Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Thím cứ troll e, e rút bao lâu rồi có bao giờ nhập sai đâu, mà sai thì sai 1 lần thôi chứ làm gì sai tới tận 3 lần... :oops:

admin nó deactivate câu hỏi bí mật của thím rồi.:oops: bán rẻ acc cho em nào. em mua 1/20 giá trị còn lại :D.

P/s: Tí vào hỏi support admin xem tao có nhập sai ko. :rolleyes:. Chắc admin nó có thể tra được lịch sử nhập câu hỏi của thím và cho thím biết kiểu "phím Caplock đang bật" chẳng hạn

admin nó deactivate câu hỏi bí mật của thím rồi.:oops: bán rẻ acc cho em nào. em mua 1/20 giá trị còn lại :D.

P/s: Tí vào hỏi support admin xem tao có nhập sai ko. :rolleyes:. Chắc admin nó có thể tra được lịch sử nhập câu hỏi của thím và cho thím biết kiểu "phím Caplock đang bật" chẳng hạn

Đợi chút 1 tiếng sau e quay lại xem còn bị k, sáng bị 1h quay lại vẫn bị, mà e ít khi nào nhập sai câu hỏi bí mật, vì rút bao nhiêu lần rồi chưa bao giờ sai cả... :oops:

Hả, lúc rút nhập câu hỏi bí mật e nhớ là mình k nhập sai, nhập lại lần 2 vẫn báo sai vừa thử lại lần 3 nó báo vậy luôn, bó tay. :oops:
Mình bị tương tự, cũng bảo sai câu hỏi bí mật (có 4 kí tự sai thế bíp nào được :mad:), giờ log vào được bt rồi. Sáng mai 1g30 rút mà bị nữa thì sẽ ticket hỏi.

Mình bị tương tự, cũng bảo sai câu hỏi bí mật (có 4 kí tự sai thế bíp nào được :mad:), giờ log vào được bt rồi. Sáng mai 1g30 rút mà bị nữa thì sẽ ticket hỏi.

E mới log thử thì vào đc, rút thử thì vẫn báo sai câu hỏi bí mật, vcl sai thế éo nào đc, rút kinh nghiệm hồi sáng e vào change câu hỏi thì giờ đã rút đc, trò mới của ad chăng. :confused:

Sáng có pm face ông admin Kavi kêu check dùm acc coi sao, tới giờ vẫn chưa thấy trả lời luôn. o_O

Chắc ad thương e vẫn đang vùng vẫy giữa biển nên vẫn rút ngon lành :oops: thấy các thím long nhong trên bờ nên ad trêu tí :oops:

WTF ? Sáng 6h dậy login rút tiền thì báo "Access to the site has been blocked for you. Please try after following hours : 1", sau 1 tiếng quay lại login vẫn báo vậy. Bác Seal cho e hỏi lỗi này là lỗi gì vậy bác ??
ad bảo lỗi của cậu có thể do nhập sai pass quá nhiều. chú ý Caplock ?

ad bảo lỗi của cậu có thể do nhập sai pass quá nhiều. chú ý Caplock ?

Sai thế bíp nào đc bác, cái câu hỏi bí mật nhập gần cả tháng nay ko sai 1 lần nào tự nhiên hôm nay lại sai, mà sai 1 lần nó báo liền chả nhẽ lại để sai tới 3 lần... Đên khi vào lại đc e thử đánh ở ngoài trước cho chắc ăn xong vào nhập lại rút $ vẫn báo sai, change câu hỏi thì lại đc và k báo sai gì cả ??:eek:

Sai thế bíp nào đc bác, cái câu hỏi bí mật nhập gần cả tháng nay ko sai 1 lần nào tự nhiên hôm nay lại sai, mà sai 1 lần nó báo liền chả nhẽ lại để sai tới 3 lần... Đên khi vào lại đc e thử đánh ở ngoài trước cho chắc ăn xong vào nhập lại rút $ vẫn báo sai, change câu hỏi thì lại đc và k báo sai gì cả ??:eek:

Em nghi là cái đợt bảo trì vừa rồi nó làm câu hỏi bí mật của 1 số acc thành vô hiệu. Nên nếu đổi sang cái mới thì sẽ rút được :D.

Anh em tốt nhất đổi hết đi. Rồi 1h30 đêm nay còn sẵn sàng chiến đấu :D

Em nghi là cái đợt bảo trì vừa rồi nó làm câu hỏi bí mật của 1 số acc thành vô hiệu. Nên nếu đổi sang cái mới thì sẽ rút được :D.

Anh em tốt nhất đổi hết đi. Rồi 1h30 đêm nay còn sẵn sàng chiến đấu :D

Chuẩn cmnr thím ơi, e cảnh báo a e trước vậy thôi, nên change đi cho chắc k lại như e rút k kịp pm nữa. :oops:

Pm face thằng ad Kavi hỏi tại sao thì im ỉm luôn, k thấy tl..... :confused:

Chuẩn cmnr thím ơi, e cảnh báo a e trước vậy thôi, nên change đi cho chắc k lại như e rút k kịp pm nữa. :oops:

Pm face thằng ad Kavi hỏi tại sao thì im ỉm luôn, k thấy tl..... :confused:

Chắc nó cũng éo biết tại sao đâu, :D. Em thấy có mỗi thăngf admin TWS còn biết tí về programmer chứ các admin khác thì khác gì con gà đâu

Chắc nó cũng éo biết tại sao đâu, :D. Em thấy có mỗi thăngf admin TWS còn biết tí về programmer chứ các admin khác thì khác gì con gà đâu

Thà nó tl "i don't know" hay gì gì đó cũng đc, đằng này im luôn mới gét chứ thím... :D

E mới log thử thì vào đc, rút thử thì vẫn báo sai câu hỏi bí mật, vcl sai thế éo nào đc, rút kinh nghiệm hồi sáng e vào change câu hỏi thì giờ đã rút đc, trò mới của ad chăng. :confused:

Sáng có pm face ông admin Kavi kêu check dùm acc coi sao, tới giờ vẫn chưa thấy trả lời luôn. o_O
Nhờ bạn nhắc chứ ko đổi thì thọt cmn thêm 1 đêm :oops:

Lúc đổi câu hỏi ko cần đánh cái pass cũ mà cứ nhập new pass thôi => server làm mất cái pass cũ rồi, acc 2 mình đêm qua ko có pass nên điền vào nó bảo sai là phải.

Lúc đổi câu hỏi ko cần đánh cái pass cũ mà cứ nhập new pass thôi => server làm mất cái pass cũ rồi, acc 2 mình đêm qua ko có pass nên điền vào nó bảo sai là phải.

Uh, khả năng cao là vậy rồi thím. :oops:

Tái hơi sâu :D. Giờ mới hồi vốn để lên bờ cùng các thím. :D. Hi vongj site sẽ sống 1 tháng nữa để em rút tiế. Chúc thím @hai1105 sớm lên bờ đoàn tụ với anh em

Last edited:
Sau khi em vừa hồi vốn thì từ 12h trưa lãi giảm sâu :D.

Gói 1 xu - 3.36%
Gói 2 xu - 3%
Gói 5 xu - 2.64%
Gói 10 xu - 1.92% (Thím nào còn nhiều gói 10 xu thì tha hồ mà tắc) :rolleyes:

Giảm tởm thật, mỗi thứ 1%, kiểu này nằm ngáp la liệt từ tôm tép đến tay to rồi :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week