SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Minh rút 1.1$ về pm mà 2 ngày chưa thấy nhĩ.hihi
Cậu fake ip làm offer à. Nếu fake ip làm offer ở trangpt thì bao jo network trả mình mới trả nhé. bạn muốn trả theo ngày thì làm bên xracepro nhé.
Các member ptc vì cuối tuần nên mai mình paid. Các bonus vẫn cộng hàng ngày mn nhé.

Cậu fake ip làm offer à. Nếu fake ip làm offer ở trangpt thì bao jo network trả mình mới trả nhé. bạn muốn trả theo ngày thì làm bên xracepro nhé.
Các member ptc vì cuối tuần nên mai mình paid. Các bonus vẫn cộng hàng ngày mn nhé.
Không post proof nữa có dc thanh toán không bac :D

Không post proof nữa có dc thanh toán không bac :D
post cũng nhanh mà bạn. Có gì khó khăn lắm đâu.

post cũng nhanh mà bạn. Có gì khó khăn lắm đâu.

ủa cậu post proof ở trong forum này hay post ở trong forum site cậu vậy !

Sao tớ vào forum site cậu nó quay lại site chính ko vào được !

Cậu fix lại forum trong site như mấy site ptc uy tín khác có phần post proof ở site để anh em và mọi người vào post proof luôn cho tiện !

1 phần nhiều người vào xem cũng đánh giá site cậu thanh toán tốt và uy tín , 2 là chỗ anh em member thảo luận tốt hơn !

ủa cậu post proof ở trong forum này hay post ở trong forum site cậu vậy !

Sao tớ vào forum site cậu nó quay lại site chính ko vào được !

Cậu fix lại forum trong site như mấy site ptc uy tín khác có phần post proof ở site để anh em và mọi người vào post proof luôn cho tiện !

1 phần nhiều người vào xem cũng đánh giá site cậu thanh toán tốt và uy tín , 2 là chỗ anh em member thảo luận tốt hơn !
Tớ gỡ ra. Để làm cho đàng hoàng rồi đẩy lên.

Tớ gỡ ra. Để làm cho đàng hoàng rồi đẩy lên.

ok cậu ! mong sớm có forum hoàn thiện ở site cậu nhé ! à mà post proof ở trong forum này hả cậu ?
hay chờ forum site cậu hoàn thiện mình post proof trong đó luôn ạ ?

ok cậu ! mong sớm có forum hoàn thiện ở site cậu nhé ! à mà post proof ở trong forum này hả cậu ?
hay chờ forum site cậu hoàn thiện mình post proof trong đó luôn ạ ?
Póst ở đây đi cậu.

Vần đều như vậy.
The amount of 6.4 USD has been deposited to your account. Accounts: U4628392-U1233. Date: 15:05 29.05.17. Batch: 177475948.

Tham gia với bác thớt một tay nào.

ôi lỡ nâng cấp qua paypal rồi, giờ rút qua PM phải tốn fee. Thiệt là đau đầu quá..

Payment mình hiện vẫn pending nhé cậu.
Site mình trừ offer do admin tạo ra thì các offer khác sẽ chờ bao giờ network thanh toán cho chúng thì mình thanh toán cho bạn nhé. Do vậy các offer bạn làm mình chuyển về pending để chờ net thanh toán. Payment của bạn mình đã denied. Bạn vào request lại nhé.

ok, vậy là phải chờ tầm 30 ngày như mấy site làm offerwall khác à, mình tưởng paid ngay chứ... Mà point mình sao bị âm -750 vậy :confused: Chắc là do mình convert một số point qua cash nên bị hao đấy, bạn xem lại giùm.
Bạn convert bên cash sang point bù vào là hết âm bạn.

Mình rút qua paypal đang pending. Mà ad cho hỏi thường bao lâu network mới thanh toán tiền làm offer?
Thường là net30 hoặc net45 bạn.

• Your account is currently marked as "Cheater."
  • mới cài lại máy vừa vào hiện chữ này.Adm mở dùm lại, cảm ơn.
  • user name: hungana

Last edited:
  • Your account is currently marked as "Cheater."
  • mới cài lại máy vừa vào hiện chữ này.Adm mở dùm lại, cảm ơn.
  • user name: hungana
Xong rồi bạn nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,633
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week