SCAM @tranngocan SCAM 1 triệu 6 bán tool đểu GOLOGIN + GPM Crack Unlimited 21273227 acb nguyễn hoàng hiệp

Status
Not open for further replies.
Các thanh niên vn lấy từ đây về xài phải ko các bạn
cái này cài sao vậy b?

Các thanh niên vn lấy từ đây về xài phải ko các bạn
cái này là API hổ trợ auto của gologin nó hổ trợ sẳn, chứ ko phải là crack gì đâu @@!
vào footer của nó sẽ thấy link dẫn đến github này

mà ae cần dùng trình duyệt giá rẻ thì mua ở đây nè, bảo hiểm đủ đầy => https://vipsoft247.com/pricing.php

hỗm rày, đăng tìn toàn newbie. bảo hiểm chả thấy đâu. Ham tools chuyển tiền trước thì móm luôn.
-
Ít ra chuyển sang cho Trung Gian, okay rồi hả quyết định. Haizz
-
Thêm cái nữa là trước khi chuyển không search history :|

Cười vl mmo4me ko cho phép mở bán tool crack và dịch vụ crack nên ô kia đặt là "trick" thay vì "cracked" để bypass rule. Vote mod xóa thớt "trick gologin" ban luôn cho gọn :popo_amazed:
Sao forum mmo mà lại không cho bán crack vậy , thấy vô lý quá

sao ko trung gian vậy b chủ thớt ơi, an toàn mà mất có mấy nghìn à..

Tóm lại theo các bác tool Gologin của bạn Cali có tác dụng gì không? So với gologin chính hãng thì khác gì không? Em xin 1 renew để mua. 200k cũng k quá ghê gớm.

Tôi nói thậtc chưa cần đọc xem ai đúng ai sai, cứ ông nào tạo acc clone vào bênh thì ông đó sai chắc luôn 🤣🤣

Tóm lại theo các bác tool Gologin của bạn Cali có tác dụng gì không? So với gologin chính hãng thì khác gì không? Em xin 1 renew để mua. 200k cũng k quá ghê gớm.
Bạn contact mình tặng sài free trọn đời nhé, cảm ơn bạn

Thanks bạn !

Xác nhận đã được bạn @Cali tặng quà, cài đặt và hướng dẫn sử dụng nhiệt tình.

còn free ko bác ké cái coi sao :D

Bác check ib zalo cái được ko nhỉ, Tele e bị ban chat ko ib bác đc. E cũng đang cần mua tool Gologin.

Riêng mấy cái này ae tin chứ tôi chịu, bản thân mình dùng đã cung cấp data bọn gologin rồi, giờ trick crack này nọ mà phải kích hoạt thông qua 1 thằng nữa thì liệu có an toàn không, hay làm mồi cho nó thịt ?

Thà cứ 5-7 ngày reg lại 1 lần gologin cho xong.

Bác cho em xin với được không ạ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h