Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
Mình là mình nghĩ từ sáng rồi,vẫn biết là làm được nhưng ko dám liều. Còn vài chục ID nó cho ra đảo luôn thì móm. Thôi cắn răng nghĩ hôm nay vậy :(

Mình là mình nghĩ từ sáng rồi,vẫn biết là làm được nhưng ko dám liều. Còn vài chục ID nó cho ra đảo luôn thì móm. Thôi cắn răng nghĩ hôm nay vậy :(
Em cũng nghỉ rồi. giá mà nó nhìn thấy mờ mờ còn cố gõ. đằng này chả nhìn thấy gì. thôi nghỉ đã. Kẻo nó cho ra đảo hết mấy ID thì chết móm :(

Em cũng nghỉ rồi. giá mà nó nhìn thấy mờ mờ còn cố gõ. đằng này chả nhìn thấy gì. thôi nghỉ đã. Kẻo nó cho ra đảo hết mấy ID thì chết móm :(
Làm đi bạn mấy từ nào không thấy gì luôn thì esc,đổi lại mấy từ kia thì phải gõ cẩn thận vì nếu sai luôn thì dễ die, liều ăn nhiều đừng có sợ

Làm đi bạn mấy từ nào không thấy gì luôn thì esc,đổi lại mấy từ kia thì phải gõ cẩn thận vì nếu sai luôn thì dễ die, liều ăn nhiều đừng có sợ
Ăn nhiều là ntn hả b ? rate nó cao hơn à

Có bác nào dùng SOFT TEST PIX SOCK -SSH khi đăng nhập vào làm việc thì ra như này không ! help me

Attachments

353.2 KB · Views: 70
Có bác nào dùng SOFT TEST PIX SOCK -SSH khi đăng nhập vào làm việc thì ra như này không ! help me
xem lại file proxies xem , chắc lúc thêm vào bấm nhầm mấy ký tự lạ nên nó vậy , dow bảng mới về copy lại file proxies gốc vào

xin lỗi ngoài lề tí nhé; có bác nào đăng nhập bị lỗi như mình không ; đăng nhập vào làm mà nó ko cho

Attachments

353.2 KB · Views: 43
code bác sĩ thế này lên pri cao hết không biết có bị ban acc không nữa !

Giải lao được lát hóng code, h lại bắt đầu ông sĩ lại ra rồi, toét hết mắt, 6id sp 17

load ok, 6 id speed 24, code tốt

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys