Matrix TrafficMonsoon-TrafficMonsoon.com - Site revshrare 110%, click PTC giá cao min $0.01+

Status
Not open for further replies.
Rút 10$ thì bị trừ 0.25$ + 2.5$ của 10$ là 0.25 tổng cộng là 0.5 => còn 9.5$
Rút 20$ thì bì trừ 0.25$ + 2.5$ của 20$ là 0,5 tổng cộng là 0.75 -> còn 19.25$
mình chuyển cho người khác thì nó trừ phí bao nhiêu % hả bạn

sao gửi id rồi mà nó ko very cho mà cũng chả thấy nói năng gì nhỉ

PAYING INSTANT

Thấy nhiều bạn upload ID nhưng xác minh chậm, mình up Passport thì 24h sau approve ngay
Mình up lên sau 7 ngày thì bị từ chối, nó bảo thiếu DOB (DOB của mình ở mặt sau ID). Up mặt sau lên nó từ chối. Ghép mặt trước với sau lại 1 ảnh gửi sau vài h thì nhận được từ chối, kêu resize lại file. Resize lại vẫn bị từ chối. Điên tiết quá đổi sang up bằng lái, lại điệp khúc từ chối, resize... Sau gần chục lần như thế mình phát khùng quá, ko up nữa mà ticket hỏi nó rồi, bảo là ID của tao gửi cho PP, PZ... các kiểu verify đều được chấp nhận, mà tao dùng đúng tấm hình đó gửi cho mày thì sao bị từ chối, vậy giờ tao phải làm sao. 3 ngày nay chưa thấy trả lời:oops:.

Mình up lên sau 7 ngày thì bị từ chối, nó bảo thiếu DOB (DOB của mình ở mặt sau ID). Up mặt sau lên nó từ chối. Ghép mặt trước với sau lại 1 ảnh gửi sau vài h thì nhận được từ chối, kêu resize lại file. Resize lại vẫn bị từ chối. Điên tiết quá đổi sang up bằng lái, lại điệp khúc từ chối, resize... Sau gần chục lần như thế mình phát khùng quá, ko up nữa mà ticket hỏi nó rồi, bảo là ID của tao gửi cho PP, PZ... các kiểu verify đều được chấp nhận, mà tao dùng đúng tấm hình đó gửi cho mày thì sao bị từ chối, vậy giờ tao phải làm sao. 3 ngày nay chưa thấy trả lời:oops:.
ban còn bi từ chôi mình thì pending mãi

Ai rút tiền STP trên TMS. Mình muốn xin đổi 2$ WMZ của mình sang 2$ STP, vui lòng inbox cho mình để đổi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week