Matrix TrafficMonsoon-TrafficMonsoon.com - Site revshrare 110%, click PTC giá cao min $0.01+

Status
Not open for further replies.
Thanh toán mới từ TMS

nguyenhuudong

Junior
Reactions
162
MR
0.012
Follow me on Facebook
thế éo nào mình ko có cái ads nào. Aiz. nó lỗi bảo mật https thì phải GG không kết nối được ............không thấy cái ads nào . Aiz

gaodenvang

Hero
Reactions
347
MR
0.324
Bạn cho hỏi là mỗi ads duy trì bao lâu vậy, ví dụ như ads sáng thì tối về click có còn không. Mình vừa reg cho bạn nhưng vào chẳng thấy ads nào, vừa click 10 cái sủrf thôi

Bạn cho hỏi là mỗi ads duy trì bao lâu vậy, ví dụ như ads sáng thì tối về click có còn không. Mình vừa reg cho bạn nhưng vào chẳng thấy ads nào, vừa click 10 cái sủrf thôi

Ads thường ra buổi sáng sau 7h và chiều, đôi khi buổi tối cũng có. Nếu nó ra buổi sáng bạn không click kịp thì kinh nghiệm mình cho thấy tối sẽ expried, có lẽ tồn tại chỉ 8h do không thấy TMS đề cập.

Ads thường ra buổi sáng sau 7h và chiều, đôi khi buổi tối cũng có. Nếu nó ra buổi sáng bạn không click kịp thì kinh nghiệm mình cho thấy tối sẽ expried, có lẽ tồn tại chỉ 8h do không thấy TMS đề cập.
Mình thấy phần profile thấy có update photo thông tin, mình có cần verify acc trước khi rút không bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week