Matrix TOPSHAREGLOAB - TOPSHAREGLOAB.COM - REVSHARE ROI 120% - 150%

Status
Not open for further replies.
chơi 2 acc cho nhanh hồi vốn có sao ko nhỉ :D
Chơi 2 acc site này thì cũng k ăn đc mấy đâu. Vì site mất fee thành viên với k ăn đc hoa hồng khi ref tái phần repuchar.:D

Theo bác thớt rồi, để sáng mai mua được pz rồi add fund vào để trưa chiến luôn :) Mạn phép hỏi bác thớt là bác vào tầm nhiêu đấy ??? :cool:
Tùy bạn ơi. Nếu có thể thì mua max gói 3$ nhé. Còn nhiều hơn thì chiến thêm gói 7$.:D

12h trưa ngày hôm nay site sẽ chính thức chạy. Các bạn nên mua fee thành viên trước khi site chạy nhé. Với điền cổng thanh toán trong mục setting rồi chọn cashout.

Site đã cho Add fund rồi nhé ae. Quẩy lên nào.:))

Cách điền cổng thanh toán: vào mục setting rồi chọn cashout và điền cổng thanh toán mà mình dùng vào
Cách dep tiền: Vào chỗ Add Money (gần chỗ log out phía trên cùng bên phải) rồi chọn cổng thanh toán mà bạn dùng để dep tiền
P/S: hôm nay Admin mới cho Add fund nên mình HD tạm ae như trên.:D

Ae nhớ mua ads pack xong thì phải vào suf 10 Ads nhé. Hiện tại mình đang k có ở nhà nên chưa HD cụ thể được cho các bạn.:3

Các bạn sau khi Add Money vào site thì tiến hành mua Ads Pack luôn nhé. Sau khi mua Ads pack xong thì view 10 ads.:)

HD cơ bản mua Ads pack trong site khi các bạn đã Add Money

Attachments

234 KB · Views: 50
Cập nhật quan trọng cho ae. Nếu ai mà chữ Populate Earnings màu vàng như dưới ảnh thì nhấn vào để Site reset lại cổ phiếu và sẽ nhận đc lãi còn nếu nó màu trắng thì k cần nhấn nữa nhé.:)

Last edited:
lượng thành viên mua Fee thành viên và Inverst khá ok khi ra mắt chính thức ngày hôm nay.:)

Ae chú ý cứ sau 6 tiếng thì chữ Populate Earnings lại chuyển sang màu vàng như dưới ảnh. Và khi đó mn phải nhấn vào đó để Site reset cổ phiếu và nhận được lãi.
P/S: k nhất thiết cứ sau 6 tiếng là phải nhấn. Có thể sau 7,8,9... tiếng. Các bạn cứ vào Site mà thấy nó màu vàng như thế thì ấn vào nó để nhận lại.

Hiện tại vấn đề View 10 Ads: các bạn phải đợi nó chạy hết thời gian mới đc view. Tức là cách 24h sau lần view trước mới đc View Ads lần tiếp theo. Và các bạn phải nhớ hàng ngày vào View Ads và click vào chữ "Populate Earnings" nếu nó có màu vàng để đc chia lãi.:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week