Matrix (trangex) MatrixJungle.com 23h30 19-9-2012

Status
Not open for further replies.

trangEX

Banned
Reactions
158
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
SITE đã chuyển ngày run lên 21h ngày 24-9-2012 để hoàn thành tốt hơn trong việc chuẩn bị
Link thành viên:
http://www.matrixjungle.com/?trangex

Site gồm 2 cách thức làm việc:

MA TRẬN: (quan trọng)
** Hệ thống Ma trận 1 x 2 (1 upline và 2 downline)
** Giá mua 1 ma trận là $ 6.
** Member nhận 300 banner ad impressions and 300 text ad impressions để quảng cáo khi họ mua 1 ma trận
** Được cho phép mua nhiều ma trận cùng lúc
** Khi một ma trận hoàn thành sẽ được +4$ và +1 ma trận để tiếp tục hoàn thành ma trận mới (thu nhập tối đa của ma trận là 160$)
** Upline được thưởng $ 1 khi ma trận hoàn thành.
** 50% số tiền kiếm được chuyển vào Repurchase Balance để tái đầu tư and 50% được chuyên vào Withdrawable Account Balance để rút về
** Để duy trì trang web admin sẽ nhận $ 1.

Tổng kết:
bạn bỏ 6$ mua 1 ma trận, hệ thống sẽ tự chuyển downline đk sau bạn vào hệ thống của bạn, khi bạn có 2 downline bạn sẽ được 4$ và 1 ma nhận mới để tiếp tục nhận downline (cứ như vậy cho đến khi max là 160$)
Vì vậy nên chơi sớm để được nhiều downline đk sau ^^

MUA SHARE:
Giá share: 20$
Nhận 500 banner và 500 text ads
Lãi 3% 1 ngày trong 100 ngày (300%)
Tỉ lệ tái đầu tư / Rút: 50/50
Ref : 8%

RULE:
CÓ THỂ FUN TIỀN (DEP TIỀN) VÀO TRƯỚC KHI SITE CHẠY
MIN DEP: 6$ (FEE 5%)
MIN PAY: 10$ (FEE 5%)
CỔNG THANH TOÁN: LR, PM, EGP

Site được giới thiệu bởi 1 thành viên hoạt động tốt bên MMG:
http://www.moneymakergroup.com/Matrixjungle-Matrixjung-t418043.html

Chế độ RCB 50% (0,5$/ ma trận hoàn thành)
Mình sẽ bổ sung proof khi site chạy.

Last edited by a moderator:
1 up -2 down, như vậy nếu chơi sớm sẽ xoay vòng rất nhanh
Site có vẻ đc đấy
Sẽ dep trước 6$
Mà không có link sao biết mà reg + dep nhẩy :p

@hoang:link mình bên trên đây :D
@make..: đó là người giới thiệu site chứ ko phải admin ^^

site tự động tuyển
nó không cần biết ai là ref của ai
nó sẽ cứ tính theo timelife để xét
ví dụ như tớ là người đi trước và là ref của trang
cậu là người đi sau và cũng là ref của trang
nhưng khi vào matrix thì cậu sẽ là downline của tớ ;))
nếu hiểu ponzi thì cái này không khó tưởng tượng đâu

vậy phải tuyển downline mới hoàn thành được matrix hả ?
hệ thống tự chọn ngẫu nhiên người đk sau làm downline cho người đk trước ^^

mình dep tiền vào rồi h mua ma trận như nào vậy bạn?
đã đăng ký dưới link ref
ID seuvuon

mình dep tiền vào rồi h mua ma trận như nào vậy bạn?
đã đăng ký dưới link ref
ID seuvuon
bạn đợi sau khi site chạy 23h30 19-9-2012 thì mới có thể mua đc ma trận.

- - - Updated - - -

Hệ thống ma trận này mình cũng nghiên cứu chưa rõ lắm nên mọi người nên tham khảo kĩ trong MMG trước khi chơi nha. Mình cũng chơi thử với các bạn ^^ Vì chuyên môn của mình là invest share và invest plan còn invest matrix và invest cycler thì mình vẫn còn gà lắm ^^
Thông tin mới nhất từ site
Dear Members,

From your responses we know that all of you are very excited about the RevShare Launch.

Here is a brief discussion about how the RevShare will work.
RevShare cost is $20.
A member can purchase as many RevShares as he wants.
Every Revshare will earn fix 2% daily till that share earns 200%.
25% of the earnings will go to Repurchase Balance.
Referral Commission is 8%.

After every Restart all the RevShare Positions will be migrated to Income Tornado matrix, where they will earn $160 each.

As some technical work is still pending, we have rescheduled the Launch Date to 24th September. Please take it into consideration.

See you again.

Yours Sincerely,
Administrator
MatrixJungle.

Translate
Thành viên thân mến,

Từ câu trả lời của bạn, chúng tôi biết rằng tất cả các bạn rất vui mừng về Launch Chia sẻ Doanh thu.

Đây là một cuộc thảo luận ngắn gọn về Chia sẻ Doanh thu sẽ làm việc như thế nào.
Chia sẻ Doanh thu chi phí là $ 20.
Một thành viên có thể mua như RevShares nhiều như ông muốn.
Mỗi chia sẻ doanh thu sẽ kiếm được sửa chữa 2% hàng ngày cho đến khi chia sẻ rằng kiếm được 200%.
25% các khoản thu nhập sẽ đi mua lại cân bằng.
Ủy ban giới thiệu là 8%.

Sau mỗi lần khởi động lại tất cả các vị trí Chia sẻ Doanh thu sẽ được di chuyển đến ma trận Tornado thu nhập, nơi họ sẽ kiếm được $ 160 mỗi.

Theo một số công việc kỹ thuật vẫn chưa được, chúng tôi đã dời lại ngày ra mắt ngày 24 tháng 9. Hãy đưa nó vào xem xét.

Gặp lại bạn.

Trân trọng,
Quản trị viên
MatrixJungle.

Dep gì rút nấy nha mọi người
Dear Members,

We have noticed that many members are requesting withdrawals through Liberty Reserve, though their original deposit was through Egopay. As we have started accepting Liberty Reserve recently, we don't have enough stock of Liberty reserve. So please only request withdrawal through Liberty Reserve if you have deposited using Liberty Reserve. Please request your withdrawal through Egopay if your deposit was through Egopay. Same is the case with Perfect Money. We have Reversed all those withdrawal requests which were not in accordance with this. We request all the concerned members to resubmit their withdrawal requests through the appropriate payment processors.

Yours Sincerely,
Administrator
MatrixJungle.

- - - Updated - - -

Site MatrixJunglecom theo một số nguồn tin thì cùng Admin với site dailyincometornado.com
http://www.dailyincometornado.com/
Mọi người nghiên cứu và bàn luận với mình nha ^^.

- - - Updated - - -

Site lại có thay đổi từ 2% trong 100 ngày (200%) thành 3% trong 100 ngày (300%)
và tái đầu tư tăng lên 50%
Dear Members,

Two more important update has been made to RevShare.

1) Now daily profits percentage has been increased from 2% to daily 3%. The total earning for a RevShare position has also been increased from 200% to 300%.

Thus now every RevShare position will earn daily 3% till it reaches 300%.

2) Now 50% earnings will go to Repurchase balance. Thus it will give more boost to both the Income Tornado and RevShare as Repurchase Balance can be used for purchasing Income Tornado positions as well as RevShare positions.

See you again.

Mình sẽ bổ sung proof khi site chạy.
Vậy khi nào có proof bạn có thể đặt link ref nhé.
Tạm close topic. Nếu bạn có ý muốn bỏ link ref trong topic cho tới khi có proof thì pm inbox mình nhé

Vậy khi nào có proof bạn có thể đặt link ref nhé.
Tạm close topic. Nếu bạn có ý muốn bỏ link ref trong topic cho tới khi có proof thì pm inbox mình nhé
Thông cảm cho mod vì việc nhiều site chưa có cơ chế hoạt động rõ ràng mọi người đã tuyển ref lung tung.
Mọi người vẫn hoạt động bên topic này nha. Nếu chúng ta viết rõ cơ chế hoạt động của site thì có thể đc tuyển ref trước khi site chạy
.

- - - Updated - - -

SITE đã chuyển ngày run lên 21h ngày 24-9-2012 để hoàn thành tốt hơn trong việc chuẩn bị

SITE đã chuyển ngày run lên 21h ngày 24-9-2012 để hoàn thành tốt hơn trong việc chuẩn bị. Ai đã ref hoặc đã dep thì đợi đến 21h ngày 24/9/2012 nha

nick trangex bị ban 7 ngày do dính 3 thẻ rule. Mọi người có gì cần liên lạc thì pm mình qua yahoo: extrang

nick trangex bị ban 7 ngày do dính 3 thẻ rule. Mọi người có gì cần liên lạc thì pm mình qua yahoo: extrang
nick trangex bị ban 7 đời do dính 3 thẻ rule. Mọi người có gì cần liên lạc thì pm mình qua yahoo: sextrang

mình không biết tên này giả mình làm gì. Mình chỉ xài yahoo :extrang mọi người cẩn thận bị lừa nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,451
Latest member
montrealpcsu
Back
Top Bottom