Suggest Traffic click Beta

Status
Not open for further replies.
không đứng đâu ssh, nó connect hơi lâu vì time out m đặt là lâu đó thôi :)
mình treo từ sáng tới giờ nó vẫn vậy, bác connect vpx xem hộ thử, bản trước ok mà xài có 2 ngày là key expired, xui thiệt

Time on site: thời gian sẽ tắt trình duyệt
Click after: (nếu có click) khi browser được gọi lên thì thời gian 'click after ' bắt đầu đếm==click point 1. Sau khi click xong nếu có click 2 thì đếm tiếp 'Delay click'==> click point 2, nếu không có click point 2 thì đếm 'Time on site'==> tắt trình duyệt. Cứ như vậy nếu có point 3 hoặc point 4 thì nó sẽ đếm 'Delay click' sau khi hoàn thành hết click mới bắt đầu đếm 'Time on site'.
Delay click: xem trên quy trình click after

mình chửa hiểu chỗ này lắm bác.
ví dụ load link mmo4me,có 1 click thì thời gian boot site = timer click + time delay +timer on site ( timer on site được + cuối cùng sau khi đã delay ) phải ko vậy?
hay timer on site la tổng của timer click va delay ?
thank thớt

mình treo từ sáng tới giờ nó vẫn vậy, bác connect vpx xem hộ thử, bản trước ok mà xài có 2 ngày là key expired, xui thiệt
lỗi nhỏ thôi fix lại 1 tý là đc, nếu treo pc sẽ không sao mà vps lại bị :D

mình chửa hiểu chỗ này lắm bác.
ví dụ load link mmo4me,có 1 click thì thời gian boot site = timer click + time delay +timer on site ( timer on site được + cuối cùng sau khi đã delay ) phải ko vậy?
hay timer on site la tổng của timer click va delay ?
thank thớt
click xong nếu có mới gọi time on site<== nó ko phải là tổng

bác gmail cho em hoi sao check ssh no live hét mà vào banner báo ko thể kết nối poxy

bác gmail cho em hoi sao check ssh no live hét mà vào banner báo ko thể kết nối poxy
ssh nó là live đó bạn, nhưng nếu dùng thư viện ssh này kết nối thì rất kén ssh, nghĩa là sẽ có con show, còn có con nó từ chối, cái này chắc mình sẽ tích hợp thêm thằng bitvssh, nghĩa là các bác có 2 tùy chọn, nhưng thằng bitvssh m sẽ hạn chế thread vì gọi nó khá nặng :)

ssh nó là live đó bạn, nhưng nếu dùng thư viện ssh này kết nối thì rất kén ssh, nghĩa là sẽ có con show, còn có con nó từ chối, cái này chắc mình sẽ tích hợp thêm thằng bitvssh, nghĩa là các bác có 2 tùy chọn, nhưng thằng bitvssh m sẽ hạn chế thread vì gọi nó khá nặng :)
thế thì chuyên lệ đi bác die ac quá

giờ còn beta không muốn test thử phát, down về cứ báo key hết hạn :(

ra bản thương mại chưa thớt?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member