Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

Mình mới tham gia Pix chưa lâu, đang xài soft XD. Mình chưa hiểu trong soft có cho lựa chọn 3 server để gõ, vậy khi nào thì chọn server nào vậy các bạn?

Mình mới tham gia Pix chưa lâu, đang xài soft XD. Mình chưa hiểu trong soft có cho lựa chọn 3 server để gõ, vậy khi nào thì chọn server nào vậy các bạn?
Chọn server nào đấy là tùy bạn. Muốn biết lúc nào nên chọn server nào thì sào topic http://mmo4vn.com/showthread.php?43688-Update-tinh-hinh-load-cua-Pix-moi-van-de-qua-topic-ver24- để biết. Mọi người gõ rùi update tình hình load pix. Cái nào load tốt thì chọn

Mình mới vào nghề cap , đọc qua thấy có soft asian liền down về dùng thử mà không đc.
Add được acc nhưng khi ấn Start Work thì Status ghi là Unauthorized! ???
Ai giúp mình với ...

có bạn nào bik cách tạo mail hàng loạt để đăng kí pix ko, khoảng tháng trước có thấy topic về cái này giờ tìm hoài ko thấy đâu cả :(

Có tool tạo mail zing hàng loạt của bác evorlet hay sao đấy, hình như có ở chữ kí bác ấy

e là newbie , muốn tham gia pix. Các tiền bối nào bán cho e cái ID lập được group với. Nếu tiền bối nào hảo tâm cho e thì tốt quá. Em cảm ơn trước.
Yah của e: eddyduy_yb

các member mới bik chơi thì nên chọn group nào uy tín mà tham gia
Đừng nên solo tốn công

Uhm, các bạn newbie thì nên kiếm 1 group nào đang tuyển người mà làm
cứ làm 2 3 tuần cho quen đi đã
rồi hãy mua group riêng rồi tự làm

Em ko tạo đc acc trên pox bro nào tạo giúp em vs. Em tình nguyện làm ref cho. Mail: [email protected]

Pix ko có chế độ ref bạn ah. Một là solo, hai là làm "thuê" cho 1 chủ group khác. Mà tình hình thì hiếm có chủ group nào nhận thêm mem trong dk loạn lạc hiện nay. Còn solo thì mình nghĩ bạn nên tìm hiểu kĩ trong topic, rồi mua cho mình 1 group để bắt đầu chiến nhé.

Em ko tạo đc acc trên pox bro nào tạo giúp em vs. Em tình nguyện làm ref cho. Mail: [email protected]
Pix ko có chế độ ref mà chỉ có chế độ group nhé
nếu bạn thích thì pm yahoo
bạn có thể làm cho mình nếu thích
giữ nguyên rate cho bạn
tại group mình acc dư khá nhiều

Pix ko có chế độ ref mà chỉ có chế độ group nhé
nếu bạn thích thì pm yahoo
bạn có thể làm cho mình nếu thích
giữ nguyên rate cho bạn
tại group mình acc dư khá nhiều
ok bác pm yahoo em nha [email protected]
em đc trả thế nào vả tool ra sao ak