Suggest Trang web tự sửa thành facebook.com

vinhvn710

Junior
Reactions
70
MR
0.001
Em có sửa file host trên etc ở system 32 để vào facebook. Nhưng khi em vào trang web của em là ppcmm.netne.net thì nó tự sửa lại thành ppcmm.facebook.com. Xin các bác giúp em vào web bình thường mà nó ko tự sửa lại, e đã xóa luôn file host mà nó vẫn vậy. hixx

clear history đi
xóa ect phải restart lại máy mới có tác dụng, mà đổi DNS thành 8.8.8.8 & 8.8.4.4 là vô FB được mà

Em có sửa file host trên etc ở system 32 để vào facebook. Nhưng khi em vào trang web của em là ppcmm.netne.net thì nó tự sửa lại thành ppcmm.facebook.com. Xin các bác giúp em vào web bình thường mà nó ko tự sửa lại, e đã xóa luôn file host mà nó vẫn vậy. hixx

lỗi windows host rồi có ghost lại cũng bị thôi

tốt nhất bạn cài lại windows nhé

clear history đi
xóa ect phải restart lại máy mới có tác dụng, mà đổi DNS thành 8.8.8.8 & 8.8.4.4 là vô FB được mà

ko biết để cao nhân giúp cho làm gì mà gõ sai vấn đề chính của nó vậy ?

clear history đi
em đã làm theo và ok, tks bác nhiều nhưng giờ em gặp vụ khác là host nó bị limit luôn, bác có cách nào chuyển nó sang host khác để em tiếp tục sử dụng mà nó ko bị mất dữ liệu ko? Em loay hoay từ sáng giờ k dc huhu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week