• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Trả Lời Chu Văn Chung

Status
Not open for further replies.
C

Cần gì bạn bè, tôi nè, từ tôi qua bv chợ rẫy chừng 10 phút thôi =))
Cậu chắc ở gần mình. Bữa nào gặp làm vài chai giao lưu

Bác qua bệnh viện chợ rẫy rồi ngồi vào máy tính của bệnh viện như chốn không người chăng :D
Ý cậu ấy là vào nhìn mặt ấy mà. Chứ có check được máy tính hay gì đâu bác

Bác qua bệnh viện chợ rẫy rồi ngồi vào máy tính của bệnh viện như chốn không người chăng :D
êu, vậy là bác k biết khả năng của em rồi, em leo lên cửa sổ đột nhập chứ :D

Fake 100/% vì tao là dân đồ họa + vài mánh để vượt mặt bọn tây

Ý cậu ấy là vào nhìn mặt ấy mà. Chứ có check được máy tính hay gì đâu bác
êu, vậy là bác k biết khả năng của em rồi, em leo lên cửa sổ đột nhập chứ :D
Nhỡ em ấy về quê rồi thì gặp xác trong đó :D
Không có gì nhưng mình ở Lê Đại Hành đây

Nhìn kĩ tí thì thấy chổ ngày tháng, số "02" là một ô vuông đè một ít lên cái mộc đỏ. Cỏ thể là cho lấy cái số 02 ờ trên cut xong đè lên

KO biết bạn bị bệnh thật hay ko, nếu thật tại sao lại fake giấy tờ làm gì, tren mmo toàn thánh soi ko qua dc dâu :D

Mấy cái ko dấu đỏ thì chụp góc độ và kiểu gì ko được , ra hàng photocopy đưa nó 2k nó gõ xíu là xong cái bản đen trắng đó tha hồ chụp hình tự sướng
Còn tấm có dấu đỏ thì so với nguyên mẫu nó trùng nhau vãi hàng , 2 khoa mà 1 thằng bác sỹ làm trưởng khoa mới kinh , cùng 1 số lưu trữ, trùng nếp gấp trên giấy , nói thật giá mà bạn cứ im im mà lặn còn đỡ ăn chửi , cảm thấy bạn làm xấu mặt những đứa con gái tham gia forum , mang cái giới tính ra câu hàng nhằm kiếm sự thương hại. Vừa thấy bạn mới xem comment ở thread này xong out luôn mà ko nói gì nữa à, cần fake giấy tờ gì nữa inbox mình lấy rẻ thôi , chuẩn bị cho 1 bộ ko đụng hàng chứ thế này nhục lắm bạn ạ . Mod @binh6699 @danhmay24h @hungtai1900 @thachthao vào xử luôn cái nick clone đi

hix ai nói j mình cũng tin :oops:
đang xúc động kéo xuống dưới tụt cả hứng
thớt vào thanh minh đi :( đừng để tâm hồn bé nhỏ của mình mất niềm tin vào con người

Fake 100/% vì tao là dân đồ họa + vài mánh để vượt mặt bọn tây
A chào thanh niên lâu lắm rồi ko gặp :D

Proof này fake 100% nhé, thế éo nào khoa CTCH với khoa UBHH lại cùng 1 trưởng khoa. Số NV và SLT là thứ tự bệnh án éo bao giờ có chuyện trùng nhau. Đây làm phòng KHTH BV 4 năm nay rồi nên chắc chắn 100%. Làm gì có bệnh viện nào là BV TW HN, có cần đọc tên các bệnh viện liên quan đến UB hay Nội tiết không? Có cần biết bệnh này nếu chuyển ra HN sẽ vào viện nào ko? *** biết trai hay gái nhưng cái kiểu ăn không nói có, ăn ốc nói mò này làm tổn thương tư tưởng ae có mặt ở đây vl :oops:

A chào thanh niên lâu lắm rồi ko gặp :D

Proof này fake 100% nhé, thế éo nào khoa CTCH với khoa UBHH lại cùng 1 trưởng khoa. Số NV và SLT là thứ tự bệnh án éo bao giờ có chuyện trùng nhau. Đây làm phòng KHTH BV 4 năm nay rồi nên chắc chắn 100%. Làm gì có bệnh viện nào là BV TW HN, có cần đọc tên các bệnh viện liên quan đến UB hay Nội tiết không? Có cần biết bệnh này nếu chuyển ra HN sẽ vào viện nào ko? *** biết trai hay gái nhưng cái kiểu ăn không nói có, ăn ốc nói mò này làm tổn thương tư tưởng ae có mặt ở đây vl :oops:
vãi cả bác sỹ khang :D :eek::eek::eek:

Á đù, may mà bị scam tình cmn thương!

Cần thì pm yh mình giới thiệu cho vài đại ca chuyên fake :))) ko bị lộ ntn đâu

Thứ 6: a nói tôi vay tiền a gần 1 triệu...vậy thì tôi nói luôn nhé...lần gửi lương đầu tiên của tôi a chỉ tính 2 tuần thực chất khi đó tôi làm việc 3 tuần tổng đc 40$ nhưng a chỉ tính 34$ cho 2 tuần gmail báo cáo tổng kết vẫn còn nhé..tiếp sau đó a mới tôi lên nhà a chơi nhưng túi tôi cạn tiền tuần đó tôi làm đc 17$ nhưng a cho ứng 500k vậy tôi thiếu a 8$ tiếp theo sau đó tôi làm đc 14$ nhưng ứng lương 250K vậy là chỉ thiếu a 6.5$ sau đó tôi vay a 300k nhưng làm lẻ tẻ củng đc 1 hay 2$..tổng số tiền thiếu a là 300K thôi nhé..và đã yêu cầu đc trả số tiền này trước khi đi nhưng a k đồng ý và nói quà tăng tôi...tôi nghĩ khỏi cần chụp log chát lên nhỉ.thế mà a vu cho tôi là lừa tiền để vay a thì tôi củng hết cái để nói nữa rồi.
Đây là bảng tính lương cụ thể của em : tính ra em nợ a 970k nhé !:p:p
http://www.mediafire.com/view/ppxblhi5bcfy40t/Proff_thanh_toán_chuyển_nhận_tiền_-_Ngoknu.docx
Dowload về và đọc Proff ảnh hẳn hoi nhé ! cần thì team a cho xem luôn ! Không lại bảo a fake :D:D
A phải mất công vào log chát của trung gian đọc lại và chụp lại là e hiểu đấy !:D:D
Không lại nói a ăn không nói có !:eek::eek:

cái giấy ra viện e fake hơi ẩu, lần sau nên rút kinh nghiệm nhé em.... ;)
lời nói thì cũng tạm ổn rồi, phải tỏ ra hơi bức xúc khi bị nghi oan ( giả vờ bị oan) :p
thực ra cái giấy ra viện
em nên đánh thẳng ra 1 bản giống như cái tờ e fake chẳng hanj
rồi in ra giấy....
xong kiếm lấy 1 con dấu,đóng cho nhòe nhoẹt vào thì ai nhìn rõ được con dấu ấy đâu, mà k nhìn rõ thì coi như là thật rồi.... :eek:
sau đó vo cho nó hơi nhàu 1 chút...
tiếp đó kiếm 1 con đt cùi hay lấy cái cam của laptop cũng đc
chụp mờ ảo các góc cạnh...
vậy là hoàn thành cái proff giấy ra viện...
không khó phải không??? :rolleyes:
đôi lời góp ý, rút kinh nghiệm lần sau....
.
.
.
nói vui thế thôi, mình cũng trong gr của chuchung nên vào hóng hớt tý nhưng mà buồn cười thật.... :confused:

lúc đầu vào đọc thì cũng thấy thương thật đang định chửi chuchung ai ngờ :D

vụ này ra sao rồi! sao tự nhiên lại có hàng fake ở đây ??

Thôi, dĩ hòa vi quý đi, mình xóa hết cmt gây war giữa 2 bạn, mình nhắc nhở bạn brecquela64115 vì bạn gây war với bạn ChuChung trước, nếu bạn vẫn tiếp tục mình sẽ tặng point

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom