Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

hi

cho em hỏi tí, em dùng soft asian thấy admin đưa thì k gặp lỗi gì nhưng mỗi tội ban ngày load chỉ tầm 240code/h, ban đêm thì 420code/h còn loading suốt .mặc dù e pri 0 mà. như vậy có phải do soft k các bác

sao mìh đag gõ ? cái soft tự tắt là sao z mấy pác.soft asian àk ? :binhsua04:

cho em hỏi tí, em dùng soft asian thấy admin đưa thì k gặp lỗi gì nhưng mỗi tội ban ngày load chỉ tầm 240code/h, ban đêm thì 420code/h còn loading suốt .mặc dù e pri 0 mà. như vậy có phải do soft k các bác

add nhiều id vào :D .

cho mình hỏi lỗi vào là time out ko thể làm việc được là tại sao vậy < soft xd >

soft asian phiên bản soft nền đen tự đọng Dis ra sau 2 phut chưa kịp add xong đã dis rồi nữa

mọi người cho hỏi cái soft asian nó bị sao vậy nhập đúng mà cứ báo sai
nhập mỏi tay rồi
có panel rồi nhé

Last edited by a moderator:
mình làm trên soft asian có 1 hiện tượng quá lạ

mình add 1 số id vào đánh thì không nổi 2p tự động dis soft còn add các id khác vào thì ko sao hết ai từng bị như mình không

Cho e hỏi chút, ko biết cái này có ai hỏi chưa nữa, nhưng mong mọi người trả lời dùm :D

Em xài soft asian, add 5cc vào, chỉ cạp đc 1cc, mấy acc khác lúc mới add vẫn lên đc vài cái, nhưng khi add đc 4-5c rồi thì nó im re lun.:binhsua72:

Cho e hỏi chút, ko biết cái này có ai hỏi chưa nữa, nhưng mong mọi người trả lời dùm :D

Em xài soft asian, add 5cc vào, chỉ cạp đc 1cc, mấy acc khác lúc mới add vẫn lên đc vài cái, nhưng khi add đc 4-5c rồi thì nó im re lun.:binhsua72:
gõ lúc nào id cũ hay mới ( trước 14/2 hay sau ) , gõ ban ngày thì không ra hình là đúng rồi :D

mình làm trên soft asian có 1 hiện tượng quá lạ

mình add 1 số id vào đánh thì không nổi 2p tự động dis soft còn add các id khác vào thì ko sao hết ai từng bị như mình không
vậy là lỗi soft asian ko kết nổi với server nên dis hết,xài XD soft đi

Bị diss soft nào ku

ai có link soft maytram ko ( pix) cho mình xin với , down ở topic kia bị lỗi , vào trang chủ của ẻm nóa củng ko đc , help help!

tình hình là 2 tuần nay mình bị chứng can't connect internet khi dùng soft Team18, dù lúc đó thử download vẫn download đc 600kb/s( gói cước 6mb FPT), sau đó thử dùng laptop ông anh dùng wifi cũng bị loading dài dài( dù là 2 giờ sáng, giờ thiêng của anh em captcha), cài lại win rồi nên chắc ko phải do sung đột hay phần mềm virus gì đâu, các pro dân IT hay mấy ông kinh nghiệm lâu năm có thể nghiêm cứu dùm mình đc ko. Thanks

tình hình là 2 tuần nay mình bị chứng can't connect internet khi dùng soft Team18, dù lúc đó thử download vẫn download đc 600kb/s( gói cước 6mb FPT), sau đó thử dùng laptop ông anh dùng wifi cũng bị loading dài dài( dù là 2 giờ sáng, giờ thiêng của anh em captcha), cài lại win rồi nên chắc ko phải do sung đột hay phần mềm virus gì đâu, các pro dân IT hay mấy ông kinh nghiệm lâu năm có thể nghiêm cứu dùm mình đc ko. Thanks
do pix và phần mềm...down XD mới

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,079
Latest member
modelingcourse

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week