Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Em đầu tư ngang với thím đấy :oops:. max out bronze với silver:oops:. Giờ mới hồi vốn :oops:

tính ra ăn đc 700 ref + 100 acc chính >>> cũng tầm 800 :oops:

Đánh 2 acc ko sợ bị block cmn acc hả :oops:, hay có mỗi mình là ngây thơ tin cái T&C

Dĩ nhiên là phải biết chơi thì mới chơi được 2 acc :D. Lơ ngơ như em với bác thì cứ trung thành 1 acc đi :D.

Dĩ nhiên là phải biết chơi thì mới chơi được 2 acc :D. Lơ ngơ như em với bác thì cứ trung thành 1 acc đi :D.
Nói mé mé xem tay to có vô tình chia sẻ bí quyết không đó mà :oops:

thật sự là em đu 3 acc đấy ợh :oops: 2 acc con mỗi acc dep 1k. 1 acc ref dep 5.3 xu :oops:

thật sự là em đu 3 acc đấy ợh :oops: 2 acc con mỗi acc dep 1k. 1 acc ref dep 5.3 xu :oops:
Tự sản tự tiêu ghê thậc đã giàu lại càng giàu, lần sau đưa e cầm cho thêm 1 acc đi thím, cho e vài xu mua rau là được rồi :oops:

Thím Lộc ăn nhiều nhất rồi, đề nghị khao a e 1 chầu mát xa vui vẻ. :oops:

Em chưa ăn được xu nào :oops:. Đến tiền mua rau muống còn chưa có :oops:. Nó mà dừng ở đây thì 2 tháng vừa rồi là công cốc

Giờ thím ăn tầm tuần thì bằng e ăn cả tháng, dự là site vẫn sẽ sống 1 tháng hơn nữa. Thấy lắm tây lông mới vào lúc này mà... :D

tin mừng nhất tuần. Định rút PZ mà thử rút PM 200$. tưởng giờ này limit rồi. ai ngờ vẫn rút đc......
Có vẻ ad bỏ limit rồi

April 28, 2016 08:06:58
$200 USD
Perfect Money
U102xxxxxx
Pending

tin mừng nhất tuần. Định rút PZ mà thử rút PM 200$. tưởng giờ này limit rồi. ai ngờ vẫn rút đc......
Có vẻ ad bỏ limit rồi

April 28, 2016 08:06:58
$200 USD
Perfect Money
U102xxxxxx
Pending

Bỏ thì chưa chắc. :D Có thể trong 1 ngày đẹp trời, ai cũng nghĩ limit cmnr rồi đổi ra rút Pz :D

Sau khi em vừa hồi vốn thì từ 12h trưa lãi giảm sâu :D.

Gói 1 xu - 3.36%
Gói 2 xu - 3%
Gói 5 xu - 2.64%
Gói 10 xu - 1.92% (Thím nào còn nhiều gói 10 xu thì tha hồ mà tắc) :rolleyes:

Sau đúng 24h từ đợt giảm sâu hôm qua. :oops: Từ trưa nay admin lại tiếp tục giảm ROI cũng tương đối :oops:

Gói 1 xu - 3.16%
Gói 2 xu - 2.64% (giảm tụt quần :confused:)
Gói 5 xu - Giữ nguyên mức 2.64% (có vẻ lại lần nữa admin ko động vào cái gói ít người có nhất) :D
Gói 10 xu - 1.68% (10 xu đã tắc còn tắc hơn :rolleyes:)

Chắc ngày tàn của TH ko còn lâu đâu. :oops:. Anh em cố gắng vơ vét nốt đi

Last edited:
Nó phải giảm roi thì nó mới trụ được hơn tháng nữa. Tính ra nó vẫn ổn định hơn khối thằng. Trước khi nó có biến admin sẽ tính chuyện mở site mới. Chiêu bài quen thuộc quá mà.
em thì đã lãi đc 600 xu từ nó rồi. Sống càng lâu e càng mừng ^^

Nó phải giảm roi thì nó mới trụ được hơn tháng nữa. Tính ra nó vẫn ổn định hơn khối thằng. Trước khi nó có biến admin sẽ tính chuyện mở site mới. Chiêu bài quen thuộc quá mà.
em thì đã lãi đc 600 xu từ nó rồi. Sống càng lâu e càng mừng ^^
éo gì nhiều thím đã lãi khủng thế rồi cơ á.? Mình mới lãi đc tầm 50 xu:(

éo gì nhiều thím đã lãi khủng thế rồi cơ á.? Mình mới lãi đc tầm 50 xu:(
bác thế là nhiều rồi...trừ tiền RCB ra em mới lời được 5 xu nhá..:rolleyes:

Thời gian này chơi share 10 xu có vẻ lâu hồi vốn nhi.

thì thế em nói là từ đâu nên chơi 2 acc tận dụng gấp 2 lần số share giá rẻ đc mua :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week