Tutorial Topic share Offers Lead - giao lưu trao đổi , giải đáp thắc mắc về Offers.

mấy bác cho hỏi hiện tại là chuyển sang real phone hết rồi hay còn bluestack ko nhỉ.
tại có vài việc nên mới quay qua box offer hỏi :(
Có cách nào change device cho bluestacks 4 ko ạ, có thể gợi ý mình tự mày mò hoặc share link tool càng ngon ạ (free hay có fee đều dc :3 )
sẵn cho mình hỏi con bluestack 4 này dùng proxifier mình chọn 3 cái là HD-Agent,HD-Player;Bluestacks thì cái Bluestacks nó báo đỏ kinh khủng, ko vào mạng dc có cách nào fix ko ạ

Share kèo đến từ AT

Snowthority iOS AT

androi giờ thì nên chơi máy thật. các trình duyệt giả lập giờ bị check kinh lắm, đa số các cao thủ đổi sang dt thật hết rồi bạn. nếu còn thì cũng chỉ số rất ít mới dùng giả lập blue như ngày xưa. Mình bỏ androi nên chỉ up ios thôi, còn hiện tại thì androi vẫn ngon hơn ios nhiều.
android giờ tool của ai ngon cậu cho mình ít tên với đói quá qua mobile kiếm thêm :))

android giờ tool của ai ngon cậu cho mình ít tên với đói quá qua mobile kiếm thêm :))
androi thì nên dùng akphone hoặc akchange của võ anh khoa. đừng mua của tiến mạnh. tuy mình k dùng nhưng hình như cùi. thấy nhiều ae mua dùng cả ios lẫn androi đều bán thanh lý hàng loạt để đổi key khác. mà bán giá thì không rẻ tí nào. quảng cáo thì hay như chim hót. Còn chất lượng thì thấy ae sài phải thanh lý hoàng loạt. :D

mấy bác cho hỏi hiện tại là chuyển sang real phone hết rồi hay còn bluestack ko nhỉ.
tại có vài việc nên mới quay qua box offer hỏi :(
Có cách nào change device cho bluestacks 4 ko ạ, có thể gợi ý mình tự mày mò hoặc share link tool càng ngon ạ (free hay có fee đều dc :3 )
sẵn cho mình hỏi con bluestack 4 này dùng proxifier mình chọn 3 cái là HD-Agent,HD-Player;Bluestacks thì cái Bluestacks nó báo đỏ kinh khủng, ko vào mạng dc có cách nào fix ko ạ
giờ thì nên qua phone bạn nhé. bluestack giờ nó check kinh lắm. khó nhai hơn xưa nhiều rồi.

Up kèo sáng cho ae!!!

LINEマンガ (iOS JP)

Nghĩ lại thời học liên thông cũng nhờ làm offer, và lúc đó vô tình tìm được site earnably, site này làm off cho nước ngoài và pay dễ cực kỳ. Lúc ấy đáng ký ví btc, cứ 1 lần thay 1 ví con đưa vào nó thanh toán. Ngày kiếm cũng trên dưới 700k. Xoay sở qua thời liên thông cũng là lúc nó khó pay hơn, giờ đi làm xây dựng 2 năm nhưng áp lực, thời gian bên gia đình ko có. Lại quay về mmo xem có cơ may gì ko. Hoàn toàn ko còn, 1 thời ký ức của 2 năm về trước

