Treo máy kiếm tiền 1PC treo 10tk/10 ngày dc 20$

Con autodengi này đêm qua nó update, sáng nay nó chạy lại rồi.thấy có nhiều bạn chưa biết cách rút tiền. Để bữa nào rảnh mình làm cái video hướng dẫn xác minh ví payeer để rút tiền. Con đó nó dc đánh giá 97/100d web scam đó. Tuy kiếm dc ít nhưng cực kỳ uy tín. Treo vps khỏi chê

Các bác nào ko biết cách thêm tài khoản payeer và rút tiền thì vô đây xem mình hướng dẫn ae thêm tài khoản payeer và rút tiền trực tiếp cho ae xem con AutoDENGI nhé: Cách treo cả trăm tài khoản cùng lúc mà ko cần làm gì cũng ko cần VPS
VIDEO làm lúc 8h sáng ngày 09/09/2022

Last edited:
team like chán nhỉ, chỉ 1 video
con teamlike bị ae cheat nhiều quá lên ad nó đang tạm khóa để nâng cấp hệ thông, hôm email hỏi nó thì nó bao tự nhiên mỗi ngày thêm mấy nghìn tài khoản mới, sau 3 ngày tự dưng tăng bằng cả năm ngoái lên nó đang tạm khóa

Nay mình hướng dẫn cho ae mới bắt đầu về Con đường kiếm tiền online bằng app điện thoại nhé. những ae nào mới bắt đầu thì lên xem để biết cần có nhứng gì để chuẩn bị hành trình kiếm tiền online:
1, Thiết bị điện thoại ( lên có 5-10 cái điện thoại, có thể mua cũ các loại máy dẻ tiền 5-700k, ưu tiên các loại Samsung , dẻ, bền, sài androi đáp ứng nhiều ap kiếm tiền)
2: Thiết bị internet, IP, proxy: lên có các loại proxy nước ngoài để cài lền máy với các ứng dụng xem video quảng cáo kiếm tiền,
3: Lập các loại ví online : paypal, payeer, .......
4: tìm kiếm các ap nhàn nhã để treo đỡ tốn thời gian: ví dụ các app treo tính thời gian qui thành tiền
5: Chỉ tập chung 1,2 app mà ae cảm thấy phù hợp với mình để treo, ko lên miên man treo nhiều ap cùng lúc: ví dụ ae chỉ treo 1 con ap thì các máy phụ sẽ làm ref cho máy chính và tốc độ sẽ dc nhiều tiền hơn có thể rút luôn sau 1 ngày treo, nếu treo nhiều app khác nhau có thể cần rất nhiều ngày mới đủ min rút sẽ khiến ae chán nản với nghề online này.
Ae có thể tham khảo xem kênh youtube của mình để biết cách hồi vốn mua dàn điện thoại cày mmo ban đầu chỉ với 14 ngày và các app kiếm tiền nhàn nhã nhất nhé

Nay mình hướng dẫn cho ae mới bắt đầu về Con đường kiếm tiền online bằng app điện thoại nhé. những ae nào mới bắt đầu thì lên xem để biết cần có nhứng gì để chuẩn bị hành trình kiếm tiền online:
1, Thiết bị điện thoại ( lên có 5-10 cái điện thoại, có thể mua cũ các loại máy dẻ tiền 5-700k, ưu tiên các loại Samsung , dẻ, bền, sài androi đáp ứng nhiều ap kiếm tiền)
2: Thiết bị internet, IP, proxy: lên có các loại proxy nước ngoài để cài lền máy với các ứng dụng xem video quảng cáo kiếm tiền,
3: Lập các loại ví online : paypal, payeer, .......
4: tìm kiếm các ap nhàn nhã để treo đỡ tốn thời gian: ví dụ các app treo tính thời gian qui thành tiền
5: Chỉ tập chung 1,2 app mà ae cảm thấy phù hợp với mình để treo, ko lên miên man treo nhiều ap cùng lúc: ví dụ ae chỉ treo 1 con ap thì các máy phụ sẽ làm ref cho máy chính và tốc độ sẽ dc nhiều tiền hơn có thể rút luôn sau 1 ngày treo, nếu treo nhiều app khác nhau có thể cần rất nhiều ngày mới đủ min rút sẽ khiến ae chán nản với nghề online này.
Ae có thể tham khảo xem kênh youtube của mình để biết cách hồi vốn mua dàn điện thoại cày mmo ban đầu chỉ với 14 ngày và các app kiếm tiền nhàn nhã nhất nhé
Kênh Youtube bị BAN rồi không vào được!

Có ai kiếm được 20$ chưa cho xin proof cái

sao bác lại cần 10 tk paypal , để e chỉ bác cách nhé, bác chỉ cần 1 tk paypal chính thôi, trong tk paypal nó cho mình ad 7 cái email phụ vào, sau khi mình ad nhận tiền xong thì lại xóa ra và ad cái email phụ khác vào là dc nhé, như vậy thì chỉ cần 1 tk pay và dùng bao nhiêu email nhận tiền tùy thích bác ak
Em hỏi lại xíu cái vụ paypal này: Em dùng 1 email chính, thanh toán paypal hoặc rút tiền xong thì add thêm 1 cái email khác vào, xóa email chính kia đi và làm cái email vừa add làm email chính. Nhưng web vẫn nhận ra là chung 1 tk ạ. Không biết em có làm sai hay thiếu bước nào không ah

Nay mình hướng dẫn các bác treo Ap làm NV xem video 10s kiếm tiền nhé, AP này có tool Auto tự động lên chỉ cần bỏ 1p mỗi ngày ra nhập lệnh tool thôi ạ , lưu ý lập tk xong vào kích tay vài cái video cho vui, để online 30p rồi mới chạy tool nhé,nếu làm free ko mua proxy thì thàng kiếm 60$
Còn các bạn muốn kiếm 1000$/ tháng thì phải mua proxy và chơi 300tk nhé, mình có hướng dẫn ae mua proxy giá dẻ 600d/1proxy, và chơi cùng lúc 300tk/1 PC nhé
Bước 1 :
Các bác tạo tài khoản tại
: http://team-like.net/?ref=86531
Các bước lập tk rất đơn giản, các bác dùng chome dịch sang tiếng việt, hoạc tiếng anh, tên TK, tên email, , nhắc lại email, Mật khẩu, nhắc lại mật khẩu, chọn giới tính, chọn quốc gia là xong ( PS lưu ý web này rút tiền về paypal lên email đăng ký bắt buộc phải trùng với email paypal nhé,
Minout là 2$ và cần 10-12 ngày là đủ min rút( bản chất 1 ngày dc 0,1$ nhưng vào nhận thưởng bonus dc 0,1$ nữa nhé đủ 2$ là rút lưu ý lên rút mỗi ngày cho 1tk thôi, ko lên rút 1 lúc tất cả các tk nhé
Bước 2 : Do 1 IP chỉ tạo dc 1 Tk lên muốn chơi 10 TK phải fake IP, proxy nhé lên các bác tải Phần mềm Gologin miễn phí về mở 10 Tab gologin chọn các IP proxy khác nhau để tạo 10 tài khoản trên gologin ,
Lưu ý là khi tạo nhiều tk trên 1 máy thì ko được dùng link giới thiệu của chính mình trên máy đó nhé. Như vậy dễ bị baned ac lắm, và các tài khoản, mật khẩu đều phải để khác nhau hoàn toàn rồi lưu vào 1 file excel, chứ không được để la lá nhau đâu, để la lá nhau thì mình nhìn còn phát hiện ra chứ nói gì đến bọn admin
Bước 3: tải tool auto về tại link https://drive.google.com/file/d/19j0VhjHG-xXBtlZSxaEQJLvKuEH0R0vn/view?usp=sharing
Link này là tool file PHP lên các bác chạy trên máy tính hoạc điện thoại đều cần cài 1 phần mềm thứ 2 nhé, trên máy tính thì chạy CMDER, Trên điện thoại thì cài termux, nếu các bác ko biết chạy tool php thì có thể lên youtube tìm kiếm cách chạy tool nhé
Link HD đăng ký và rút tiền team-like:
Link HD, tạo nhiều ac team-like để cheat:
Link HD, chạy tool auto 20 tk team-like 1 lúc :
Link HD cài đặt cmder chạy tool auto .php:
Link HD mua và sử dụng proxy giá rẻ :
link HD tạo nhiều email mỗi ngày để cheat nhiều ac mmo:
Link HD lấy user-agent và lấy cookie chạy tool .php:
Link kiếm 30$/ ngày từ treo máy nghe radio:
Cách rút tiền từ 300tk ntn ạ, hướng dẫn giúp em với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics