Trải nghiệm mới scan ssh sau 1 tháng kết quả v~....

bác nào biết ai bán vps để scan ko inbox em phát , thanks

tools  check  fresh.JPG
19k ssh chu' nao hot ko check fresh duoc tam 10k

Bản Tcp Port Scanner 1.5(KEY) : bản dùng key của bác, với bản Tcp Port Scanner 1.5(FREE) là cùng 1 bản hả bác?

đệch, từ ngày cài soft xong giờ thấy PC nó chậm chạp hẵn ra....download KIS về thì quét ra cả đống virut......Ai dùng tool thì nên ngâm cứu kĩ nhé..Thân ái

Đệch....coment phát nữa...Virut nó ăn quá chừng file của mình....đệch đệch đệch....quet cả tiếng chưa xong

mình dùng hàng ngày có sao đâu máy minh cấu hinh con beo gap 10 lan co thay virus no hai đâu :D

mình dùng hàng ngày có sao đâu máy minh cấu hinh con beo gap 10 lan co thay virus no hai đâu :D
Cái Quét dải IP hút mạng kinh ra net làm thử nguyên dàn net đang chơi nó die mạng ghê thật tắtt luôn ko có án mạng :D
Bro có list bác ko em xin với . Để Thread b là hợp lí nhỉ?

Virut cả đống.....ai dùng mà có mất tài khoản này nọ thì đừng có trách nhé....thân ái....

vào đây mà xem minh chỉ dich lai bảng đó bằng resorce hacker sửa vài dòng tiếng nga thôi có lòng ko dung thi thoi dong tools brute mò pass nào chả có em bé =))
site gốc nó đây:
https://kaimi.ru/?s=ssh

Đệch....coment phát nữa...Virut nó ăn quá chừng file của mình....đệch đệch đệch....quet cả tiếng chưa xong
bác đi ngược thời đại à :D
người ta toàn sài VPS để scan chứ đời nào ngta sài máy thật đâu . sài máy thật scan khác gì tự sát

dùng máy thật cũng chả sao vẫn chạy ngon pc chả bị gi ... von then kis nỏrton .... avast bkanti hay bat loi tôols soft ... code auto it voi net de bi tinh nghi nhieu nhat

Virut cả đống.....ai dùng mà có mất tài khoản này nọ thì đừng có trách nhé....thân ái....

Share cho những người như bạn lại thêm mang tiếng, ko biết dùng thì đừng xin share.
:p:p:p:p:p:p:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back