Matrix TrafficMonsoon-TrafficMonsoon.com - Site revshrare 110%, click PTC giá cao min $0.01+

Status
Not open for further replies.

cachepuon

Junior
Reactions
104
MR
0.000
Follow me on Facebook
chơi nhiều acc được, cơ mà pay thì pay về 1 tk đc ko nhỉ? hay là mỗi acc pay về 1 tk khác nhau hix

gmail nó cứ bị lỗi ntn là sao mình nhập 2 cái trùng nhau mà

Attachments

227.1 KB · Views: 48

SylviaD

Junior
Reactions
33
MR
0.017
Mình cũng thích chơi free site này với site Ayuwage. Nhưng đợt này không hiểu sao Ayuwage payment lâu quá, hơn 10 ngày chưa payout, ticket chưa trả lời.hix

Tiện thể cho em hỏi chủ threat ngoài lề tí, trang inadbux có còn payout cho chủ thớt không? trnag clikrev thì sao? Hai trang đó giờ ko payout cho em luôn. Thấy nó chỉ pay cho paypal còn tài khoản khác im lặng. cchắc do ko dispute nó được nên im lặng.

Tiện thể cho em hỏi chủ threat ngoài lề tí, trang inadbux có còn payout cho chủ thớt không? trnag clikrev thì sao? Hai trang đó giờ ko payout cho em luôn. Thấy nó chỉ pay cho paypal còn tài khoản khác im lặng. cchắc do ko dispute nó được nên im lặng.
Hơi ngạc nhiên là Inadbux pay cho mình tuần trước vỉ đã xác định nó scam còn clikrev thì có lãi đâu mà thanh toán, nhớ lần pay gần nhất cũng khoảng 2 tuần rồi, đợi khoảng 5 ngày thì phải

Chắc do anh có lượng ref đông nên dđược payout. em bị treo nửa tháng hơn rồi. Lúc đầu cũng ko tin tưởng llắm nên chỉ đầu tư thuê ref thôi. Theo dõi ref làm việc ko ổn nên ko trả fee theo ngày luôn,chờ du minpay rút ra thử nhưng nó treo lại, giờ nó ko trả tiền luôn:), Ref bot làmviệc hăng say lắm, ngày nào cũng click, nhưng mỗi ngày chỉ click 1 ad. Giờ thì để pending mà nhìn thôi:)

Hello

As you know, Traffic Monsoon has struggled with lag even after the most recent server upgrades, so we're going well above what we have setup already.

We'll be moving to multiple servers that can handle the load of traffic coming to Traffic Monsoon.

This will start at 2:50 PM Eastern and is expected to complete by 6:00 PM Eastern

That's 7:50 PM London time to complete around 11:00 PM London time

Your qualification date will be extended 2 days to provide plenty of time for any DNS propagation.

This way, if you're unable to access the site or login during maintenance or during DNS propagation, you'll still be qualified to earn from referral cash links, and revenue sharing (if you have active sharing positions).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week