Matrix Topic tổng hợp thiệt hại JSS retart Version 4

Status
Not open for further replies.
Tao-vinammos-tao -khác biệt :m121:=> khác thường :m020:

109/152 pos. vãi lọ. lần đầu tiên dính rs shock quá

ko nhớ vụ restar lần trước ah nó thông báo là VD ngày A sẽ thực hiện nhưng nó kéo dài thời gian ra thì post nó vẫn trả tiền , nếu tính ra đúng 3 tháng nó restar 1 lần chứ đâu có sớm hay muộn , VD Zeek hay UI có chuyện thì gạch đá có rơi như JSS ko , nên nhớ chơi MMO là mạo hiểm đc thì ăn ko thì chịu chứ ai bảo là chơi và kêu , vậy nên chơi hay ko chơi đấy là ở các quý vị có muốn tiền hay ko
Vâng, nếu lần này nó cũng kéo dài time ra cho đủ 3 tháng thì ai nói làm j. Còn nếu bác vẫn cái lý luận "nếu tính từ ngày cut off pos đợt trước thì đến h là đủ 30 ngày" thì mình ko tranh cãi nữa nhé, đã giải thik ở trên rồi.

Thêm 1 điều là khi đầu tư thì đúng là có chơi có chịu, và càng đúng hơn khi nhà đầu tư có quyền phân tích cái mà mình đầu tư vào. Nên ko có cái sự kêu khóc nào ở đây cả, ok?

Cái mình muốn nói ở đây là nó đag gặp vấn đề nặng nề về tài chính. Tại sao mình dùng từ "nặng nề" thì cứ xem tình hình hoạt động của nó hiện nay, hay đơn giản hơn là so sánh JSS ở đợt này và đợt trước thì sẽ rõ.

Nói về thời điểm đầu tư thì lại là 1 điểm chứng tỏ JSS đag có vấn đề, bởi cam kết duy trì 81-90 ngày giữa 2 đợt RS đã bị phá bỏ bởi chính nó. Một số người bảo nếu dep vào ngay sau ngày cut-off position date thì vẫn đủ 30 ngày, nhưng xin hãy phân biệt cut-off position date và RS date. JSS ko giữ đc cam kết của nó, đơn giản là vậy.

Còn việc các đại gia lời thế nào thì thật khó hiểu, họ dep ltuc khối lượng lớn vào ~ ngày ngay trước cut-off day, chưa kịp hoàn vốn trên số $ dep đó thì dính RS, và tài khoản càng lớn thì tỷ lệ convert càng cao, nếu hy vọng vào matrix thì cũng ko hợp lý vì tình trạng place pos trễ tới 1 tháng. Vậy đại gia ăn lời ở đâu với tính trạng JSS hiện nay ???

mình đâu có dùng từ nào nặng nề đâu cậu, thì đúng là nó HYIP mà, + chính reset giúp nó sống tiếp. các bạn có công nhận điều này ko ? đợt reset này nó lãi lắm :)

Vâng, nếu lần này nó cũng kéo dài time ra cho đủ 3 tháng thì ai nói làm j. Còn nếu bác vẫn cái lý luận "nếu tính từ ngày cut off pos đợt trước thì đến h là đủ 30 ngày" thì mình ko tranh cãi nữa nhé, đã giải thik ở trên rồi.

Thêm 1 điều là khi đầu tư thì đúng là có chơi có chịu, và càng đúng hơn khi nhà đầu tư có quyền phân tích cái mà mình đầu tư vào. Nên ko có cái sự kêu khóc nào ở đây cả, ok?

Phân tích để có quyết định đúng đắn....
Có chơi có chịu là đương nhiên...nhưng chịu kiểu ngu thì...no comment!!!

mình đâu có dùng từ nào nặng nề đâu cậu, thì đúng là nó HYIP mà, + chính reset giúp nó sống tiếp. các bạn có công nhận điều này ko ? đợt reset này nó lãi lắm :)

Nhưng Re-Set thu hẹp thời gian khi người ta chưa kịp hoàn vốn thì sẽ không ai dám chơi,vì kiểu gì cũng mất tiền.....

vậy cậu đi kêu gào đừng dep JSS nữa vậy là ok phân tích hay tích phân JSS cũng là thế chơi JSS là may rủi đc ăn ko nhịn :D

còn thằng vina mốc kia nữa có thích ăn gạch để khác biệt ko

cậu nói vậy là ko đuco rồi,đã biết có chơi có chịu,nhưng cũng fai biết phan tích tình hình thế nào,đẽ những mem mới sau này có quyết dinh dúng đắn,chứ chới mà cứ đâm đấu vào mà chơi thì có lúc chết ko kịp ngáp.

vậy cậu đi kêu gào đừng dep JSS nữa vậy là ok phân tích hay tích phân JSS cũng là thế chơi JSS là may rủi đc ăn ko nhịn :D

còn thằng vina mốc kia nữa có thích ăn gạch để khác biệt ko
Tớ có kêu gào mọi ngừ ơi đừng dep nữa đâu cậu, bôi bác tớ thế :)). Chỉ đơn giản là nghĩ, thắc mắc và đặt câu hỏi, nhưng chắc ko hợp tai cậu rồi, thôi chúc niềm tin mang lại thành công (ủng hộ gạch thằng cha mos :binhsua146:)

Từ "nặng nề" là mình dùng mà, có nói cậu dùng đâu :).
Ừa, RS giúp nó sống thì mình zui, miễn là đừng đè lên mem mà sống là đc rồi :))

:binhsua10: 205/230 :binhsua10: đền cho 16,40$
Nó toàn nhắm mấy Posion còn 30-40 day reset
Chừa lại cho mình đống 10-17 ngày hết hạn :binhsua10: hu hu . . . sau 2 tháng huề vốn thì phải

bắt đầu chuẩn bị show diễn : " tonghieu và những người bạn " ở topic này rồi à ?

