TRANSFER.VN scam

Status
Not open for further replies.
Cố gắng tìm hiểu chút đi, có 200k mà làm như 200tr bù lu bù loa lên, người ta giao dịch xưa nay thì đồ 200k họ ko thèm scam đâu bạn à.
LR thì dính rửa tiền, exchanger LR tại VN thì bị báo chí moi móc, công an vào cuộc, người ta phải off site để tránh bão, thông cảm cho người ta đi.

Cố gắng tìm hiểu chút đi, có 200k mà làm như 200tr bù lu bù loa lên, người ta giao dịch xưa nay thì đồ 200k họ ko thèm scam đâu bạn à.
LR thì dính rửa tiền, exchanger LR tại VN thì bị báo chí moi móc, công an vào cuộc, người ta phải off site để tránh bão, thông cảm cho người ta đi.
200k cuối cùng của tháng. sống sao cho hết tháng. em sinh viên không có nhiều tiền. Mồng 5 ông bà già mới gửi ra anh ạ chứ ai muốn :binhsua36:

200k cuối cùng của tháng. sống sao cho hết tháng. em sinh viên không có nhiều tiền. Mồng 5 ông bà già mới gửi ra anh ạ chứ ai muốn :binhsua36:

Mình cũng nghèo đói mà dính đủ bão thì biết chỉ chấp nhận chứ sao giờ T__T

Bây h mới khổ, cần wmz cũng chẳng bjk mua ở đâu, thủ phạm chính là a 2 mẽo làm rối loạn cả hệ thống ng tiêu dùng onl.

các site exchange đều off hết rồi, còn mỗi ông xchange.vn là gan :D

K quan tâm tới thằng này, kể cả khi chỉ có 1 mình nó làm exchange cũng k giao dịch vì thái độ phục vụ quá kém.

Các bạn ngây thơ đến mức độ không suy nghĩ gì cả, có ai vì 200k mà đánh mất thương hiêu đâu? Trước khi làm việc với 1 đối tác và đặt niềm tin vào họ thì bạn nên đánh giá qua web của họ trị giá thế nào? Tồn tại được bao lâu?
Biết rằng anh em đang bị bão nên 200k cũng ko bé, nhưng đã làm ăn với nhau lâu rồi nên đặt ra một câu hỏi "Tại sao lại thế?" và tự trả lời câu hỏi đó, đừng post cảnh bảo scam oan cho người ta.
Chúc anh em may mắn!

:binhsua46: tớ bán 10Z qua nay cũng chưa nhận được tiền vì nghĩ đang bão nên cũng thông báo chưa đá động ji đợi xem sao

chưa gì mà đã scam nhặng cả lên; mất uy tín vãi với mấy thằng này.

Mình ko nghĩ scam đâu. Thớt bình tình chờ lát xem sao.

:binhsua46: ko có WMZ OnlyC ơi . Thêm cổng Z vào cho ae vượt bão đi :binhsua46:

Mong anh em thêm wmz vào cổng thanh toán

Admin 4rum Vietmaker mà scam sao được :binhsua44: bão nhớn đổ bộ Vịt Nam rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member