Matrix (trangex) MatrixJungle.com 23h30 19-9-2012

Status
Not open for further replies.
ec!minh deposit vao 18$ sao no cho mua 3 post luon roi nhi?
bạn pm mình chút nha, đây là lần đầu mình chiến invest matrix nên còn ít kinh nghiệm, ai định chơi thì từ từ để mình tìm hiểu kĩ đã nha

Sau đợt matrix vừa rồi, thấy site có vẻ đi xuống, hơn một ngày nữa ra revenue share. Có lẽ ai muốn chơi thể loại này thì chọn FCM vẫn hơn.

em cũng không rõ về phần matrix này lắm, anh pm yahoo em hỏi chút nha ^^

site này co ổn ko các pro????? đặt gạch phát
site được đánh giá rất tốt trên mmg ^^ ai muốn test với mình thì canh giờ 22h30 tối nay nha ^^

Last edited by a moderator:
site được đánh giá rất tốt trên mmg ^^ ai muốn test với mình thì canh giờ 22h30 tối nay nha ^^

- - - Updated - - -

Các bạn có thể nạp tiền và mua pos từ bây giờ nha ^^ 6$/pos.
Ai test với mình thì pm yahoo nha.
3 cổng: LR,PM,STP

cái này chơi thế nào có ai hd cụ thể dc k vậy mọi người

Thông báo: site 23h30 matrixjungle.com là mình test lần đầu tiên nên chưa rõ về nó, ai muốn thì test cùng mình. Mình không khuyến khích nhiều người chơi hay đầu tư nhiều nha, chơi thử 1 ít để test lấy kn cho lần sau ^^ . Cám ơn những ai test cũng mình ^^

Site này chơi matrix kết hợp revenue share.
Matrix thì đã chạy ***ch đây khoảng 1 tháng.
Revenue share thì hôm nay mới chạy. Revenue share chia lãi cố định theo ngày thì cần gì phải canh vậy trời.
Lãi 3% một ngày trong vòng 100 ngày, trong đó tái đầu tư 50%.

Last edited by a moderator:
Site này chơi matrix kết hợp revenue share.
Matrix thì đã chạy ***ch đây khoảng 1 tháng.
Revenue share thì hôm nay mới chạy. Revenue share chia lãi cố định theo ngày thì cần gì phải canh vậy trời.
Lãi 3% một ngày trong vòng 100% ngày, trong đó tái đầu tư 50$.
vậy là nó run là run cái shares thôi hả anh, còn cái matrix là nó chạy rồi à??? thế thì mọi người dừng chơi nha. Để mình test lấy kinh nghiệm cho mấy site invest matrix sau. Còn site này mọi người dừng chơi. May là mới có 2 người theo ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week