Matrix Topic tổng hợp thiệt hại JSS retart Version 4

Status
Not open for further replies.
Của mình mất 16 pos nó trả 7.40$ :(. chán thật

Biết là thế nhưng lần trước tiền đền bù nó đưa tiền ngay. Sáng nay mình kiểm tra thì mất đến >50% số 2500po của mình. Mà éo hiểu là sao nó đền bù có 36$ ak, chả hiểu...Làm khỉ gì mà bù ít thế trời.....
Mình là mình đủ điên goy ak. Ai rành vấn đề này giải thíc dùm với....:binhsua160:

Đợt này nó làm nhanh và cố tình làm như vậy,chả theo quy luật nà hết.Lý do tại sao thì một số người cố tình không hiểu hoặc không muốn hiểu....
Haizzzz
Đáng tiếc,đáng tiếc

:binhsua09: tổng thiệt hại 50% tất cả các acc đền bù chỉ bằng 1/3 của số ps thiệt hại.

vẫn chưa biết xem đền bù và thiệt hại ở chỗ nào, các bác chỉ dẫn em với

vào xem cái ăn lãi hàng ngày là bao nhiêu --> nó có ghi riêng dòng restar ăn dc bao nhiêu mà

vẫn chưa biết xem đền bù và thiệt hại ở chỗ nào, các bác chỉ dẫn em với
muốn biết chính xác thiệt hại thì copy cái bảng ra excel dùng hàm sum lại rồi trừ ra số tiền đã ăn, mấy cậu kêu mất nhiêu pos nhưng mà tính lại xem mất là bao nhiêu, khéo lại lời rồi mà còn than

về vấn đề tính thế nào là restard , tôi hiểu theo cách trên , và cậu hiểu theo cách dưới . cách trên thì nó vẫn giữ lời hứa , còn cách dưới thì không , ok ?

Cậu minh họa rất dễ hiểu.
Ok, đồng ý ở đây có sự mập mờ trong khái niệm RS của JSS. RS là 1 ngày hay là pending 2 tuần + RS 1 ngày? Cái mập mờ này làm đảo lộn tính toán của ko ít nhà đầu tư.
Còn chuyện tôi cmt khá căng thẳng về bài post của cậu kfai vì tôi bảo vệ tonghieu hay ai khác, mà là vì thật khó chịu đựng cái cách cậu dùng ~ từ ngữ nặng nề và xỉa xói người khác trong ~ post của cậu, chưa kể đến việc áp đặt suy nghĩ của cậu lên người khác 1 cách thiếu minh chứng nữa. Cậu nghĩ đó là thẳng thắn, nhưng tôi nghĩ đó là thiếu suy nghĩ. Góp ý chân thành! :|

Mất 16/53 pos, đền được 12$ hix hix thiệt hại khá là nặng vì nó toàn thiến pos còn 45 ngày mới đau chứ!

hãy đứng lên làm lại cuộc đời nào :m066: khi ta bị ngã :dap: thì ta phải biết đứng lên đi tiếp :m044:

Đầu bùi nhà nó, em mất 109 pos đc 50$ trong khi thằng bạn có 5 pos, mất 3pos đc đền 17$ :)). Lãi vãi *** ra

cái đệt,mình bị dính đến 73% , bố khỉ thật :binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,128
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week