Waiting for Answer Trả Lời Chu Văn Chung

Status
Not open for further replies.
Mình k phải mem của ai cả, nhìn thấy fake thì bảo fake thôi :D
Ai nói bác đâu. Nói người khác mà.
Mà thôi, e nó 1m6 mà nặng có 32kg. Ăn thua làm gì, có vài trăm ngàn mà mang lại cho người ta phiền hơn nhiều thứ rồi. Nick trên này cũng banned mất tiêu rùi. Hôm nay thấy Danhmay24h banned forever rồi còn gì.

Fake sao cho giống thật xí đi, fake mà có người biết luôn ảnh gốc @@

Đa số các mem của Chu Văn Chung vào soi mói em nó.

Mình nghĩ bạn Ngọc Nư gì đó làm cái topic này làm gì ta? Theo mình nghĩ ko nên dài dòng vì cũng ko được gì mà càng bị soi mói nhiều hơn. Tốt nhất out luôn đi

Ban cũng đang là người soi mói đó. Ít nhất là tụi mình cũng có chút liên quan, và cũng có những ý kiến khi so sánh đối chiếu những chứng cớ. Out là được hay sao :mad::mad::mad:

Ai nói bác đâu. Nói người khác mà.
Mà thôi, e nó 1m6 mà nặng có 32kg. Ăn thua làm gì, có vài trăm ngàn mà mang lại cho người ta phiền hơn nhiều thứ rồi. Nick trên này cũng banned mất tiêu rùi. Hôm nay thấy Danhmay24h banned forever rồi còn gì.
Bạn ơi, nếu mà bị bênh thật thì ngay cả 1 người chưa quen biết gì như mình cũng sẵn sàng giúp đỡ ngay lập tức vì con người ai cũng có thiện tâm. Còn những người mà đi lừa dối người khác thì ai cũng ghét bạn ạ.

Có cần như thế ko? Sống ko giúp thì thôi làm gì mà mất tình người vậy
m k mem của ai cả. đấy là chính xác nhất ChuChung cũng muốn mình đúng bạn kia cũng thế thì cứ làm vậy cho 2 người thoải mái.

Minh chứng fake ảnh: Chữ kí bác sĩ :D

ủa Đà Nẵng hả, cfe đê thớt ơi ^^

Ban cũng đang là người soi mói đó. Ít nhất là tụi mình cũng có chút liên quan, và cũng có những ý kiến khi so sánh đối chiếu những chứng cớ. Out là được hay sao :mad::mad::mad:
Mình ko can thiệp vào Group của cậu, tại thấy nhiều người hơi quá với e nó. Không đáng.

Tại sao người ta scam vài trăm ngàn, mất nick trên diễn đàn này rồi mà ngồi đánh viết chi li từng chi tiết làm gì?
Mình thấy cũng ko có gì quá đáng cả. Bạn ấy đã nói rõ ràng là "các bạn tự nguyện cho tiền" rồi còn gì. Cho rồi thì mà còn vương vấn. Cái này ko gọi là Scam, lừa đảo, nó giống y chang bạn ra đường cho 1 người fake ăn xin (chắc gì ăn xin thật) rồi bạn nói bạn bị lừa. Mình thấy bạn ấy có 1 chút lỗi, nhưng ko quá đáng đến mức đánh hội đồng như vậy.
Banned là đủ rồi.
MÌNH KO BÌNH LUẬN NỮA.

cfe thớt ơi, em gần đường Bạch Đằng, nếu chồng bỏ được em hốt thớt luôn :D :D :D

Theo như em nói và cái giấy thì em đang nằm ở Chợ Rẫy. Giờ muốn biết thì dễ nè, em chỉ cần inbox tên và số phòng em từng nằm hoặc đang nằm cho anh, anh có bạn bè trong đó có thể xác nhận cho em. Vừa không sợ bị những ánh mắt thương cảm của người khác nhìn vào như em nói + chứng minh dc là em ko nói dối.

C
Theo như em nói và cái giấy thì em đang nằm ở Chợ Rẫy. Giờ muốn biết thì dễ nè, em chỉ cần inbox tên và số phòng em từng nằm hoặc đang nằm cho anh, anh có bạn bè trong đó có thể xác nhận cho em. Vừa không sợ bị những ánh mắt thương cảm của người khác nhìn vào như em nói + chứng minh dc là em ko nói dối.
Cần gì bạn bè, tôi nè, từ tôi qua bv chợ rẫy chừng 10 phút thôi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,642
171,677
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back