Trải nghiệm mới scan ssh sau 1 tháng kết quả v~....

Share cho những người như bạn lại thêm mang tiếng, ko biết dùng thì đừng xin share.
:p:p:p:p:p:p:p:p:p
Tôi dùng thấy có virut ...quét thì 1 đống... Tôi rãnh lắm hã bạn. Tôi đây chỉ là cành báo.Ai dùng thì cẩn thận....Còn bạn thích dùng thì cứ việc...lắm mồm thế...:D

bác đi ngược thời đại à :D
người ta toàn sài VPS để scan chứ đời nào ngta sài máy thật đâu . sài máy thật scan khác gì tự sát
Tôi chỉ đơn giản là mở tool xem mặt mũi thế nào thôi...chứ tôi trước giwof ko scan ssh..

Tôi dùng thấy có virut ...quét thì 1 đống... Tôi rãnh lắm hã bạn. Tôi đây chỉ là cành báo.Ai dùng thì cẩn thận....Còn bạn thích dùng thì cứ việc...lắm mồm thế...:D

Tôi chỉ đơn giản là mở tool xem mặt mũi thế nào thôi...chứ tôi trước giwof ko scan ssh..

Lắm mồm cái L.O.L. ĐM tool nào giờ chả có cảnh bảo virus. Ko scan thì lấy về làm mẹ chi mà lên đây kêu.
Bạn ko rãnh mà tự nhiên lấy tool về mở ra xem thế nào rồi lên đây cảnh báo. Vãi.

Lắm mồm cái L.O.L. ĐM tool nào giờ chả có cảnh bảo virus. Ko scan thì lấy về làm mẹ chi mà lên đây kêu.
Bạn ko rãnh mà tự nhiên lấy tool về mở ra xem thế nào rồi lên đây cảnh báo. Vãi.
Hiểu cài gì là từ "cảnh báo" không, cảnh báo giúp mn tôi ăn cái LOL gì trong đó hả bạn...Nó ăn hết hơn 10 file làm việc của tôi..thấy thế mới cảnh báo...sồn sồn vl...
Mà hôm bữa thớt gủi file riêng qua yahoo(kèm file teamview)..chứ ko có link download

Hiểu cài gì là từ "cảnh báo" không, cảnh báo giúp mn tôi ăn cái LOL gì trong đó hả bạn...Nó ăn hết hơn 10 file làm việc của tôi..thấy thế mới cảnh báo...sồn sồn vl...
Mà hôm bữa thớt gủi file riêng qua yahoo(kèm file teamview)..chứ ko có link download

Ai ngta cũng dùng trên vps cả, có dùng trên pc đâu. Với lại ai cũng thừa hiểu kiểu gì chả có virus trong đó.
Thêm nữa, khi c tải file/nhận file thì chường trình chống virus trong máy đã báo mà c còn giải nén ra rồi chạy làm gì để nó ăn file của c?

Bản thân scan ssh nó là hành động tấn công, hack nên tool nó báo virus Bruteforce là đúng thôi. Chưa thấy gì lạ trong tool cả. Ai tin tưởng thì dùng thôi.

update thêm là bản gốc éo thấy con virus nào @@ (ko phải bản được share trên này nhé :D)

em bi lỗi này không biết là tại sao ? mong pro chỉ giúp

Đệch....coment phát nữa...Virut nó ăn quá chừng file của mình....đệch đệch đệch....quet cả tiếng chưa xong
vc
bỏ lên vps chú bác :V

đang tết tây tết về xả kho 1 t7 ip cho mấy chú scan pass
happy new year anh em vui vẻ

Ai ngta cũng dùng trên vps cả, có dùng trên pc đâu. Với lại ai cũng thừa hiểu kiểu gì chả có virus trong đó.
Thêm nữa, khi c tải file/nhận file thì chường trình chống virus trong máy đã báo mà c còn giải nén ra rồi chạy làm gì để nó ăn file của c?
bác chẳng hiểu gì, bạn này bạn ấy cảnh bào cho những ai gà gà ý. Đại loại là mang tool về dùng bằng PC như bạn ấy đó mà :D.
Mình nghĩ gọi là ăn cháo đá......... át.
làm việc thiện còn bị mang tiếng......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back