Topic giành cho những ai có GA content Pin

Minioncrush

Junior
Reactions
33
MR
0.054
Chào các bro, như mọi người cũng biết trong năm 2015 Google có quá nhiều sự thay đổi về youtube cũng như Adsense. Thuật toán thay đổi liên tục, cập nhật nhiều chính sách mới cũng vì AE mmo mình quá mạnh tay :D :D .

Trước thì mình cũng có làm youtube 1 thời gian, cũng đóng tiền đi học từ năm 2014, lúc ấy học phí tầm 3tr5 :rolleyes: ( Team Cánh Buồn Phiêu Du - Tùng Louis and Nguyễn Quang Tấn ) các bro chơi youtube chắc cũng biết :D :D . Nói chung là học xong cũng kiếm được tiền, đủ học phí và có dư giả :D . Sau đó, các bro qui ẩn, không mở lớp dạy nữa. Rồi lần lụợt các tut lách bị fix, youtube thì quét mạnh, kênh đie như rạ :confused: . Bắt đầu bỏ youtube và sang làm web :D

Đi thẳng vào vấn đề chính không lòng vòng nữa.
- Topic này mình lập ra giành cho những ai có GA content đã Pin ( chưa Pin thì không cần pm đâu nhé, tốn time ).
- Những ai có GÀ mà không biết cách chiến hoặc luẩn quẩn chưa đủ min paid mỗi tháng.

Mình sẽ chỉ dẫn cho các bạn cách chiến từ A -> Z doanh thu 30$ -> 50$/1 ngày và nhiều hơn thế nữa :cool: Quảng cáo nói láo ăn tiền, chứ mình thì thật 100% nhé. ( Tà Đạo hay Chính Thống gì cũng kiếm ra tiền, nhưng Tà Đạo sẽ nhanh và nguy hiểm hơn , còn Chính Thống thì sẽ chậm và chắc chắn ) Ai hiểu thì hiểu nhé :D :D đọc cái này chắc các bạn biết là mình chỉ cái gì rồi :p
Phí tất nhiên sẽ có rồi :D . Vấn đề này mình sẽ nói trên skype sau :D
Ai quan tâm thì add skype mình để trao đổi nhé ( bên cạnh avata )
Các bro đừng ném đá nhé :) Xin hết !!

xin cho em hỏi tài khoan adsen làm soa phân biệt đuọc đã có pin hay chưa có pin ạ ? em cũng có nhưng hồi đó mới bước và mmo tạo đại rồi làm nên cũng k nhớ nó là cópn hay chưa pin ạ :)

xin cho em hỏi tài khoan adsen làm soa phân biệt đuọc đã có pin hay chưa có pin ạ ? em cũng có nhưng hồi đó mới bước và mmo tạo đại rồi làm nên cũng k nhớ nó là cópn hay chưa pin ạ :)
Có pin bạn có thể thêm thanh toán được :D và sẽ không còn thông báo xác minh địa chỉ nữa
Nếu chưa pin thì nó sẽ có 1 dòng thông báo yêu cầu bạn xác minh địa chỉ

hihi em gà quá cũng không biết nó có gửi thông báo xác minh địa chỉ gì hết :3 nó thông báo qua mail hay qua gì anh nhỉ ?

hihi em gà quá cũng không biết nó có gửi thông báo xác minh địa chỉ gì hết :3 nó thông báo qua mail hay qua gì anh nhỉ ?
trong GA đấy cậu :D vô trong GA là thấy. Mà GA cậu là content à, không sài thì bán mình nhé

trong GA đấy cậu :D vô trong GA là thấy. Mà GA cậu là content à, không sài thì bán mình nhé
hihi của em cùi lắm chỉ chạy được ads để kiếm tiền trong youtube chứ k có code để add vào web hay log kiếm lượt view được ạ hihi :)

đừng có ngu mà cheat choác die cái adsense pin mất mẹ mấy củ như chơi.. bao nhiêu anh e ra đi rồi k ngon ăn đâu mà ai đã có adsense pin đều hiểu điều nàY :D

đừng có ngu mà cheat choác die cái adsense pin mất mẹ mấy củ như chơi.. bao nhiêu anh e ra đi rồi k ngon ăn đâu mà ai đã có adsense pin đều hiểu điều nàY :D
:D :D cơ hội chỉ đến 1 lần , hiện tại e vẫn ăn ngon, còn khi nào nó fix thì vẫn chưa biết ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom