Help Tránh bị ban GA vì những lý do lãng xẹt

tuyenbt

Banned
Reactions
157
MR
0.000
Mình vừa bị ban 2acc GA,không phải vì những lý do thông thường nhất như lick gian lận,site vi phạm chính sách...mà là do "liên quan tới 1 acc đã bị ban do vi phạm chính sách".Tất nhiên là trước đây mình đã dùng nhiều acc,ngoài acc reg để bán thì acc mình dùng đều xoay quanh tên những người trong gia đình và tên mình là dùng nhiều nhất.và cũng chú ý rằng nó nói xử lý các acc cùng info,nhưng trước đây mình không nghĩ như vậy,mình nghĩ info chỉ cần khác đôi chút,vì mình vẫn rút $ bình thường,nhưng mình đã nhầm.Bây giờ mới rút ra kinh nghiệm,có thể bây giờ nó mới sờ gáy tới,hoặc số tiền đễn cỡ nào đó nó mới sờ gáy.Khi số tiền 1,2,300 thì không sao,tới lúc 1,2k nó ban cả 1 loạt.Dù sao thì mình cũng bị ban rồi,cảnh báo cho các bạn dùng acc reg lại tên đã bị ban cẩn thận trong trường hợp này để có thu nhập ổn định và an toàn hơn tránh đi lại vết xe đổ của mình.Mất trộm laptop,điện thoại,ban 3k GA,đời còn gì thảm hơn!

chia buồn ........................................................................................................

Mình vừa bị ban 2acc GA,không phải vì những lý do thông thường nhất như lick gian lận,site vi phạm chính sách...mà là do "liên quan tới 1 acc đã bị ban do vi phạm chính sách".Tất nhiên là trước đây mình đã dùng nhiều acc,ngoài acc reg để bán thì acc mình dùng đều xoay quanh tên những người trong gia đình và tên mình là dùng nhiều nhất.và cũng chú ý rằng nó nói xử lý các acc cùng info,nhưng trước đây mình không nghĩ như vậy,mình nghĩ info chỉ cần khác đôi chút,vì mình vẫn rút $ bình thường,nhưng mình đã nhầm.Bây giờ mới rút ra kinh nghiệm,có thể bây giờ nó mới sờ gáy tới,hoặc số tiền đễn cỡ nào đó nó mới sờ gáy.Khi số tiền 1,2,300 thì không sao,tới lúc 1,2k nó ban cả 1 loạt.Dù sao thì mình cũng bị ban rồi,cảnh báo cho các bạn dùng acc reg lại tên đã bị ban cẩn thận trong trường hợp này để có thu nhập ổn định và an toàn hơn tránh đi lại vết xe đổ của mình.Mất trộm laptop,điện thoại,ban 3k GA,đời còn gì thảm hơn!

chi buồn cùng bạn :(

chia buồn cùng bạn !

mịa nó thằng này nó bị khùng hay sao ấy , nó ko phân biệt đc người khác hại mình hay sao ấy , hở tí thấy click tặc là banned vô cớ , mịa nó , acc GA mình chiến 1 ngày 60,70$ , đễ mấy tháng lên cả mấy ngàn $ , định rút về cái , nó báo banned do click tặc , ú má cay cú vãi lìn

chủ yếu là do tên mình reg quá nhiều acc rồi thôi.từ lần này rút kinh nghiệm muốn kiếm của nó nhiều thì nên độc lập hết luôn cả tên tuổi,đia chỉ và device nữa

- - - Updated - - -

cậu multi bị ban chứ lãng j nữa

hầu như ai chơi GA lâu cũng đều mutil acc cậu ạ.không bỏ hết trứng vào 1 rổ mà.tuy nhiên mình vẫn có 1 lỗi là chưa độc lập hết các acc với nhau.rút kinh nghiệm cho lần sau.tạm nghỉ MMO vài tháng.

14 hàng tháng là ngày google sát trùng chuồng trại 1 lần mà Gà nào có triệu chứng nó tiêu hủy liền

toàn pro quá đê mấy k$ 1 tháng :binhsua24: chia buồn với bác thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back