Nghĩ lại thời học liên thông cũng nhờ làm offer, và lúc đó vô tình tìm được site earnably, site này làm off cho nước ngoài và pay dễ cực kỳ. Lúc ấy đáng ký ví btc, cứ 1 lần thay 1 ví con đưa vào nó thanh toán. Ngày kiếm cũng trên dưới 700k. Xoay sở qua thời liên thông cũng là lúc nó khó pay hơn, giờ đi làm xây dựng 2 năm nhưng áp lực, thời gian bên gia đình ko có. Lại quay về mmo xem có cơ may gì ko. Hoàn toàn ko còn, 1 thời ký ức của 2 năm về trước
nngày trước thì mình bên CPM,youtube với PTC ko có bên đây, công nhận thời đấy mới bắt đầu cheat site dễ pay :D
cũng có lặn qua box offer núp lùm học ké nhưng ko có thời gian vì dành time cho mấy cái kia nhiều hơn

nngày trước thì mình bên CPM,youtube với PTC ko có bên đây, công nhận thời đấy mới bắt đầu cheat site dễ pay :D
cũng có lặn qua box offer núp lùm học ké nhưng ko có thời gian vì dành time cho mấy cái kia nhiều hơn
Cậu cũng biết site đó ah

androi thì nên dùng akphone hoặc akchange của võ anh khoa. đừng mua của tiến mạnh. tuy mình k dùng nhưng hình như cùi. thấy nhiều ae mua dùng cả ios lẫn androi đều bán thanh lý hàng loạt để đổi key khác. mà bán giá thì không rẻ tí nào. quảng cáo thì hay như chim hót. Còn chất lượng thì thấy ae sài phải thanh lý hoàng loạt. :D
https://www.facebook.com/tuyenlinh , tool lead của cậu này sao cậu , bên khoa tool cho Mi A1 , mà hàng hiện đang cháy mua dt khó quá , còn của cậu kia thì xài đc Mi A1 , sony Z3 .... , nhưng mình thấy gr của cậu ấy yên tĩnh cả năm chả có ai bàn tán gì cả :((

https://www.facebook.com/tuyenlinh , tool lead của cậu này sao cậu , bên khoa tool cho Mi A1 , mà hàng hiện đang cháy mua dt khó quá , còn của cậu kia thì xài đc Mi A1 , sony Z3 .... , nhưng mình thấy gr của cậu ấy yên tĩnh cả năm chả có ai bàn tán gì cả :((
cậu này mình chưa nghe cậu ơi. Mi A1 dễ òm mà cậu. mua rẻ nữa là đằng khác. cậu cũng dân trong nghề mà, rao mua lại á cậu. đầy đứa rao bán thanh lý kèm tool nữa đó cậu. có điều check kỹ hoặc gd trung gian cẩn thận nhé cậu

Lâu lắm rồi mình mới có thời gian quay lại forum, và ghé thăm box offers này nhìn thấy ảm đạm quá thực sự rất buồn cho 1 thời offers đã qua. Mình cũng không có gì hơn ngoài sự mong muốn giúp box offers trở lại hoạt động mạnh mẽ và phát triển như xưa, nên hôm nay mình lập topic này với mong muốn giao lưu cùng các anh em. và chia sẻ những chiến dịch đang lead tốt, cũng như cách pass các kiểu. (chỉ chia sẻ offers lead không share net) nên mong các anh em cứ mạnh dạn chia sẻ nhé.

Khi chia sẻ anh em nên ảnh màn hình lead trên site hoặc trên net và kèm theo link itune hoặc link chplay của con off để cho anh em khác dễ tìm.

Kiến thức về offers của mình còn nhiều hạn hẹp và nhiều vấn đề chưa thể giải đáp mong các pro ẩn danh hoặc các cao tăng ẩn mình trong bóng đêm hỗ trợ thêm cùng nhau giao lưu chia sẻ kiến thức về offers để cùng nhau phát triển.

Tiện đây mình muốn giao lưu với các anh em khác đến từ các mảng kiếm tiền khác, anh em nào có nhã hứng thì chủ động inbox mình nhé.

Mình xin phép share trước 2 con mình đang lead tốt !

View attachment 137221
View attachment 137220

PS : @cothienlac anh đang có rất nhiều chiến dịch lead tốt nhưng không đủ sức chạy, nếu em muốn hợp tác như ngày xưa thì pm lại anh nhé. :)
bác cho em theo với

Up kèo sáng cho ae!!!

View attachment 140928

LINEマンガ (iOS JP)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken