Waiting for Answer Topic chứng minh Ex Brian k1984brian là scammer

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ forum là nơi để mọi người giao lưu hoc hỏi,mua bán và trao đổi nên quyền lợi của các mem phải bình đẳng như nhau...dù không thể chúng minh được EX scam nhưng bạn ấy quote sai làm selller mất tiền,nếu BQT chỉ đền bù 50% có phải vô tình tạo thêm động cơ cho những mem đóng BH cố tình dựng cảnh scam mem không ?

Nếu EX không quote chắc chắn đã không có vụ scam này...nên mình nghĩ BQT nên xử lý đền bù 100% để những EX khác khi quote sẽ cẩn thận và trách nhiệm hơn...như vậy forum sẽ trong sạch và minh bạch hơn.

P/S : Mình chỉ là người ngoài cuộc và không thuộc về phe nào cả :)
Ta củng thích chú rồi đó@@

Mình nghĩ forum là nơi để mọi người giao lưu hoc hỏi,mua bán và trao đổi nên quyền lợi của các mem phải bình đẳng như nhau...dù không thể chúng minh được EX scam nhưng bạn ấy quote sai làm selller mất tiền,nếu BQT chỉ đền bù 50% có phải vô tình tạo thêm động cơ cho những mem đóng BH cố tình dựng cảnh scam mem không ?

Nếu EX không quote chắc chắn đã không có vụ scam này...nên mình nghĩ BQT nên xử lý đền bù 100% để những EX khác khi quote sẽ cẩn thận và trách nhiệm hơn...như vậy forum sẽ trong sạch và minh bạch hơn.

Mình cũng thích bạn rồi đó

có mỗi việc mà nói mãi không đưa dc bằng chứng thuyết phục mà đòi chia 50/50 à! vkl cứ theo quy định đặt ra mà làm! nói mãi mấy ông quản lý diễn đàn chạy đâu hết rồi! vào giải quyết cho nó xong đi!

dù bạn xứng đáng nhận 100% nhưng e rằng khó.
mình thấy ko ổn r vụ này trình ình thế mà đã có mod vào gợi ý 50% rồi, xem ra bác thread này sẽ ăn quả cam 50% =))

mình cũng suy nghĩ giống bạn, nhưng mình thấy phương án 50% chiếm tỷ lệ cao vì có 1 mod đã vào gợi ý vậy rồi, Vụ này lỗi 100% từ ex mà kêu thường 50% vậy sau này ai dám gd với các EX ko ? và Rule 4rum bảo vệ mem hay bảo vệ người có tiền, đêm qua tuy mình say mà cmt nhưng mình nói ko phải ko có lý .
Nếu vụ này thường 50% ko khác gì mở đường cho những gian thương " scam " mem cả, cứ nhắm ai bán nhiều Z scam 1 phát xong, thường 50% lời 50% .
Vậy Rule 4rum bảo vệ mem hay bảo vệ EX , Trường hợp mem vote nhưng vote sai ko để ý yahoo của ex dẫn đến việc scam ABC thì EX có chịu chia 50/50 với mem ko ?
R.I.P

Uhm, ông ex đợi 2 ngày nữa online thì đền 100% còn chờ !
Chứ vẫn 50-50 , người ta đã không đồng ý rồi lại còn bắt đợi 2 ngày
Vụ này là phải có trách nhiệm giải quyết chứ người ta đi xin đâu mà hạch sách như mấy ông " bụng phệ " thế
Cần phản biện gì thì phản biện luôn đi , vụ này lỗi ông exchange nhiều hơn mà
Chứ câu giờ thế này để giải quyết xong để anh em lập poll đóng cửa dịch vụ luôn à
Bác đừng có cái suy nghĩ " tao éo scam , lấy đc xu Z nào , thì tội gì tao phải xoắn vào rắc rối "
Suy nghĩ này có thể bị quy vào tội " không hợp tác " và BQT có thể tự xử mà không đc kháng cự vì tội " câu giờ kinh quá "

mình cũng suy nghĩ giống bạn, nhưng mình thấy phương án 50% chiếm tỷ lệ cao vì có 1 mod đã vào gợi ý vậy rồi, Vụ này lỗi 100% từ ex mà kêu thường 50% vậy sau này ai dám gd với các EX ko ? và Rule 4rum bảo vệ mem hay bảo vệ người có tiền, đêm qua tuy mình say mà cmt nhưng mình nói ko phải ko có lý .
Nếu vụ này thường 50% ko khác gì mở đường cho những gian thương " scam " mem cả, cứ nhắm ai bán nhiều Z scam 1 phát xong, thường 50% lời 50% .
Vậy Rule 4rum bảo vệ mem hay bảo vệ EX , Trường hợp mem vote nhưng vote sai ko để ý yahoo của ex dẫn đến việc scam ABC thì EX có chịu chia 50/50 với mem ko ?
R.I.P
Sẽ ko có chuyện mình đồng ý 50% vì nguyên cái quote chết người kia thì bên Ex đã phải chịu trách nhiệm hầu hết rồi.

Mình nghĩ BQT nên suy nghĩ và thảo luận thật kỹ,vì diễn đàn và vì quyền lợi chân chính của tất cả các mem ...

Ex từ scam 10t h ăn 5t à. cũng còn ngon chán

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week