Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

acc cũ mà bây giờ dismiss ra khỏi group có bị ban không bạn ^^~ mà 1 group add được tối đa bao nhiêu nich thế

acc nào h mà dismiss cũng bị banned hết bạn à, vì pix nó đã cảnh báo như vậy rồi mà, nên trc khi dismiss hãy suy nghĩ thật kỹ coi nó còn giá trị sử dụng ko đã nhé.;). 1 gr add đc vô số id nhé, cái này tùy thuộc vào số $ bạn kiếm đc thôi, kiếm đc càng nhiều $ thì nó sẽ tăng invite lên.

vào trang asian nó báo thế này rồi chuyển qua trang khác bác nào chỉ giúp em No website is currently set up at this address.

If you just set this site up, there may be a slight delay of up to a minute while the new Apache configuration is loaded; try visiting the page again in a minute or two and clicking refresh in your browser.

Redirecting to our main rentals page in 5 seconds..

Ảnh chụp màn hình_2012-03-31_165101.jpg
giúp em cái nì đi

lâu lâu không log vào pix, mới log vào thấy tv trong group của mình bị màu đen, vậy có phải là bị ban không vậy?

lâu lâu không log vào pix, mới log vào thấy tv trong group của mình bị màu đen, vậy có phải là bị ban không vậy?

vậy là bị banned rồi còn gì nữa bạn;));))

Khổ thân bạn chắc dính đợt ban vừa rồi, banned hàng loạt ID không cạp ;))

có ai biết thứ tự log in soft asian pix theo thứ tự thế nào cho nó khỏi load code khi mỗi lần add mỗi id vào soft ko , nghĩa là khi log in xong 1 lượt thì mới bắt đầu nhấn load code để làm ấy , ko phải log in chưa xong 1 đống id thì phải vừa log vừa gõ :(

Soft Asian sao kg mở đc nữa nhỉ, vào trang asiandataservice.com cũng kg đc luôn hết hạn DNS gì gì đó. Có bác nào bị thế này kh?
http://asiandataservice.com/download đây nè bạn
có cách nào gia hạn thêm soft xd mà ko cần pm bác ấy ko nhỉ , ngày mai soft hết hạn mình muốn mua hôm nay mà ko cần chờ bác ấy , ai giúp với nhé , thank :)

các bạn cho mình hỏi pix mà acc cũ thì làm không cần giữ pri hả ko để acc ban là được phải không ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,077
Latest member
mrpotter0709

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back