TranTanPhu id 48407 Nghi ngờ clone , Nói tục đã cảnh cáo nhưng vẫn tiếp tục, ban chat box 1 tuần !!

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.816
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook

Đây là proof, mặc dù mình đã cảnh cáo nhưng vẫn tiếp tục rồi vào inbox dọa nạt .

Sau khi lập topic này, với những ngôn từ ko thể chấp nhận được của TranTanPhu, mình xin vote ban nick forum TranTanPhu !!!

Last edited by a moderator:
1/. Chứng minh anh mầy clone nick đi rồi nói :binhsua12:
2/. Anh mầy vi phạm nội quy chổ nào !? Nói tục thế nào ?

mình đã cảnh cáo khi bạn nói liên tục nhưng lời ko lịch sự, nhưng rồi lại tiếp tục thì ban thôi :D !!!!

Upvote 0
Nghi ngờ clone nên ban là có vấn đề đó hót boy à. Vãi loằm => cái này mà gọi là nói tục à :m205:

Upvote 0
Nghi ngờ éo có chứng cứ mà ban. Vãi loằng thằng lộng quyền

bạn cũng nên ăn nói đàng hoàng lại tí mình thấy bạn nc cũng rất là vãi l đó chắc có thể là do bạn quen khi nc với bạn bè rồi, nhưng chắc bọn họ có ăn học ăn nói lịch sự quen rồi nên nghĩ đó là nói bậy chửi họ thôi

Upvote 0
bạn cũng nên ăn nói đàng hoàng lại tí mình thấy bạn nc cũng rất là vãi l đó chắc có thể là do bạn quen khi nc với bạn bè rồi, nhưng chắc bọn họ có ăn học ăn nói lịch sự quen rồi nên nghĩ đó là nói bậy chửi họ thôi

Đang nói đùa vui thì mấy câu đó chả láo hay hỗn gì cả.
Hơn nữa cái tớ chat là 1 dạng news, tin tức thì lấy cớ gì nó ban tớ !? Không phải nó lộng quyền là gì ?!
Tớ chả rỗi hơi ngồi cãi nhau. Đang nghỉ trưa định vào 8 1 lúc, mới nói mấy câu thông tin Youtobe với 4room UG open reg nick mà bị ban vô cớ nên tức vậy thôi,.
Có gì không phải thì sorry cậu nghe.

Upvote 0
Đang online trong thread thì nói rõ đi ku em. Giỡn mặt anh thì em hơi bị nhầm rồi đấy.
Muốn lấy cớ ban anh thì tìm proof cho thuyết phục đi.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,912
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week