Announce Trận chiến ác liệt suốt 1 ngày đêm giữa MMO4VN và UG

Status
Not open for further replies.
ĐKM tao đọc từ trên xuống dưới, nghiatinh là thèn ghẹ gì mà chú cứ châm chích hoài thế, kết cục chú muốn gì đâu, tao nghĩ là reply nào cũng chú cũng với mục tiêu là châm chích azs thì phải, vậy ý chú muốn tiếp tục cuộc chiến phải ko.
nghiatinh mà reply châm chích thêm bài nào nữa, đảm bão cái bài cảnh báo của kendy sẽ thành hiện thực cho mầy xem....................

sai thì CND cũng đã xin lỗi rồi, việc đếch gì cứ châm chích hoài thế..........

nghe nói thôi mà nói cho bỏ tức, vậy ông bỏ tức rồi thì tụi tui bắt đầu chiến dịch đc chứ, vì đằng nào ông cũng bỏ tức rồi! nói như là đúng rồi !

chốt lại là anh em không được manh động nữa, mọi chuyện dừng lại ở đây, đến khi nào người có thẩm quyền vào lên tiếng rồi giải quyết sau.
Yêu cầu mọi người ngừng công kích nhau, và ngừng các cuộc tấn công lại.

còn admin xem lại thái độ của mình đi, đừng xem azs là "lũ chó" nhá, khen vì tinh thần nhiệt huyết với diễn đàn, nhưng kinh bỉ cái thái độ gián tiếp đá đểu anh em như thế

Last edited by a moderator:
Nói 1 câu thế này cho mấy cậu hiểu.CND là một thành viên lâu đời và kỳ cựu ở AZS,mà AZS là một gia đình cực kỳ đoàn kết và gắn bó.Một khi quyền lợi của bất kỳ mem nào trong AZS bị xâm phạm hay làm tổn hại thì nghĩa là đã đụng chạm đến quyền lợi chung của AZS.Nghe cái bài dầu tiên của Admin thật funny =)) Xin thưa rằng DDos site của cậu chỉ là 2 mem của AZS xài VPS ddos kiểu vớ vẩn nhất thôi đấy =)) Nghe cậu diễn tả lại một quá trình chống attack mà thấy kỳ công và hoành tráng quá :)) Để tớ thử DDos xem cậu configrure sv và against DDos đến đâu nhé :)) Cậu tự vẽ mây nẩy trăng hơi bị nhiều và thái quá rồi đấy.Đang từ tôn trọng chuyển sang phản cảm quá đấy ;))

Ghét cái mặt của đại ca rùi
:)):)):))
Shin không thấy động tĩnh gì
Nản VKl

Ping vẫn bình thường mà mỗi tội vào toàn 500 - Internal Server Error

:):):)

=)) Trình cf sv n' cf FW của admin Shin đỉnh cao quá =)) Vừa thử test 5sec đã thấy 500 - Internal Server Error Vừa stop lại để còn vào đọc bài tiếp =)) Không thì ko đc thấy Admin Shin reply :"> Cho Shin 1 ngày để tiếp tục cf sv và FW,khi nào xong bảo tớ.Tớ sẽ test tiếp cho cậu xem.Với tớ chỉ cần 10min là server cậu susp ngay ;))
Kind regards
Thần Chết AZS

trình của Bác Admin Shin đỉnh của đỉnh cao =)) mới cóa 1 ip ddos mà bác làm như chống cả 1 đội quân mấy nghìn người ấy nhở =)) VCL wa !

cuộc chiến ko cân sức rồi. Mọi ngừoi cứ bình tĩnh đợi xin SHin nói chuyện nhé. Nên đối thoại không nên đối đầu. Chẳng ai có lợi trong cuộc chiến này cả.

Việc tối hôm qua chính tớ làm chứ không phải azs group , nếu cả group tập trung lại hack . rồi ddos liệu thằng shin có đỡ nỗi không , ngày trước BKAV còn không đỡ nỗi huống chi mà MMO4VN mà các bác cứ kiêu ngạo, cái chính là chưa tìm hiểu kỹ đã đổ lỗi cho AZS group tấn công , còn post luôn cả 1 pic giống như là khiêu khích , trong khi tối qua chỉ 1 vài người trong azs có liên quan thôi .....bây giờ không phải là congnamdan phát động đợt tấn công này mà do sự phẫn nộ của anh em trong Group ....pó tay

Chào các bạn,

Thứ 1:
Cho tới thời điểm bây giờ mình vẫn chưa làm tổn thất về vật chất của bất cứ ai. Mình chỉ viết bài nói nên cảm xúc của mình, và tường thuật lại sự việc đã xảy ra. Nếu có lỡ lời xúc phạm thì cho mình xin lỗi.

Thứ 2:
Trong Forum mình đã có Rules sẵn, những thành viên nào vi phạm đều sẽ được áp dụng Rules, dù đúng hay sai. Nếu bạn có thắc mắc gì về cách làm việc của các MOD, buộc phải Report lên Admin, chứ không được làm những chuyện như thế.

Thứ 3:
Đây là Forum của mình, Forum về MMO, nếu các bạn không thích cách làm việc của MOD và các luật lệ ở đây, thì các bạn bạn có thể đi chỗ khác. Còn rất nhiều Forum khác để các bạn tham gia.

Giống như đây là nhà của mình, mình không mời các bạn, thì các bạn không có quyền gì để vào nhà. Nhưng các bạn lại đứng ngoài ném đá dấu tay như thế xem có hợp lý không?

Thứ 4:
Mình chưa hề khiêu khích ai. Thế nhưng các bạn đã vào Forum của mình, nói những lời khiêu khích, đe dọa, lại còn mời thêm bạn của mình vào để quậy phá Forum. Làm Forum mình giờ trở thành một nơi để cãi lộn chứ không còn là nơi để chia sẻ kinh nghiệm MMO nữa.

Thứ 5:
Các bạn có quyền binh vực thành viên của các bạn, thì tại sao mình không thể binh vực các thành viên của Forum mình.

Thứ 6:
Có người nói mình ví các bạn giống chó, vậy mình là mèo rồi. Đó chỉ là hình minh họa mà thôi không ngờ sức tưởng tượng của các bạn cao quá.

Thứ 7:
Mình xin mạo muội nhắc lại lần nữa. Nếu các bạn có thắng đi chăng nữa, thì các bạn nghĩ các bạn sẽ được gì khi sử dụng những tài nguyên quý giá để đánh gục một Server $25/month.

Cuối cùng, mình cũng chỉ nói một câu. Nếu các bạn không thích phong cách làm việc của MOD và những quy luật của Forum thì mong các bạn đừng tới đây quậy phá.

Tuy nhiên, thật sự mình cũng cám ơn các bạn đã cho mình một bài học quý giá. Mình sẽ nâng cấp Server từ $25 lên $30. Mình hy vọng các bạn sẽ giúp mình thử lại hệ thống Firewall mới.

Và sau khi Server mình chết mong bạn thả ra nha, và lên đây Post thông tin các tài nguyên bạn sử dụng để hạ ngục Server của mình.

Thật lòng mà nói, mình rất vinh dự khi được một Hacker chuyên nghiệp viếng thăm. Và mình đã tăng thêm phần hiểu biết của mình về Mạng.

Mình hoàn toàn không muốn khiêu khích các bạn. Mình chỉ muốn hoàn thiện hệ thống Firewall của mình. Để lỡ có ai tấn công thì mình có thể phòng thủ được.

Thân.
Shin

Thì ta cũng có ham hố gì đâu .... chỉ nhắc các mod của MMO4VN thôi quá áp đặt , nếu cứ như thế thì không chỉ mình cnd mà còn nhiều đứa nữa...phẫn nộ thôi ...là forum MMO nên sẽ còn nhiều cao thủ ghé thăm mà , nên mod rút kinh nghiệm , chỉ thế thôi ,
@thần chết : quay về nhà thôi .......byebye anh em MMO4vn , bye shin yêu dấu , ntboy , maxtin , hot.vn ,
@lãng tử : bớt kiêu ngạo và áp đặt đi ,
@nghĩa tình : chưa đủ tuổi đâu , thằng mặt xxx à
@shin : lần thứ 2 congnamdan xin lỗi
Kể cả bên forum bọn tớ thôi ...ghét nhất mấy thằng nick màu mà kiêu ngạo

Thì ta cũng có ham hố gì đâu .... chỉ nhắc các mod của MMO4VN thôi quá áp đặt , nếu cứ như thế thì không chỉ mình cnd mà còn nhiều đứa nữa...phẫn nộ thôi ...là forum MMO nên sẽ còn nhiều cao thủ ghé thăm mà , nên mod rút kinh nghiệm , chỉ thế thôi ,
@thần chết : quay về nhà thôi .......byebye anh em MMO4vn , bye shin yêu dấu , ntboy , maxtin , hot.vn ,
@lãng tử : bớt kiêu ngạo và áp đặt đi ,
@nghĩa tình : chưa đủ tuổi đâu , thằng mặt *** à
@shin : lần thứ 2 congnamdan xin lỗi
Kể cả bên forum bọn tớ thôi ...ghét nhất mấy thằng nick màu mà kiêu ngạo

Cám ơn bạn đã có lòng tốt với Forum. Nhưng một lần nữa bạn lại vi phạm nội quy của diễn đàn.

Thân
Shin

thế rốt cuộc đã xong hết chưa , hay vẩn còn chiến , nếu đã đàm phán xong hết thì Closed topic tránh nội chiến.

Hix. Nãy giờ ko vào dc tưởng vẫn còn ddos ai ngờ reset modem lại dc.
Mình có 1 số điều mún nói với các bạn. Mọi chuyện đều do xích mích của mình và congnamdan. Dẫn đến sự việc ngày hôm nay thì có lẽ ko ai mún. Nhưng mình chỉ mún nói thế này, việc mình và congnamdan đã giải quyết với nhau. Nên mình hy vọng đừng vì chuyện này mà tấn công forum nửa.
Còn về việc có 1 số thành viên MMO4VN bức xúc wa' trong chuyện này mong các bạn bỏ wa vì đó cũng là lẽ thường tình thôi. Các bạn coi AZS là 1 đại gia đình thì các thành viên của MMO4VN cũng là 1 gia đình . Các bạn thử nghĩ xem nếu AZS bị ddos (mình chỉ nói VD thôi đừng hiểu lầm nha) thì các bạn có bức xúc với ng gây ra ko .

Mình rất tôn trọng giới UG của các bạn.MMO cũng từ UG mà sinh ra mà. Chính vì vậy UG và MMO là AE với nhau , nếu ko coi nhau là AE thì cũng đừng xem nhau là kẻ thù nha các bạn.

@congnamdan: Mình sẽ rút kinh nghiệm theo lời bạn nói

P/s : Lời cuối mình xin chúc tất cả các bạn thành công trên con đường của mình dù là UG hay MMO

Good Luck

hòa bình lập lại rồi mừng quá đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week