SCAM @tranngocan SCAM 1 triệu 6 bán tool đểu GOLOGIN + GPM Crack Unlimited 21273227 acb nguyễn hoàng hiệp

Status
Not open for further replies.

Triệu phú rồi thì mua BH đi b ơi.

ô chủ thớt nhầm hay cố tình không biết, tôi cài gologin vào 4-5 máy từ cái ô @Cali , phí chỉ là ly cafe thôi, chạy phà phà mà, ô xem lại đi nhé ô chủ thớt. Cam quýt gì mà có 10$ mà lại bank sau hả ô ơi.

Người ta làm ăn đoàng hoàng. Đi giao dịch với thằng không phải chính chủ nên bị scam rồi đi phốt :))))
Vào group mấy trăm người đều mua vấn đề gì đâu. Admin còn cài xong bank tiền sau kìa.

Người ta làm ăn đoàng hoàng. Đi giao dịch với thằng không phải chính chủ nên bị scam rồi đi phốt :))))
Vào group mấy trăm người đều mua vấn đề gì đâu. Admin còn cài xong bank tiền sau kìa.
Có nhiều người cũng là có sự nhầm lẫn, hoặc nó cố tình dựng giả rồi thì cũng khó tránh bạn ạ

chủ thớt không biết có nhầm lẫn gì không, có 10 đô mà cài trước trả tiền sau. tôi dùng tool hiện tại chơi airdrop thấy ngon.

:popo_doubt: chà cốc cafe mấy bác rẻ nhỉ có 10$. Bạn tôi trước mua của ô Cali đấy ban đầu còn bị vòi 100$, sau giảm 50$ mà cuối cùng có tut trick gì đâu, phải đưa máy cho ô kia cài như mấy bác trả 10$. Nghe mùi rặt lừa đảo, tôi chửi bạn cho to đầu ra. Chắc ế quá mới phải nhận cài giá 10$. Nói chung gọi ô kia là scam cũng chả sai. Quảng cáo 1 đằng làm 1 nẻo
Edit thêm: Hồi thằng bạn tôi mua từ Cali kia quảng cáo là bán trick gologin, chứ ko nói rõ là nhận cài máy như gần đây. Chứ nó biết chắc có đ** b*** nó mua

Last edited:
nên giao dịch với người có BH phải ko bạn?
Đúng rồi. Gd với mấy bác đó có trách nhiệm lắm. Không thì qua trung gian . Lỗi là hỗ trợ ngay. Ko như bọn này. Bán xong là xong tay

Cười vl mmo4me ko cho phép mở bán tool crack và dịch vụ crack nên ô kia đặt là "trick" thay vì "cracked" để bypass rule. Vote mod xóa thớt "trick gologin" ban luôn cho gọn :popo_amazed:

Đến ngay cả cái tên phần mềm, cũng đi chôm của người khác thì anh em mua có cái nịt đít lát nhé

Tự anh em hiểu hê hê.

.:p
21273227 acb nguyễn hoàng hiệp lừa đảo ( Nguyen Hoang Hiep Lua Dao SCAM)
toolskiemtrieudo.com scam lừa đảo
bữa e mới ddos xong =)))

- Chào bạn, mình là chủ website toolskiemtrieudo.com, bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi report nhé, bên mình làm ăn đàng hoàng không có vụ scam gì ở đây nha, trick gologin mình 100% cài trước cho ae, anh em nào hài lòng thì send 10$ cà phê thì làm sao có thể lừa đảo được bạn ơi. Trường hợp trên là bạn nào đó dựa vào trick của mình để đi scam, 2 trường hợp hoàn toàn khác nhau, hi vọng khi bạn đọc xong edit bài viết giúp. cảm ơn bạn.
bác này uy tín nhé, chắc thớt bị thằng khác scam rồi, mình xài tool từ bác này khá ok

bác này uy tín 100% nhé, làm xong mới thanh toán, hàng thật em vừa check xong , a e cứ tự tin
telegram đây @ToolsKiemTrieuDo

Chụp cái iphey làm gì thế các bạn?

Lâu nay không có đăng nhập nên chả có đến nỗi 0.1 MR, phải đợi phốt mới mò cái mặt vào. Tội nghiệp

Anh chị em hiểu ý tôi chứ, group mà invite kiểu này thì chắc là ghê lắm

Bonus cho anh chị em

Last edited:
cũng có cái mặt triệu $ trong đây nữa
[GÓC CẢNH BÁO] Thằng nick telegram (final2601) này SCAM nha các bác, nó tiếp cận qua telegram rồi khoe có tool để tải gologin dùng được offline . Ban đầu nó tiếp cận nói chuyện như kiểu muốn giúp đỡ rồi nói tool này giá 80$ có gì mua ủng hộ nó.
Sau đó mình có call nói chuyện trao đổi với nó hẳn hoi, mà nhà nó có con nhỏ vừa chăm con vừa làm việc thêm lúc nói chuyện thấy thật thà mình mất cảnh giác(Trao đổi rất nhiệt tình).
Qua hôm sau nó lại nhắn mình nói chuyện gạ mua tool để sài cho tốt và lâu dài, sau đó mình quyết định mua mua tool để sử dụng, trong lúc đang call nc trao đổi tool rồi mình chuyển tiền cho nó, lúc đó mình chuyển tiền xong nó bảo em đi chăm con lát e quay lại(lúc đó con nó cũng kêu đòi ba chăm). Lúc này là nó chặn mình luôn cả FB, Telegram. Thế là mất toi 80$ :mad:

Đặc điểm của tụi lừa đảo này là giới thiệu tool như dưới đây (toolskiemtrieudo), mọi người cảnh giác làm éo gì có tool này. Nếu có gologin đã không làm ăn được gì, toàn SCAM cả.

View attachment 194619
View attachment 194620
Lâu nay không có đăng nhập nên chả có đến nỗi 0.1 MR, phải đợi phốt mới mò cái mặt vào. Tội nghiệp

View attachment 194621
View attachment 194622
View attachment 194623

View attachment 194624
Bonus cho anh chị em

chắc nhờ khách đã mua vào khóc thuê dùm thôi. Thằng bạn tôi lâu có confirm là chạy dc offline nhưng cái kiểu quảng cáo 1 xằng bán 1 nẻo là tôi khinh :popo_burn_joss_stick: . Thịt 50-100$/1 người khó quá thì giờ đổi sang thịt 10$/1 người cho dễ, để còn tự nhận là " sHaRe tOoL rẺ vÌ CộNg đỒnG ", thanh cao ngưỡng mộ quá :popo_baffle:. Khối ô mua phải giá đắt lúc đó cũng ko ít

View attachment 194619
View attachment 194620

View attachment 194621
View attachment 194622
View attachment 194623

View attachment 194624
Bonus cho anh chị em
tôi dùng bên bác này cài trước ok xong mới trả tiền, có sao tôi nói vậy, còn thớt là bị thằng khác lừa rồi.
còn nói về tài khoản mmo4me thì tôi còn tham gia cộng đồng trước bác cả năm, xem lại messages và reactions đi, bác còn ít tương tác hơn cả tôi =)))

Ủa alo, tool kiếm tiệu $ mà đi bán kiếm vài đồng bạc lẻ. Hơi phô trương...
Tool kiếm triệu $ bán 10$. Rồi đến lúc bị thịt lại ối dồi ôi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,368
Latest member
aluvn6
Back
Top Bottom