Matrix TOPSHAREGLOAB - TOPSHAREGLOAB.COM - REVSHARE ROI 120% - 150%

Status
Not open for further replies.
Site này mình tính toán thì phải tái full sau 15 ngày thì mới bắt đầu có lãi, mà khi đó lãi có chút xíu, nếu chỉ tái full 15 ngày thì lãi ít quá, ko biết đáng chơi ko vì nhỡ sau 15 ngày nó giảm ROI phát là ăn shit :oops:
c đầu tư bao nhiêu $ mà phải tái full tận 15 ngày mới có lãi???

c đầu tư bao nhiêu $ mà phải tái full tận 15 ngày mới có lãi???
100$ bác ạ, nhưng mình vừa nhận ra là mình khờ vì lần đầu tiên chơi trò revshare này nên lúc đầu mình cứ nghĩ là phải sau 5 ngày thì mới mua pack mới, như vậy là 15 ngày mới lãi tí :D nhưng giờ mình nhận ra là cứ sau 1 ngày là đủ tiền mua thêm pack mới rồi nên chắc sẽ hồi vốn sớm :p

Mới nhẩm tính thử thì nếu tái full 15 ngày đầu thì sẽ lời 41$, re-pur thì 61$, ko biết đáng ko nhỉ o_O

Last edited:
cho mình hỏi fee thành viên là 10$. nếu mình ko nộp fee thành viên thì sao nhỉ? :D

12h trưa ngày mai site sẽ chính thức chạy nhé mn. Nên ai đăng ký và muốn đầu tư thì mua luôn Fee thành viên ngay từ bây giờ đi nhé.:)

dep = pm mất ~2%(chưa veri) + 3% web là hết 5% ah @anhbaopro196
hay chỉ mất 3% thôi
2% PM thu, lúc đăng nhập PM để thanh toán , sẽ hiện ra ở dòng phí
3% web thu, lúc nhấn deposit, có bảng hiện ra, tính fee, rồi tổng cộng cần dep vào có cả phí
VD: dep 100$, web thu 103$, số PM bị mất chính xác, 1.02*103= 105.6

2% PM thu, lúc đăng nhập PM để thanh toán , sẽ hiện ra ở dòng phí
3% web thu, lúc nhấn deposit, có bảng hiện ra, tính fee, rồi tổng cộng cần dep vào có cả phí
VD: dep 100$, web thu 103$, số PM bị mất chính xác, 1.02*103= 105.6
ec quên tính fee kep
>5% luôn hix :(

@shopbino đang veri mà chưa thấy cái hóa đơn nó chấp nhận, hôm qua tới h mới đc cái cmnd

@anhbaopro196 t7 với cn giảm còn 12% vây 5 ngày lời 20% nhưng nếu dính cả t7,cn thì mình làm 0 công mà còn lỗ 4%
thế lày là thế lào?

sau 5 ngày tái đầu tư lại là t6 tính tới t3
trong đó có t7 và cn là 12% tương đương 5 ngày là 24+12+12+24+24=96% vậy lỗ 4%
k phải đâu bạn.ROI của nó là 120%.nó sẽ chạy lãi cho bao giờ đủ thì thôi. Cái 5 ngày đó k có ý nghĩa j đâu.:3

Theo bác thớt rồi, để sáng mai mua được pz rồi add fund vào để trưa chiến luôn :) Mạn phép hỏi bác thớt là bác vào tầm nhiêu đấy ??? :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week