Nói đi nói lại thì các bác vẫn bảo nó nguy hiểm và dụ dỗ mọi người sang uni là ref thôi chứ gì ? Nói thật nhé , tôi thấy tởm cái trò ra vẻ ta đây hiểu biết , ta đây cao thượng , rồi phê phán JSS , rồi hướng dẫn tăng rank web , .... bao nhiêu trò , cuối cũng thì cũng chỉ dấn về 1 câu : " Đầu tư vào UNI đi " , bựa không thể chịu được .

Còn ai thích kiểm tra xem có đúng JSS tăng trưởng nóng không , thì cứ thử reg 1 acc , lưu thời gian , 30 phút sau reg 1 acc nữa xem , trong 30 phút có bao nhiêu acc new ?

Rồi thử thống kê , riêng ở cái diễn đàn mmo này , bao nhiêu người dep vào PZ , rút ra LR để ăn lời , ai cũng làm thế , thì nó gặp vấn đề với thanh toán là đương nhiên rồi .

Và chơi ở đây , không phải có mỗi mình các ông chơi Uni là biết suy nghĩ , ai chơi cũng phải tính toán hết , đừng có lên mặt , Chắc gì các ông đã khôn bằng 1/10 người ta .

Ông tonghieu thích tỏ vẻ ta đây kinh nghiệm đầy mình đúng ko ? tôi thấy ông đầu tư thì chẳng bằng ai , chỉ chém gió bốc phét là giỏi .

bắt đầu chuẩn bị show diễn : " tonghieu và những người bạn " ở topic này rồi à ?

Nói đi nói lại thì các bác vẫn bảo nó nguy hiểm và dụ dỗ mọi người sang uni là ref thôi chứ gì ? Nói thật nhé , tôi thấy tởm cái trò ra vẻ ta đây hiểu biết , ta đây cao thượng , rồi phê phán JSS , rồi hướng dẫn tăng rank web , .... bao nhiêu trò , cuối cũng thì cũng chỉ dấn về 1 câu : " Đầu tư vào UNI đi " , bựa không thể chịu được .

Còn ai thích kiểm tra xem có đúng JSS tăng trưởng nóng không , thì cứ thử reg 1 acc , lưu thời gian , 30 phút sau reg 1 acc nữa xem , trong 30 phút có bao nhiêu acc new ?

Rồi thử thống kê , riêng ở cái diễn đàn mmo này , bao nhiêu người dep vào PZ , rút ra LR để ăn lời , ai cũng làm thế , thì nó gặp vấn đề với thanh toán là đương nhiên rồi .

Và chơi ở đây , không phải có mỗi mình các ông chơi Uni là biết suy nghĩ , ai chơi cũng phải tính toán hết , đừng có lên mặt , Chắc gì các ông đã khôn bằng 1/10 người ta .

Ông tonghieu thích tỏ vẻ ta đây kinh nghiệm đầy mình đúng ko ? tôi thấy ông đầu tư thì chẳng bằng ai , chỉ chém gió bốc phét là giỏi .

không nhất thiết phải nặng lời thế đâu bạn, đầu tư: mỗi người 1 ý kiến mà thôi. ai thích thì chơi, không thì nghỉ, đầu tư vào đây là phải tính rủi ro.

Last edited by a moderator:

Có vẻ kích động nhỉ :))
UInvest chứ ko phải UNI nhé cậu

cậu nào nói reset mà không đủ thời gian hoàn vốn thì xem lại :))

ko chơi =.=, mà chu kì RS của nó dạo này là bao lâu nhỉ .... Hãi a này quá =))

JSS là ổ hụi mà chủ hụi xù công khai mem éo làm j dc =))

kemaam01 hoàn thành chu kì vào ngày 23 , mà ngày 30 nó mới restard , tức là chu kì của nó ít nhất cũng đã 88 ngày , có gì mà phải gào lên là nó phá lời hứa ?

cái chuyện gào lên phá lời hứa chỉ là do 1 vài đồng chí không biết đọc , hoặc đọc không hiểu , cố tình gào lên để vu cho nó thôi .

bài mình chửi thẳng , chắc cũng hơi gay gắt , nhưng mà nhịn mãi không được , topic nào của JSS cũng nhảy vào , phán mấy câu trời ơi đất hỡi , rồi bị ném gạch thì chửi người ta ngu , thể loại người gì thế không biết nữa .

Mà ngẫm kĩ , thì từ xưa cũng đã có nhiều người mong JSS die để lôi kéo ref rồi , có phải bây giờ mới có đâu . đúng là : " Lý thông thì thời nào cũng có "

muốn ăn tiếp thì bán nhà bán cửa mà đập vào bây giờ đi, còn đập sau chưa thu vốn nổi mà lỗ thì ráng mà chịu =))

ko chơi =.=, mà chu kì RS của nó dạo này là bao lâu nhỉ .... Hãi a này quá =))

JSS là ổ hụi mà chủ hụi xù công khai mem éo làm j dc =))

kết câu sau của bác. 1 pos sống 81 ngày bác ạ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,978
173,035
Latest member
giaminh81

Most viewed of week

Most discussed of week