TranTanPhu id 48407 Nghi ngờ clone , Nói tục đã cảnh cáo nhưng vẫn tiếp tục, ban chat box 1 tuần !!

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.816
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook

Đây là proof, mặc dù mình đã cảnh cáo nhưng vẫn tiếp tục rồi vào inbox dọa nạt .

Sau khi lập topic này, với những ngôn từ ko thể chấp nhận được của TranTanPhu, mình xin vote ban nick forum TranTanPhu !!!

Last edited by a moderator:
Vậy mà chửi tụi à, tao từng thấy mài chửi tục như mấy thằng mất dạy ngoài đường trên shoutbox thì ai ban mày.vl, đề nghị unset.

Upvote 0
[Today 12:17 PM]
Trung_Peter: ngứa mắt lắm
Trung_Peter: nói kiểu
Trung_Peter: nó cứ nói vãi éo mợ liên tục
Trung_Peter: ko phải
[Today 12:16 PM]
Trung_Peter: :m187:
Nono: ban hết đê :m021:
jeannotlafart: cái tên kia mới thấy proof vãi loằm đã ban
m0ns00n: thuôi về ở nhà nỏa làm hẳn zị
jeannotlafart: mà sao ko thấy banned
jeannotlafart: cái tên vĩ cứ cục hoài

Thì ra là ngứa mắt nên ban chat box.
Admin vào xem đi

Upvote 0
Trung_Peter: ngứa mắt lắm
Trung_Peter: nói kiểu
Trung_Peter: nó cứ nói vãi éo mợ liên tục
Trung_Peter: ko phải
Trung_Peter: :m187:
Nono: ban hết đê :m021:
jeannotlafart: cái tên kia mới thấy proof vãi loằm đã ban
m0ns00n: thuôi về ở nhà nỏa làm hẳn zị
jeannotlafart: mà sao ko thấy banned
jeannotlafart: cái tên vĩ cứ cục hoài

Thì ra là ngứa mắt nên ban chat box.
Admin vào xem đi

Chụp ảnh lại đi, ngồi bịa ra cái chatbox à :m190:

Ý tôi là đã nhắc nhở bạn ăn nói lịch sự, nhưng vẫn tiếp tục, ban luôn chứ sao :|

Upvote 0
Chụp ảnh lại đi, ngồi bịa ra cái chatbox à :m190:

Ý tôi là đã nhắc nhở bạn ăn nói lịch sự, nhưng vẫn tiếp tục, ban luôn chứ sao :|

Nam nhi đại trượng phu nói ra mà còn bảo người khác bịa chat box !? Còn đáng mặt Hot Boy nữa không ?! Em muốn có hình anh cho em cái hình mà ngắm he.

Còn em nói anh ăn nói không lịch sự thì nói cho rõ ra nghe, anh có xúc phạm ai trên chat box không hả ?!

Upvote 0
Nam nhi đại trượng phu nói ra mà còn bảo người khác bịa chat box !? Còn đáng mặt Hot Boy nữa không ?! Em muốn có hình anh cho em cái hình mà ngắm he.

Còn em nói anh ăn nói không lịch sự thì nói cho rõ ra nghe, anh có xúc phạm ai trên chat box không hả ?!

tôi chẳng bảo ông xúc phạm, trước khi prune tôi có nói sao có ai lên nói chuyện kiểu bố láo thế :-??, ông vẫn cứ tiếp tục, tôi ko định ban đâu, prune xong bảo dừng lại đi, lại tiếp :-?? đành phải ban thôi, thông cảm nhé :m048: report thoải mái, tôi còn có bằng chứng ông ăn nói ko lịch sự nhiều lần khi comment :m048: nếu có thể sẽ tiễn ông ra đảo luôn :m048:

Upvote 0
hahha
nói chuyện trên SB thì chỉ cần là
vl hay ccmnr
cũng bị banned nha
có thể hỏi Mod thangquynho
Trung nó còn cảnh cáo chứ thangquynho ko cảnh cáo đâu. banned luôn
close cãi nhau làm gì Trung

Upvote 0
:binhsua12:1 phần do thớt cứ chot TPT , vs ba cái này đâu đáng để lập rp , cậu nói đáng tuổi làm "ba" người ta thì đừng lưu tâm mấy chuyện nhỏ nhặt này

Upvote 0
bạn cũng nên ăn nói đàng hoàng lại tí mình thấy bạn nc cũng rất là vãi l đó chắc có thể là do bạn quen khi nc với bạn bè rồi, nhưng chắc bọn họ có ăn học ăn nói lịch sự quen rồi nên nghĩ đó là nói bậy chửi họ thôi
chưa bao giờ hoạt động trên chatbox hả cậu?? trên chatbox ai cũng nói kiểu đó hết mà.... kakaka

Upvote 0
tôi chẳng bảo ông xúc phạm, trước khi prune tôi có nói sao có ai lên nói chuyện kiểu bố láo thế :-??, ông vẫn cứ tiếp tục, tôi ko định ban đâu, prune xong bảo dừng lại đi, lại tiếp :-?? đành phải ban thôi, thông cảm nhé :m048: report thoải mái, tôi còn có bằng chứng ông ăn nói ko lịch sự nhiều lần khi comment :m048: nếu có thể sẽ tiễn ông ra đảo luôn :m048:
Có thì em chưng ra cho nó thuyết phục. Còn chat box là nơi mọi người lên 8 xả sì trét nhé.
Tại đó anh khôgn chửi ai, không xúc phạm ai. Còn em nói có chứng cứ thì post lên đi

Upvote 0
hahha
nói chuyện trên SB thì chỉ cần là
vl hay ccmnr
cũng bị banned nha
có thể hỏi Mod thangquynho
Trung nó còn cảnh cáo chứ thangquynho ko cảnh cáo đâu. banned luôn
close cãi nhau làm gì Trung
có mà band cả ngày nhé!kakaka...vào chatbox chém tí là biết...

Upvote 0
Có thì em chưng ra cho nó thuyết phục. Còn chat box là nơi mọi người lên 8 xả sì trét nhé.
Tại đó anh khôgn chửi ai, không xúc phạm ai. Còn em nói có chứng cứ thì post lên đi
Thêm cái việc bảo anh clone nick như tittle nữa. Post lên cho thiên hạ ngắm luôn 1 thể

Upvote 0
Mình thấy các bạn không nên mở những topic như thế này làm chi ! Nhìn lại cái topic này và bên kia cũng chỉ để tiếp tục nói qua nói lại với nhau mà không đi đến được điều gì cả. Đặc biệt là liên quan tới chatbox nơi mà mọi người chém qua chém lại với nhau, nếu có dùng từ khiếm nhã tốt nhất là nhắc nhỏ 3 lần nếu tái phạm có thẻ banned trên chatbox để không cho họ nói nữa, chứ đừng kéo nhau vào những topic dạng Report như thế này không hay gì cả? Nếu gặp phải những đối tượng chuyên đi khiêu khích thì mọi chuyện sẽ tệ hơn. Mỗi người nhường nhau một tí đi đừng mở topic như thế này nữa nhá! Mình closed cái này và cả bên kia nữa. Nếu ai cố tình muốn làm chuyện to ra nữa thì buộc mình sẽ phải banned cảnh cáo hết!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week