sẽ khiến ae chán nản với nghề online này.
Ae có thể tham khảo xem kênh youtube của mình để biết cách hồi vốn mua dàn điện thoại cày mmo ban đầu chỉ với 14 ngày và các app kiếm tiền nhàn nhã nhất nhé

2TVIETNAM

Newbie
Reactions
20
MR
0.207
Nay mình hướng dẫn cho ae mới bắt đầu về Con đường kiếm tiền online bằng app điện thoại nhé. những ae nào mới bắt đầu thì lên xem để biết cần có nhứng gì để chuẩn bị hành trình kiếm tiền online:
1, Thiết bị điện thoại ( lên có 5-10 cái điện thoại, có thể mua cũ các loại máy dẻ tiền 5-700k, ưu tiên các loại Samsung , dẻ, bền, sài androi đáp ứng nhiều ap kiếm tiền)
2: Thiết bị internet, IP, proxy: lên có các loại proxy nước ngoài để cài lền máy với các ứng dụng xem video quảng cáo kiếm tiền,
3: Lập các loại ví online : paypal, payeer, .......
4: tìm kiếm các ap nhàn nhã để treo đỡ tốn thời gian: ví dụ các app treo tính thời gian qui thành tiền
5: Chỉ tập chung 1,2 app mà ae cảm thấy phù hợp với mình để treo, ko lên miên man treo nhiều ap cùng lúc: ví dụ ae chỉ treo 1 con ap thì các máy phụ sẽ làm ref cho máy chính và tốc độ sẽ dc nhiều tiền hơn có thể rút luôn sau 1 ngày treo, nếu treo nhiều app khác nhau có thể cần rất nhiều ngày mới đủ min rút sẽ khiến ae chán nản với nghề online này.
Ae có thể tham khảo xem kênh youtube của mình để biết cách hồi vốn mua dàn điện thoại cày mmo ban đầu chỉ với 14 ngày và các app kiếm tiền nhàn nhã nhất nhé
Kênh Youtube bị BAN rồi không vào được!

sockscheap

Hero
Verified
Reactions
593
MR
10.751
Insuree Balance
19488|100|MR
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Có ai kiếm được 20$ chưa cho xin proof cái

thnhvx

Newbie
Reactions
0
MR
0.029
sao bác lại cần 10 tk paypal , để e chỉ bác cách nhé, bác chỉ cần 1 tk paypal chính thôi, trong tk paypal nó cho mình ad 7 cái email phụ vào, sau khi mình ad nhận tiền xong thì lại xóa ra và ad cái email phụ khác vào là dc nhé, như vậy thì chỉ cần 1 tk pay và dùng bao nhiêu email nhận tiền tùy thích bác ak
Em hỏi lại xíu cái vụ paypal này: Em dùng 1 email chính, thanh toán paypal hoặc rút tiền xong thì add thêm 1 cái email khác vào, xóa email chính kia đi và làm cái email vừa add làm email chính. Nhưng web vẫn nhận ra là chung 1 tk ạ. Không biết em có làm sai hay thiếu bước nào không ah

Announcements

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week