What's new

Tutorial TOPIC SHARE OFFERS LEAD- GIAO LƯU TRAO ĐỔI, GIẢI ĐÁP THẮC MẮC VỀ OFFERS

GumballWatterson

Senior Member
Reaction score
159
mấy bác cho hỏi hiện tại là chuyển sang real phone hết rồi hay còn bluestack ko nhỉ.
tại có vài việc nên mới quay qua box offer hỏi :(
Có cách nào change device cho bluestacks 4 ko ạ, có thể gợi ý mình tự mày mò hoặc share link tool càng ngon ạ (free hay có fee đều dc :3 )
sẵn cho mình hỏi con bluestack 4 này dùng proxifier mình chọn 3 cái là HD-Agent,HD-Player;Bluestacks thì cái Bluestacks nó báo đỏ kinh khủng, ko vào mạng dc có cách nào fix ko ạ

TAKASHO

Hero
Verified
Reaction score
427
có ae nào xài z3 chạy tool lead không cho mình ít review với

notspampls

Senior Member
Reaction score
167
Share kèo đến từ AT

Snowthority iOS AT

TAKASHO

Hero
Verified
Reaction score
427
androi giờ thì nên chơi máy thật. các trình duyệt giả lập giờ bị check kinh lắm, đa số các cao thủ đổi sang dt thật hết rồi bạn. nếu còn thì cũng chỉ số rất ít mới dùng giả lập blue như ngày xưa. Mình bỏ androi nên chỉ up ios thôi, còn hiện tại thì androi vẫn ngon hơn ios nhiều.
android giờ tool của ai ngon cậu cho mình ít tên với đói quá qua mobile kiếm thêm :))

caffebuon

Hero
Reaction score
690
android giờ tool của ai ngon cậu cho mình ít tên với đói quá qua mobile kiếm thêm :))
androi thì nên dùng akphone hoặc akchange của võ anh khoa. đừng mua của tiến mạnh. tuy mình k dùng nhưng hình như cùi. thấy nhiều ae mua dùng cả ios lẫn androi đều bán thanh lý hàng loạt để đổi key khác. mà bán giá thì không rẻ tí nào. quảng cáo thì hay như chim hót. Còn chất lượng thì thấy ae sài phải thanh lý hoàng loạt. :D

caffebuon

Hero
Reaction score
690
mấy bác cho hỏi hiện tại là chuyển sang real phone hết rồi hay còn bluestack ko nhỉ.
tại có vài việc nên mới quay qua box offer hỏi :(
Có cách nào change device cho bluestacks 4 ko ạ, có thể gợi ý mình tự mày mò hoặc share link tool càng ngon ạ (free hay có fee đều dc :3 )
sẵn cho mình hỏi con bluestack 4 này dùng proxifier mình chọn 3 cái là HD-Agent,HD-Player;Bluestacks thì cái Bluestacks nó báo đỏ kinh khủng, ko vào mạng dc có cách nào fix ko ạ
giờ thì nên qua phone bạn nhé. bluestack giờ nó check kinh lắm. khó nhai hơn xưa nhiều rồi.

notspampls

Senior Member
Reaction score
167
Up kèo sáng cho ae!!!

LINEマンガ (iOS JP)

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
349,809
126,203