Tutorial Topic share Offers Lead - giao lưu trao đổi , giải đáp thắc mắc về Offers.

Mình realtraffic thì có net nào lớn với uy tín không ạ. Trước chơi cpi chiến bên uc-union giờ không biết hình thức này còn không hay tuyệt trủng rồi mn?

Mình realtraffic thì có net nào lớn với uy tín không ạ. Trước chơi cpi chiến bên uc-union giờ không biết hình thức này còn không hay tuyệt trủng rồi mn?
nay mà vẫn còn người real traffic nữa à. chắc bạn là người cuối cùng chơi real traffic về offers quá :D. hi uc giờ k thấy ai chạy nữa bạn giờ thấy đa số ae chơi hệ thống mới hết rồi bạn. đa số ae hay chơi hệ thống affise là nhiều vs nhiều hệ thống khác

nay mà vẫn còn người real traffic nữa à. chắc bạn là người cuối cùng chơi real traffic về offers quá :D. hi uc giờ k thấy ai chạy nữa bạn giờ thấy đa số ae chơi hệ thống mới hết rồi bạn. đa số ae hay chơi hệ thống affise là nhiều vs nhiều hệ thống khác
Hay tập họp anh em tâm huyết cùng nhau vực dậy bác ơi ae share nhau kiến thức dễ làm hơn

Hay tập họp anh em tâm huyết cùng nhau vực dậy bác ơi ae share nhau kiến thức dễ làm hơn
giờ vực dậy e là khó. do giờ anh em tập trung mạnh qua bên facebook họ ít vào forum. còn những pro thì họ cũng hay ẩn mình nên forum về mảng offers ở forum giờ k còn xôm tụ như trước kia. nhớ topic update payment mà vui cứ tới tháng ai ai cugnx vào hóng rồi khoe payment

giờ vực dậy e là khó. do giờ anh em tập trung mạnh qua bên facebook họ ít vào forum. còn những pro thì họ cũng hay ẩn mình nên forum về mảng offers ở forum giờ k còn xôm tụ như trước kia. nhớ topic update payment mà vui cứ tới tháng ai ai cugnx vào hóng rồi khoe payment
Anh em chúng mình đã thành những tấm chiếu cũ a ạ :D

cứ off mobile mà quất thôi em. off mobile em biết làm rồi mà cứ thế phang tới
e quên sạch rồi a ơi :D nhận e làm lính với e ra tận nơi làm :)))

vãi thằng em. em lại chém anh rồi. cứ tool + máy + net rồi quất rật rật thôi chứ có gì đâu mà khó em.
E nói thiệt e quên hết rồi hahaha. H phải học lại từ đầu thôi ^^

Bro nào cho em hỏi sao IP em fake sock MỸ , mà DNS toàn Việt Nam vs Taiwan có cách nào IP trùng DNS kg ạ? Tks ạ! em trỏ từ ccproxy sang giả lập mobile ak

mình làm ios không làm androi bạn ơi. bạn hỏi androi khác nào đánh đố mình hix :v

nay đa số anh em dùng micro rồi bạn. micro vừa rẻ vừa tiện lợi tha hồ cắm auto đi ngủ mà không lo sợ gì cả
Cho mình hỏi micro là gì ạ,cho mình xin link với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back