Matrix TOPSHAREGLOAB - TOPSHAREGLOAB.COM - REVSHARE ROI 120% - 150%

Status
Not open for further replies.
Nhìn rối quá, có thể cho bài hướng dẫn cụ thể được không chủ thớt

Nhìn rối quá, có thể cho bài hướng dẫn cụ thể được không chủ thớt
a đã chơi revshare lần nào chưa. Nếu chưa thì để e làm 1 bài viết HD cụ thể cách đầu tư. Có gì thắc mắc a cứ hỏi trên đây hoặc qua facebook e.

1 site đình đám của india là TH vừa chính thức scam, admin ôm một khoản khổng lồ chạy mất nên mình quyết định ko tham gia TSG nữa vì nhận thấy bọn admin India cực tham lam và fast scam nên mọi người cũng nên cân nhắc trước khi tham gia :oops:

1 site đình đám của india là TH vừa chính thức scam, admin ôm một khoản khổng lồ chạy mất nên mình quyết định ko tham gia TSG nữa vì nhận thấy bọn admin India cực tham lam và fast scam nên mọi người cũng nên cân nhắc trước khi tham gia :oops:
site nào thì rồi sớm muộn cũng scam.tham quá thì chết thôi.:D

Mà TH cũng sống đc gần 3 tháng rồi.đâu phải fast scam. Chỉ có ô nào tham với vào muộn là chết.

Mình khuyến cáo về bọn admin india thôi, th nó đổi rule và giảm lãi cực nhanh nên những ai vào sau 1-2 tuần là ko chạy kịp rồi, còn ôm cả mil $ chạy mất thì khỏi phải nói về độ tham, site này mình rất kì vọng nhưng admin india làm mình thấy cực kì nghi ngại vì chúng nó thấy lời lớn là chạy liền, bên cạnh đó cũng có urs cũng vừa vào tay india là scam luôn chứ ko riêng TH :rolleyes:

Mình khuyến cáo về bọn admin india thôi, th nó đổi rule và giảm lãi cực nhanh nên những ai vào sau 1-2 tuần là ko chạy kịp rồi, còn ôm cả mil $ chạy mất thì khỏi phải nói về độ tham, site này mình rất kì vọng nhưng admin india làm mình thấy cực kì nghi ngại vì chúng nó thấy lời lớn là chạy liền, bên cạnh đó cũng có urs cũng vừa vào tay india là scam luôn chứ ko riêng TH :rolleyes:
bọn ấn vừa dâm vừa bựa:D

muốn theo nhưng newbie cần hướng dẫn :v thớt viết bài hướng dẫn cụ thể dc ko ạ
đc nhưng đợt này đang thi cuối kỳ nên mình chưa làm đc.mình sẽ cố gắng làm 1 bài viết HD cách đầu tư site này trong ngày mai.:D

muốn theo nhưng newbie cần hướng dẫn :v thớt viết bài hướng dẫn cụ thể dc ko ạ
có gì không hiểu cứ đăng hỏi trên đây hoặc inbox trực tiếp mình nhé.thanks.;)

ví dụ mình mua gói 3$ sau 5 ngày hết hạn thì 3$ đó mất luôn hay nó trả lại cho mình ấy :D
3$ đó sẽ thành 3.6$ và đc chia theo tỷ lệ 70% vào Cash balance (tài khoản chính có thể dùng để rút về ví hoặc dùng để tái đầu tư) và 30% vào RePurchase (tài khoản bắt buộc phải tái đầu tư lại)

Site đã cho phép mua membership thành viên rồi nhé mn.Nên mua cái này trước ngày 5-6 nhé.:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,452
172,544
Latest member
buidinhthien001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week